Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Em nhờ mọi người giúp em với - Thuốc Mederma cho sẹo bỏng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.1K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 715 Bài viết

• 1,099 Được cảm ơn

Chào cả nhà

Cháu em vừa tròn 28 tháng, bé bị bỏng. Nhớ lại lúc nhìn lớp da bé bị tróc ra em vẫn còn đau ruột. Các mẹ ơi, bé bị bỏng thương lắm, các mẹ nhớ cẩn thận khi giữ bé nhé, giờ cháu em đang liền da, mấy ngày nay nó ngứa khóc nhiều lắm, em là dì mà ko dám nhìn bé nữa huống gì mẹ bé.

Em mới nghe chị bạn bảo nên mua thuốc Mederma sứt sẹo cho bé, em đi kiếm khắp các quầy thuốc mà chẳng nơi nào có. Các mẹ cho em hỏi có mẹ nào biết thuốc này mua ở đâu ko, các mẹ chỉ cho em với.

Cảm ơn các mẹ ghé topic em:Rose::Rose::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Des
      Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,171 Bài viết

• 1,928 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mưa rơi Xem bài viết
    Chào cả nhà

Cháu em vừa tròn 28 tháng, bé bị bỏng. Nhớ lại lúc nhìn lớp da bé bị tróc ra em vẫn còn đau ruột. Các mẹ ơi, bé bị bỏng thương lắm, các mẹ nhớ cẩn thận khi giữ bé nhé, giờ cháu em đang liền da, mấy ngày nay nó ngứa khóc nhiều lắm, em là dì mà ko dám nhìn bé nữa huống gì mẹ bé.

Em mới nghe chị bạn bảo nên mua thuốc Mederma sứt sẹo cho bé, em đi kiếm khắp các quầy thuốc mà chẳng nơi nào có. Các mẹ cho em hỏi có mẹ nào biết thuốc này mua ở đâu ko, các mẹ chỉ cho em với.

Hì, chị ở Đà Nẵng à. Hnay em vừa order để nhờ 1 bạn mua từ Mỹ sau đó ship về, giá cũng ko hề đắt đâu. Bạn ý ở HN, nhg nếu chị ở tỉnh khác, bạn ý sẽ free chuyển phát nhanh cho chị.
    Hi, e ko pr cho bạn đó đâu. Chẳng qua e cũng đang cần nên order bạn ý rồi đó. Nếu chị muốn order nữa thì nhắn để bạn ý mua và gửi về luôn 1 thể, khoảng 2 tuần là về tới VN rồi.
    Có j hỏi thêm chị cứ lhệ e nhé.
    Mẹ yêu Thỏ, yêu Thỏ nhất đời

f9b61998aa

A baby will make love stronger, days shorter, nights longer, bankroll smaller, home happier, clothes shabbier, the past forgotten and the future worth living for
    • 668 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mưa rơi Xem bài viết
    Chào cả nhà

Khổ cho cháu bé quá,cháu bị bỏng có nhiều không.Nếu cháu ở hà nội cư pm địa chỉ cho mình xem có thể giúp cho cháu bớt đau,ngứa mau liền da.Cái này mình cũng không dám nói chắc nhưng có thể làm với mọi khả năng của mình.Chúc cho cháu mau bình phục.