TIN TÀI TRỢ.

Di tật ở tay trẻ sơ sinh- bé có 6 ngón trên 1 bàn tay- tư vấn giúp

• 1 Lượt chia sẻ
  • 61.4K Lượt đọc
  • 79 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hãy làm cho con đi bạn. Sẽ thanh thản hơn nhiều đấy. Bé nhà mình cũng vừa làm tháng trước xong. Cả nhà như trút được gánh nặng ngàn cân

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đừng sợ sệt gì hết bạn ơi, cho con phẫu thuật đi naz, niềm vui trọn vẹn sẽ lại về với gia đình bạn đấy. Bé nhà mình cũng vưà làm tháng trước. Mọi hoạt động giờ đây rất bình thường. Mình tiếc là không cho con đi sớm hơn để ở nhà cứ phải phấp phỏng mãi. Đến đó bạn mới thấy nhiều bé bị tật này mà. Chẳng sao cả đâu
    • 57 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Mình cũng đang gặp phải trường hợp này,ai có kinh nghiệm(đã phẩu thuật) rồi thì cho mình xin SDT tư vấn hộ mình nhé
    thanks ALL!
    • 57 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

k có ai giúp ah
    • 57 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Mình ở HN mà
    • 57 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

ấp ấp cho mọi người nhìn thấy
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chao ca nha!

Be nha minh 2 thang, bi 6 ngon o ngon cai cua ban tay. Tuan roi dua be di BVNĐ1 TpHCM. May man gap ngay bac si truong khoa chinh hinh kham.

Bac si bao phai doi be nang it nhat 10kg thi moi giai phau duoc. Ly do: vi ngon thua cua be nha minh co xuong, nen day la cuoc giai phau kg don gian, co gay me. Phai nang it nhat 10kg thi moi chiu noi viec gay me. Giai phau se keo dai khoang 45-60p.

Minh hoi co dau lam kg. Bac si bao se kg dau lam vi co tro suc cua thuoc.

Minh cap nhat de cac me co cung canh ngo hieu so qua.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con e vừa làm xong cm ak,con e bị thừa 1 ngón cạnh ngón cái bên tay phải nhưng ko dính xương. Phẫu thuật chưa tròn 10p và bị khâu 3 mũi,con ngoan ko quấy gì. Con e 7 tháng rưỡi nặng 11,6kg. Các c yên tâm nhé. Đơn giản lắm
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E đang mang bầu 6 tháng, hôm vừa rồi đi SA bsi bảo chân phải của con hình như dư thêm một ngón út 😟
    Mấy ngày hnay e cứ buồn rười rượi thui, nghĩ mà xót con quá các mẹ ạ 😢😢
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em đừng lo, bé nhà chị cũng bị, ban đầu cũng buồn nhưng mà lên đây đọc thấy nhiều bạn bị lắm em ạ, và phẫu thuật cũng đơn giản nên mẹ cứ vui tươi tâm lý thoải mái, cho con vui
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi, bé nhà em cũng bị thừa 1 ngón bé xíu cạnh ngón cái của bàn tay phải. đọc kinh nghiệm của các mẹ thấy cũng được an ủi phần nào vì phẫu thuật không quá phức tạp. Em đang phân vân không biết nên cho bé làm ở Nhi TW, 108 hay Xanh Pôn nữa. em thì có quen bên Xanh Pôn. Các mẹ cho em xin ý kiến ạ.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mn làm ở viện nào thế, làm xong là được về luôn ngày hôm đó hả bạn?
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, cháu c bị dư ngón cả 2 bàn tay
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, cháu nhà chị bị dị tật cả 2 ngón cái, 2 ngón thừa ra đều có xương và làm phẫu th
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, cháu nhà chị bị dị tật cả 2 ngón cái, 2 ngón thừa ra đều có xương và làm phẫu thuật cùng lúc được ạ? Cháu c làm ở viện nào vậy ạ?
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyryeeu Xem bài viết
    Đừng sợ sệt gì hết bạn ơi, cho con phẫu thuật đi naz, niềm vui trọn vẹn sẽ lại về với gia đình bạn đấy. Bé nhà mình cũng vưà làm tháng trước. Mọi hoạt động giờ đây rất bình thường. Mình tiếc là không cho con đi sớm hơn để ở nhà cứ phải phấp phỏng mãi. Đến đó bạn mới thấy nhiều bé bị tật này mà. Chẳng sao cả đâu
    Bé nhà a/c dư ngón có xương k ạ? A/c làm tiểu phẫu cho bé lúc bé bao nhiêu tháng ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ken nhà em cũng bị vậy. mới đầu hai vc cũng buồn nhưng sau khi tìm hiểu thì cũng an tâm chỉ thương con sau này lại phải chịu thêm một lần đau đớn.
    cảm ơn các mẹ nhé !
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cashier_nguyen Xem bài viết
    Con e vừa làm xong cm ak,con e bị thừa 1 ngón cạnh ngón cái bên tay phải nhưng ko dính xương. Phẫu thuật chưa tròn 10p và bị khâu 3 mũi,con ngoan ko quấy gì. Con e 7 tháng rưỡi nặng 11,6kg. Các c yên tâm nhé. Đơn giản lắm
    Bé nhà bạn phẫu thuật viện nào thế? Bạn cho mình sđt nhé, bé mình cũng bị giống con bạn nè, mình muốn phẫu thuật sớm cho con mà chưa biết khám ở viện nào? Bé nhà bạn mới hơn 7 tháng đã được làm phẫu thuật vậy bác sĩ họ có yêu cầu gì ko bạn? Bạn nói cụ thể chi tiết cho mình biết Nhé, cảm ơn bạn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bé nhà bạn tình hình giờ ra sao rồi ạ, đã phẫu thuật chưa bạn?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B ơi bé nhà b phẫu thuật 6 ngón lúc bnhieu tháng và làm ở bệnh viện nào ak
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4