TIN TÀI TRỢ.

De be moc lai toc khi bi coi xuong!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.21K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cac me oi!
    Be nha minh can nang duoc hon 10kg(trom via) nhung lai bi coi xuong. Chau co bieu hien rung toc hinh vanh khan. Minh dang cho uong canxinol nhung bay gio khong biet phai lam sao cho toc cua be moc lai. :Crying: :confused:
    Cac me co cach gi khong, giup minh voi!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 247 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Cu tý nhà mình cũng bị còi xương, cũng bị rụng tóc. Mình cắt tóc đầu cua 3 phân cho cu cậu, bây giờ tóc cu cậu đã mọc lại rồi. Mình nghĩ cũng không nên lo lắng lắm, rồi lại mọc lại thôi mà :Battin ey
    Chúc bé mau mọc tóc lại nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh cung da cat toc cho cu cau roi nhung co the chua cat den sat chan toc nen khong thay toc moc lai. Co khi lai thu cat lai nhi.
    The cu ty con da het coi xuong chua vay?
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 247 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Tóc của cu tý mọc lại rồi nhưng vẫn mọc chổng lên trời, dấu hiệu của còi xương đó :Worried: . Cu tý uống Vít.D một thời gian rồi nghỉ, bây giờ lại uống lại rồi. Bác sĩ bảo bệnh còi xương khó chữa, nên các mẹ phải chú ý nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chíp nhà mình cũng rụng tóc, khám bác sỹ bảo còi xương, mình cho dùng dầu gội Pentene Pro V làm cho tóc suôn và mềm. Giờ đỡ rồi.
    Huong