TIN TÀI TRỢ.

con mình bị thịt thừa ở cằm phẫu thuật ở đâu

• 1 Lượt chia sẻ
  • 4.21K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 66 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bé nhà mình sinh ra có 1 ít thịt thừa ở cằm.bây giờ bé gần 7tháng rồi mình tính đưa bé đi fẫu thuật nhg ko biết BV nào thì tốt.mà mình sợ bé fải chịu đau lắm.ko biết fẫu thuật xong bé có đau nhiều ko.ở cằm có ảnh hưởng nhiều đến các dây thần kinh ko nhỉ.nhờ mẹ nào có kinh nghiệm trong vụ này giúp mình với.thanks!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban có thể đến Bệnh viện Răng hàm mặt trung ương ở 40 Tràng Thi, Khoa phẫu thuật hàm mặt. Ở đó rất phù hợp để phẫu thuật cho trương hợp của con bạn đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 66 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cảm ơn bạn nhg ở đó có khoa nhi ko ?hay đi bệnh viện nhi TƯ thì hơn nhỉ .
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

@ bé bầu: Bạn ơi, ngày 22 tháng 9 này Tổ chức Phẫu Thuật nụ cười kết hợp với Khoa phẫu thuật mặt hàm của Viện Việt Nam Cuba làm chương trình mổ từ thiện cho các cháu khe hở môi hàm ếch và các dị tật vùng mặt ( u máu, sẹo bỏng vùng mặt....). Bạn thử đưa cháu tới khám xem các bác sỹ có nhận làm phẫu thuật ko. Theo mình biết thủ thuật cắt u máu cũng rất nhanh, khoảng 30 phút là xong đối với những cái u nhỏ và không quá phức tạp. Con sẽ được gây mê khi làm thủ thuật, mà các bác sỹ bên đó cũng rất có tay nghề . Có cần thêm thông tin gì thì pm cho mình nhé.

Thân
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 603 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhtrungnhim Xem bài viết
    @ bé bầu: Bạn ơi, ngày 22 tháng 9 này Tổ chức Phẫu Thuật nụ cười kết hợp với Khoa phẫu thuật mặt hàm của Viện Việt Nam Cuba làm chương trình mổ từ thiện cho các cháu khe hở môi hàm ếch và các dị tật vùng mặt ( u máu, sẹo bỏng vùng mặt....). Bạn thử đưa cháu tới khám xem các bác sỹ có nhận làm phẫu thuật ko. Theo mình biết thủ thuật cắt u máu cũng rất nhanh, khoảng 30 phút là xong đối với những cái u nhỏ và không quá phức tạp. Con sẽ được gây mê khi làm thủ thuật, mà các bác sỹ bên đó cũng rất có tay nghề . Có cần thêm thông tin gì thì pm cho mình nhé.

Thân
    Mẹ nó ơi, con trai tớ cũng có cái cục thịt thừa bé bé ở ngay giữa cổ í, liệu có đăng ký phẫu thuật ở đây được ko nhỉ, không thuộc vùng mặt họ có làm cho không hả mẹ nó. Thanks mẹ nó nhé.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Megaubi Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, con trai tớ cũng có cái cục thịt thừa bé bé ở ngay giữa cổ í, liệu có đăng ký phẫu thuật ở đây được ko nhỉ, không thuộc vùng mặt họ có làm cho không hả mẹ nó. Thanks mẹ nó nhé.
    Vì đây là local mission nên sẽ ưu tiên các bé bị môi hàm ếch trước. Sau đó là các loại khác. Tớ ko chắc có mổ cho bé được đợt này ko. Có gì tớ hỏi các bác sỹ rồi báo cậu nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 603 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhtrungnhim Xem bài viết
    Vì đây là local mission nên sẽ ưu tiên các bé bị môi hàm ếch trước. Sau đó là các loại khác. Tớ ko chắc có mổ cho bé được đợt này ko. Có gì tớ hỏi các bác sỹ rồi báo cậu nhé.
    Thanks mẹ nó nhiều nhá.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 66 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cảm ơn các bạn nhé .mình bận quá hôm nay mới lên WTT được nhg mình cho bé đi mổ ở nhi rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,206 Bài viết

• 861 Được cảm ơn

Hìhi, xin lỗi spam tí, con mình không bị thừa mà bị thiếu một chút ở tai, mình cũng muốn phẫu thuật cho bé, nghe nói bệnh viện 108 làm được, nhưng không biết thế nào và ở tuổi nào. Có mẹ nào có kinh nghiệm không chỉ giùm với. Tks.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị bebau08 ơi cho e hỏi bé nhà chị sao rồi ạ. Bé nhà e được 2 tháng, lúc sinh ra cũng có cằm bị ít thịt thừa ở cằm. E đi khám ở BV nhi đồng bs bảo đó là mô mỡ hẹn 3 tháng sau tái khám e lo quá. Mong chị phản hồi sớm giúp e. E cảm ơn nhiều.