Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có nên cho trẻ uống sữa tăng cân khi con mình quá ốm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.45K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

con mình 8 tuổi mà mới có 27kg thôi, cháu ốm quá nên mình đang muốn tìm 1 loại thực phẩm nào dùng cho cháu để cải thiện cân nặng cho con mình. nghe nhiều người nói dùng thử sữa tăng cân nhưng minh đang phân vân vì sợ nó có tốt không và có ảnh hưởng đến sức khoẻ cháu không, mẹ nào có kinh nghiệm hướng dẫn cho Lệ với. thank các mẹ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

8 tuổi nặng 27kg có ốm không còn tuỳ bé là trai hay gái và chiều cao bao nhiêu nữa.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

con mình 8 tuổi mà mới có 21kg thôi, cháu ốm quá nên mình đang muốn tìm 1 loại thực phẩm nào dùng cho cháu để cải thiện cân nặng cho con mình. nghe nhiều người nói dùng thử sữa tăng cân nhưng minh đang phân vân vì sợ nó có tốt không và có ảnh hưởng đến sức khoẻ cháu không, mẹ nào có kinh nghiệm hướng dẫn cho Lệ với. thank các mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 87 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Thế là mẹ đánh nhầm ah, 21 hay 27kg, đọc 27kg mà mẹ vẫn than làm mình giật cả mình, con mình 9 tuổi đc có 26.5kg, cao 1m33, bé trai, còm nhưng ko làm gì đc, ăn uống thay đổi đủ kiểu. Còn nêu con bạn 21kg thì còm thât, bé có bị viêm họng viêm A ko, những bé bị là biếng ăn lắm vì khó nuốt, con mình cũng hay bị, đang bảo sắp tới qt cho đi cắt A, hic, mà đọc nhiều thông tin lại bị chùn bước rùi, mình lăn tăn quá
    Trích dẫn Nguyên văn bởi myle1979 Xem bài viết
    con mình 8 tuổi mà mới có 21kg thôi, cháu ốm quá nên mình đang muốn tìm 1 loại thực phẩm nào dùng cho cháu để cải thiện cân nặng cho con mình. nghe nhiều người nói dùng thử sữa tăng cân nhưng minh đang phân vân vì sợ nó có tốt không và có ảnh hưởng đến sức khoẻ cháu không, mẹ nào có kinh nghiệm hướng dẫn cho Lệ với. thank các mẹ