TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào dùng sản phẩm healtkytic cho con chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 849 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 22 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Con mình hay bị ôm vặt ho kéo dài, có người chỉ mình dùng healtkytic tốt lắm trẻ cũng đỡ ốm vặt hơn tăng sức đề kháng cho bé, lên mạng tìm hiểu cũng thấy quảng cáo nhiều nhưng không biết thế nào, có mẹ nào dùng chưa nói cho mình biết với có lên dùng không ....... ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mấy hôm trước mình cũng mới mua sản phẩm này dùng thử bạn ak mới cho bé uống được 2 ngày lên cũng chưa biết sản phẩm như thế nào thấy bà chị mình bảo dùng tốt chaus đỡ hẳn lên mình dùng thử xem thế nào, không thử thì cũng không biết được bạn ak
    • 41 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Bạn muốn dùng sp nào thì cũng phải xem sp đó có chứng nhận của Tổ chức uy tín nào ko nha, mình thì cho bé dùng sp của Vision nhập khẩu từ Pháp, được Tổ chức Y tế Thế giới chứng nhận. Bé dùng có kết quả rất tốt, trước đây 1 tháng là ốm suốt luôn, jo ăn uống, vui chơi thoải mái rồi.
    • 27 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình thì chưa cho bé nhà mình dùng healtkytic bao giờ, nhưng dùng BoniKiddy của Canada mn ạ, dùng tới giờ gần 4 tháng mà trộm vía 2,3 tháng nay chưa ốm lại lần nào. mn tham khảo xem sao.trên thị trường bây giờ có nhiều loại lắm, thật đau đầu khi mua cái gì cho con ấy.