TIN TÀI TRỢ.

có mẹ nào dùng Healtkeytic chưa ạ? Em được nhi xanh pôn kê đơn loại này

• 0 Lượt chia sẻ
  • 644 Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nhà em vừa cho ba mẹ 1 trận mệt lử vì nằm viện gần 1 tuần vì viêm phổi đây ạ, hic. Con ra viện rồi, giờ đang tích cực ăn uống bù lại để khỏe lại đây ạ. Nhi xanh pôn có kê cho em 5 hộp Healtkeytic về uống thêm, phục hồi sk sau khi ốm, nhất là con mới bị viêm phối. loại này của việt nam, dạng cốm dễ pha, con em cũng hợp tác uống lắm. đọc thành phần rồi công dụng thấy tăng sức đề kháng tự nhiên, giảm ốm vặt, hạn chế tái mắc bệnh hô hấp. có mẹ nào dùng cho con loại này chưa ạ? cùng thảo luận với em đi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em ké chút, em con đầu, bé mới hơn 1 tuổi mà cũng tính phải cho đi học. Nhiều mẹ bảo kinh nghiệm là phải tăng sức đề kháng cho con trước khi đi ko là dễ ốm lắm mà cũng chưa biết tăng kiểu gì. Con em vẫn đang bú mẹ thì có cần tăng không ạ. Và em tính con đi học thì sẽ cai sữa nữa
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu được viện kê rồi thì mẹ cứ kiên trì cho con uống đi. các bạn hệ hô hấp kém là phải tích cực tăng sức đề kháng tự nhiên để phòng tái mắc nhé.
    mình được 1 người bạn đi hàn về, cho con 1 lọ C của hàn, ngày nào mình cũng bảo con ngậm 1 viên cho khỏe hì . vitamin C cũng giúp tăng đề kháng mà.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em ké chút. Tháng 8 em cho bạn bé đi học đây ạ, cũng lo ốm, lo ăn ngủ kém lắm đây ạ. Mà sợ nhất khoản ốm vì mới đi học nhiều cái thay đổi. Con em vốn dặt dẹo rồi.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

con nhà tớ đơt nào hay ốm vặt là tớ bổ sung vitamin c qua thực phẩm và mua thêm lọ C ở hiệu thuốc cho uống. Chuyên biệt về loại tăng đề kháng cho hệ hô hấp thì tớ chưa biết loại nào.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình có biết sản phẩm này qua page hội bà mẹ thông thái chăm sóc con nhỏ. Healtkeytic này chuyên về tăng sức đề kháng tự nhiên cho trẻ 1-6 tuổi, nhất là trẻ hay óm vặt, hay tái mắc bệnh hô hấp đó. Có 1 làn chơi mini game mình được tặng free 1 hộp, giao tận nhà, cũng tận dụng cho con uống, dễ uống lắm. nhưng dùng 1 hộp nên chưa đánh giá được gì nhiều.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có loại nào tăng sức đề kháng nhanh không ạ? Con em cũng sắp đi học mà ăn kém lại hay ốm, lo lắm đây
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lenguyenhaithoa Xem bài viết
    mình có biết sản phẩm này qua page hội bà mẹ thông thái chăm sóc con nhỏ. Healtkeytic này chuyên về tăng sức đề kháng tự nhiên cho trẻ 1-6 tuổi, nhất là trẻ hay óm vặt, hay tái mắc bệnh hô hấp đó. Có 1 làn chơi mini game mình được tặng free 1 hộp, giao tận nhà, cũng tận dụng cho con uống, dễ uống lắm. nhưng dùng 1 hộp nên chưa đánh giá được gì nhiều.
    ồ, nhà chị lenguyenhaithoa cũng uống rồi ạ? Mình cũng thấy dễ uống, mà ăn trực tiếp cũng được. Đang kiên trì cho con uống liên tục 1 đợt dài xem sao đây ạ.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có loại nào tăng sức đề kháng nhanh không ạ? Con em cũng sắp đi học mà ăn kém lại hay ốm, lo lắm đây
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy cái dòng tăng đề kháng này phải dùng lâu mới thấy hiệu quả cơ, sốt ruột thì ko dùng được đâu. Nó không như kháng sinh mà dùng 3-5 ngày là thâý đỡ ngay. DÙng cái này có khi vài tháng ấy. Các mẹ tìm được nguồn tin cậy thì cứ kiên trì dùng thôi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các shop mẹ và bé có nhiều loại mà, hàng Anh, hàng ÚC, dạng viên dạng siro nhiều lắm. Nhà tớ quen dùng Sanostol cho con, trv nó thích nên mẹ cũng chiều, con cũng có vẻ khá hơn hihi .