TIN TÀI TRỢ.

Chảy máu cuống rốn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.6K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh la Bo Minh Dang day ! MDang moi sanh duoc 17 ngay ma cuon ron cua chau bi chay mau , da am chau vao BV cham soc ron 2 lan , khong hieu tai sao nua ops: o nha cung nho nu ho sinh hoac yta den nha decham soc ron cho chau ma ron chau van con uot va ri mau , hien Bo va Me rat lo lang , BS hen 3 ngay sau tai kham neu tram trong thi Bs cho sieu am va co the mo..... nguy qua ba con oi , BoMe tre nao da tung co con bi ron ri mau chia xe voi minh de rut kinh nghiem.
    Bo Minh Dang

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 17 năm
    • 1,012 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bé ra sao rồi, hy vọng là không có gì chứ bố Minh Dang
    Pooh & Dumbo
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 107 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thương bé Minh Đăng quá!
    Bố CHIP cũng chỉ biết chia sẻ nỗi lo lắng này cùng bố mẹ Minh Đăng thôi. Mong Minh Đăng ko có vấn đề gì, vài ngày nữa sẽ hết bệnh, khoẻ mạnh để bố mẹ yên tâm.
    CHIP Quyên (30/8/2003)
    https://www.chipquyen.uni.cc
    • 865 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Ôi, tớ cũng chẵng biết làm thế nào, chỉ thấy thương Minh Đăng quá. Bố mẹ Minh Đăng bình tĩnh, phải nhờ bác sĩ thôi. Mong bé chóng khỏi.
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 1,136 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Ban co tam cho be bang nuoc la che xanh khong? Nuoc do co tac dung sat khuan, lam kho vet thuong hoac vet nhiem trung day. Trong khi doi BS giai quyet thi hang ngay tam cho be bang nuoc che xanh dun soi, de nguoi. Ve sinh ron cho be that sạch Dung bong gac tiet trung de lau ron cho be khi tam xọng
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 874 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thương quá, bé Minh Đăng sao rồi? Hy vọng đừng phải đụng chạm mổ xẻ gì nhé !

Chúc bé mau khoẻ.
    • 998 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Bố Minh Đăng ơi, bé ra sao rồi.
    Me Bo (TP.HCM)
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 112 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Xin chia bớt nỗi lo của Bố Mẹ Minh Đăng,
    Hai bạn nên bình tĩnh và theo dõi sức khoẻ của bé thật kỹ nhé.
    Cầu mong bé mau chóng khỏi, không phải đụng chạm dao kéo gì cả.
    Bố Mẹ Minh Đăng cố gắng để vượt qua giai đoạn này nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh la Bo Minh Dang day ,sau nhieu ngay theo doi ron MDang datot hon nhieu chi con ra it mau va it nuoc dich ,trua nay minh dua con vao BV DH Y DUOC ,BS kham va da dot mam ron cho MDang roi hy vong khoi han ,neu sau 03 ngay nua ron con uot thi phai tro vao Bv ngay ,Bo MDang chia se cung cac Ong Bo va Ba Me tren dien dan web tre tho va cam on moi nguoi rat nhieu ve su quan tam den chau Minh Dang Cam on rat nhieu rat nhieu nha
    Ngay 30.11 nay Bo va Me MDang mung day thang con va moi nguoi cung chia se voi nha ,Minh se chup hinh con de goi cho moi nguoi xem mat MDang
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 874 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Bé Minh Đăng vậy cũng khá hơn rồi, chúc bé khoẻ hơn và sẽ không cần trở vào bệnh viện nữa. Ngoài ra bé có bú tốt và ngủ ngoan không bố Minh Đăng?
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 1,121 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Bé Minh Đăng đã khá hơn chưa ? Hy vọng bé không sao, bé còn nhỏ quá nên theo chỉ dẫn của bác sĩ thôi bố mẹ Minh Đăng ạ, đừng lo lắng quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 1,121 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Mẹ Bo ơi, mẹ Bo làm cách nào để hình bé nhấp nháy thay đổi vậy? Mình muốn làm thế mà không biết cách , chỉ cho mình với. Cám ơn mẹ Bo.
    Ừ mình cũng nhủ lòng rằng sau này sẽ không đánh con nữa, nhưng nhiều lúc bực quá không dằn được,
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cam on ban Sony da hoi tham be Minh Dang ,hien be Minh Dang ron da khoi han va be cung bu deu ,nhung dao nay be hoi tho be hoi kho khe nhat la ve dem va da am Minh Dang di kham BS roi...Cam on ban So ny nhieu nha.Bo Minh Dang
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 235 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Con nít là vậy đó Bố Minh Đăng ơi , hết bịnh này rồi lại tới bịnh khác, nhiều lúc bố mẹ đau cả ruột nhức cả đầu ấy chứ.

bạn đừng băng rốn bé kỹ quá nghe , để rốn bé cho thoáng.

Nếu thấy bé thở mệt quá thì phải đưa đi BS ngay. ngoài ra, trời đã trở lạnh nên phải giữ ấm cho bé, đeo vớ, đội nón len, áo ấm lúc trời gần về sáng, và xức dầu khuynh diệp lên cổ áo để bé dễ thở hơn.

chúc bé khoẻ !
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 1,121 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Bé thở khò khè là do bé bị lạnh đấy bố Minh Đăng ơi, hai bé SoNy nhà mình cũng thế, bác sĩ bảo tuy mặc ấm cho bé nhưng mũi bé vẫn hít không khí lạnh, nên nếu có cho bé nằm máy lạnh thì để nhiệt độ khoảng 27 dộ C, hai bé SoNy nhà mình hồi bé cũng thế, nghe con thở sốt ruột lắm, có nhờ bác sĩ quen đến nhà khám vì bồng hai bé đi lỉnh kỉnh quá, bác sĩ bảo không sao, giữ ấm cho bé và nhỏ mũi cho bé mỗi ngày bằng nuóc muối sinh lý. Em bé nào trong giai đoạn một hai tháng cũng đều như thế cả, ít nhất phải bước sang tháng thứ 3 mới đỡ hơn. Quên không hỏi bé Minh Đăng ở Hà Nội hay Saigon vậy ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bo Minh Dang day hien tai song o sai gon ,vay Sony la bo hayMe ....? Vang minh se ve noi voi Me thy oanh giu am cho con ,Bo Minh Dang cam on banBich Thuy va ban Sony nha ,minh lam viec o van phong dai ly ban ve may bay ,neu cac ban co nhu cau mua ve may bay di nuoc ngoai lien lac voi minh nha.Bo Minh Dang ten la Phu phone la 0903392098 -van phong 8373435.Than chao tat ca moi nguọi
    BoMinh Dang
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 874 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Gớm, bố Minh Đăng còn tranh thủ tiếp thị cơ đấy!
    Lâu quá không thấy đăng đàn chắc bé cũng OK. Nếu rốn bé khô rồi thì ngoài tháng nên bỏ băng rốn ra cho bé. Băng rốn chặt quá (khi bé lớn) sẽ là nguyên nhân gây bé dễ bị ọc sữa đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 112 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nếu bé hay ọc sữa. Bạn có thể cho vài viên cốm Xyrina vào lọ nước bé sẽ đỡ hơn.
    Ngoài lề một chút, lâu quá mới vào diện đàn thấy Pepe cũa BeAu lớn đẹp trai ghê mà dài đòn nữa. Ghét quá nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 874 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Hi hi, cám ơn mẹ Tiểu Paul nha. Đúng là lâu quá không thấy mẹ Tiểu Paul vô diễn đàn.
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 308 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Bo Minh Dang oi, neu muon mua ve o Hanoi thi ban co " dai tay" ra Hanoi giup do duoc khong, minh dang can hoi mot so thong tin ve gia ve may bay di nuoc ngoai day...
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2