TIN TÀI TRỢ.

Cháu nhà em bị gồ trên trán

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.59K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 705 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi, cháu bé nhà em 13 tháng, hôm nay trên trán tự nhiên bị nổi một gồ thẳng từ chân tóc xuống đến sống mũi, sờ thấy cứng, mẹ nó lo quá mà ko hiểu vì sao cả. Các mẹ có ai biết vụ này ko thì chỉ bảo cho em với nhé. Mong tin các mẹ.

Mời các bạn vào thăm cái tổ tò vò của chị em tớ nhé: https://blog.360.yahoo.com/blog-1tLUc...xE5EvptzG0AOJ3

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 705 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Có mẹ nào ở đây ko giúp cháu nhà em với.

Mời các bạn vào thăm cái tổ tò vò của chị em tớ nhé: https://blog.360.yahoo.com/blog-1tLUc...xE5EvptzG0AOJ3
    • Đã bị khóa
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 79 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Me Mun oi!
    Con nha em cung bi y nhu vay...nhung ma em o Han nen ngon ngu bát dong qua..khong hoi Bác Si dước. Trước day em không thay lo..vi cu nghi nhu vay la binh thương..bay gio thi thay lo roi day. Me Mun cho chau di Bác Si hoi xem thu the nao thi cho em biết lươn voi...Cam on Me mun trước nhe!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 679 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Bé nhà em cũng bị gồ trên trán từ hồi sinh ra cơ,thẳng từ sống mũi lên trán,trán lại dô nữa chứ,nên thấy bảo nghịch lắm.Đúng là bé nhà em nghịch thật đấy...
    jlh3p7
    isyBp7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,850 Bài viết

• 3,115 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Memun Xem bài viết
    Các mẹ thông thái ơi, cháu bé nhà em 13 tháng, hôm nay trên trán tự nhiên bị nổi một gồ thẳng từ chân tóc xuống đến sống mũi, sờ thấy cứng, mẹ nó lo quá mà ko hiểu vì sao cả. Các mẹ có ai biết vụ này ko thì chỉ bảo cho em với nhé. Mong tin các mẹ.
    Nếu trẻ không bị va đập vào đâu cả thì không đáng lo đâu
    • 114 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Chị ơi, 2 bé nhà em cũng có cái này. Chạy dọc từ sóng mũi lên trên chân tóc. Hồi mới sinh cháu đầu, em cũng không hiểu cái đó là gì. Có lần em cho cháu đi chích vẵc xin, thì cô y tá nói là bé có sóng trâu, bé nào có thì thông minh lắm, nhưng có điều là hơi bướng.
    • 38 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bé nhà mình có đây. Từ 5 tháng bắt đầu có và giò 20 tháng rồi k hết, còn gồ hơn. Hic. Chả hiểu làm sao. Đi khám rồi họ cứ bảo không sao. Nhưng thực tế trộm vía cháu thông mình lắm ạ
    • Hiep68 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi methienbao Xem bài viết
    Chị ơi, 2 bé nhà em cũng có cái này. Chạy dọc từ sóng mũi lên trên chân tóc. Hồi mới sinh cháu đầu, em cũng không hiểu cái đó là gì. Có lần em cho cháu đi chích vẵc xin, thì cô y tá nói là bé có sóng trâu, bé nào có thì thông minh lắm, nhưng có điều là hơi bướng.
    Mum ơi giơ bé bình thường chưa? Bé nhà m cũng có lo quâ
    • Hiep68 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi methienbao Xem bài viết
    Bé nhà c đã hết chưa.
    • 35 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

bé nhà mình cũng bị. Nhìn thấy là lại lo
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1,751 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

liệu có phải bé bị ngã va đập vào đâu không, nếu không thì chắc lớn là tự hết đấy mẹ nó à
    Gia đình là số 1

n112345
    • 35 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

bé nhà mình đc 15 tháng rồi, từ tháng thứ 6 đã bắt đầu nổi đường gồ nối từ sống mũi đến thóp. Bé cũng bị ngã va đập trán nhưng mình nghĩ ko phải do ngã. Bé lúc khoảng 6-7 tháng đã liền thóp nên mình lo lắng sợ bé bị chồng khớp sọ. Nhưng trộm vía bé phát triển bình thường, nhanh nhẹn, 11 tháng biết đi và giờ hiểu hết lời người lớn rồi, muốn con đi làm gì mẹ chỉ bảo 1 lần lần sau con tự làm đc. Nhưng mình cứ lo lắng việc thóp bé liền sớm và có đường gồ đó.
    • 184 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nếu tự dưng mà có thì nên kiểm tra kỹ còn nếu trc đó hơi hơi gồ rồi thì mình nghĩ ko sao
    • 177 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vongtretho Xem bài viết
    nếu tự dưng mà có thì nên kiểm tra kỹ còn nếu trc đó hơi hơi gồ rồi thì mình nghĩ ko sao
    Mẹ nó ơi. Bé nhà mình mới sinh cũng bị đường gồ dọc trán. Bé kháu khỉnh và thông minh lắm. Nhưng mình vẫn lo vì đọc thấy tật dính khớp sọ. Mình cũng lo lắng. Mình đang ở mỹ. Vài ngày nữa là đi chích ngừa và khám cho con. Mình sẽ hỏi bác sỹ. Không biết bé nha bạn sao rồi. Bạn đã khám chưa. Hi vọng mọi việc bình thường. Con trai mình đẹp trai và có sọ khỉ nữa nên rất mong mọi điều tốt cho con. Nếu có gì hãy để mình chịu hết cũng được. Yêu con quá.