TIN TÀI TRỢ.

Cần các mẹ tư vấn, review giảm cân cho trẻ em ah

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.42K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhanguyen1904 Xem bài viết
    có đúng là thuốc này an toàn không mẹ
    nó là thuốc nam thì có tác dụng như tpcn vậy mẹ nó, không có thành phần tá dược hóa học nên đâu có ảnh hưởng gì tới sk của bé, bé nhà mình dùng lâu rồi mà bg vẫn pt bình thường mà

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cô bé hàng xóm nhà mình năm nay 8 tuổi bố mẹ bé cũng cho bé dùng thuốc nam, cũng thấy bé giảm khá tốt không có vấn đề gì, không biết có phải sp này ko
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bé nhà em cũng đang thừa nhiều kg quá, sang năm là lớp 1 rồi. Các mẹ cho em xin link chính hãng em tham khảo với, vì em sợ mua ở ngoài phải hàng giả ah
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuylinhacb Xem bài viết
    bé nhà em cũng đang thừa nhiều kg quá, sang năm là lớp 1 rồi. Các mẹ cho em xin link chính hãng em tham khảo với, vì em sợ mua ở ngoài phải hàng giả ah
    http://nhathuocsonmai.com/thuoc-giam...nh-cho-tre-em/
    đây này mẹ thuylinh nhé
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vâng em cảm ơn mẹ nhé, em vào xem để được tư vấn, chắc cũng mua môt lt cho bé nhà em dùng ah, em dùng bn cách rồi ma bé nhà em không giảm nổi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cứ an tâm mà dùng, bé nhà em vừa dùng cái này tháng trước xong. Bé nhà em giảm được 6kg, cháu vẫn đi học bình thường ko mệt mỏi gì vì nó giảm trung bình môt ngày có 1 - 2 lạng chứ ko giảm nhanh như sp cấp tốc đâu các mẹ ah. Với hơn nữa nó là thành phần thiên nhiên nên không gây hại cho sk của bé đâu mấy mẹ
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongloantech Xem bài viết
    Các mẹ cứ an tâm mà dùng, bé nhà em vừa dùng cái này tháng trước xong. Bé nhà em giảm được 6kg, cháu vẫn đi học bình thường ko mệt mỏi gì vì nó giảm trung bình môt ngày có 1 - 2 lạng chứ ko giảm nhanh như sp cấp tốc đâu các mẹ ah. Với hơn nữa nó là thành phần thiên nhiên nên không gây hại cho sk của bé đâu mấy mẹ
    mẹ phuongloan nói đúng đấy , bé đầu nhà ông anh cả em 10 tuổi cũng dùng sp thuốc nam, hai tháng giảm được 8kg, tính ra giảm cũng chậm nhưng mà em thấy bé vẫn khỏe mạnh bình thường không có vấn đề gi mấy mẹ ah. Em cũng tính mua một lọ cho bé đầu nhà em dùng, năm nay 7 tuổi mà béo quá mấy mẹ ah
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em âm thầm theo dõi các mẹ trao đổi cũng vừa vô link
    đặt một sp rồi mấy mẹ ah, lần nay em quyết tâm giảm cân cho bé nhà em, nhìn con bị bạn bè trêu mà em thương con quá hic
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhapham79 Xem bài viết
    em âm thầm theo dõi các mẹ trao đổi cũng vừa vô link
    đặt một sp rồi mấy mẹ ah, lần nay em quyết tâm giảm cân cho bé nhà em, nhìn con bị bạn bè trêu mà em thương con quá hic
    chị cứ an tâm cho bé dùng chị ơi, bé nhà em dùng giảm được 6kg đi học bạn bè ko trêu gì nữa, với thây con vui vẻ hòa đồng hơn nhiều nên em thấy rất vui mẹ nó ah
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng quyết tâm giảm cho bé nhà em như mấy mẹ đây ah, thương con lắm nên phải cho con điều kiện tốt nhất với các bạn cùng lứa, thôi em vô xem tư vấn mua sp đây ,chào mấy mẹ nhé !
    • Điều hành
    • 6 năm
    • 1,400 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

thuhanguyen1904 - nguyenhadanthi - thutrangka - phuonganhntn - quynhhuong0989 - hangthuhoang - trangnguyensan - thuhapham79 - phuongloantech - phuonghanguyen06

Đề tài này và các tài khoản trên đã bị khóa với lý do vi phạm điều khoản (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo.
    Thành viên vui lòng không tung hứng quảng cáo cho bất kì SP/DV nào.
    Vui lòng xem Quy định diễn đàn tại đây https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Chào đoàn kết và quyết thắng,

Smod
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2