TIN TÀI TRỢ.

Cách chữa cho trẻ bị cảm cúm rồi thở khò khè. Các mẹ chỉ em với!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.08K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 81 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Bé nhà em 10 tháng rồi, tự nhiên bị sốt 1 ngày rồi chuyển sang thở khò khè, giọng thì có vẻ khàn đi. Đêm qua lại bị ho rồi ói hết ra nữa
    Các mẹ có cách gì không chỉ cho em với
    Em cảm ơn các mẹ nhìu
    Nghé con của mẹ ngày càng đáng yêu!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 81 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Bé nhà em 10 tháng rồi, tự nhiên bị sốt 1 ngày rồi chuyển sang thở khò khè, giọng thì có vẻ khàn đi. Đêm qua lại bị ho rồi ói hết ra nữa
    Các mẹ có cách gì không chỉ cho em với
    Em cảm ơn các mẹ nhìu
    Nghé con của mẹ ngày càng đáng yêu!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 120 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Bé nhà mình bị thế này một lần rồi, hú hồn. Bạn nên mang đi khám ở viện (công hay tư đều được nhưng phải là nơi có uy tín). Trường hợp này bạn không nên tự cho uống thuốc nhé.Theo như mình đoán thì có khả năng bé bị viêm thanh quản. Cái này phải điều trị ngay, tầm quan trọng của nó thì ai cũng hiểu rồi.
    Chúc bé chóng khỏe!
    " Người ta tham vọng sống lâu, nhưng con chỉ cần sống hạnh phúc mỗi ngày..."
    • 70 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

cho bé uống coze đi chị.hay babyplex cũng được.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

đơn giản thôi,mẹ nó xịt thật nhiều nước muối biển,để khoang 30phuts sau đó hút mũi cho bé.Nếu họng bé có đờm thì cho uống thuốc long đờm theo chỉ đãn của bs,mẹ nó phải xịt nhiều nước muối biển vào.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ bé nên cho cháu đi khám đi nhé. Cháu có biểu hiện sốt, ho. Còn bị viêm thanh quản thì cháu phải có tiếng ho ông ổng. Trẻ con không giống người lớn, bệnh tiến triển nhanh lắm. Mẹ bé nên cho bé đi khám đi nhé