Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ làm ơn cho em hỏi. Chân con em bị làm sao thế này ah ??? (Có ảnh kèm theo)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.58K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các mẹ thông thái. Con gái em được hơn 5 tháng tuổi ah. Tháng trước em phát hiện ra chân bé bị bỏng da, em nghĩ là bình thường nhưng tình hình ngày càng tệ ...ngón chân cái đỏ lên và liên tiếp bong da ra từng đợt....EM không biết đây là bệnh jì và nên đưa bé đến BV Nhi hay BV Da Liễu các mẹ nhỉ.
    CSC_4677

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 420 Bài viết

• 458 Được cảm ơn

mình nghi bị viêm da cơ địa. mình cung thỉnh thoảng bị. Bạn nên đưa đến viện nhi tôt hơn vì bs sẽ kê thuốc dành cho trẻ em
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em chỉ sợ bé nhà em bị nấm hay bị jì jì đó...hic...lo lắm...nhơn lên ko thi hoa hậu được thì chít...hihih
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,022 Bài viết

• 317 Được cảm ơn

theo minh không phải nấm. bạn có thể đến bv da liễu khám cho bé :Smiling:
    đang tu tâm dưỡng tính :Laughing:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 296 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KID1414 Xem bài viết
    Chào các mẹ thông thái. Con gái em được hơn 5 tháng tuổi ah. Tháng trước em phát hiện ra chân bé bị bỏng da, em nghĩ là bình thường nhưng tình hình ngày càng tệ ...ngón chân cái đỏ lên và liên tiếp bong da ra từng đợt....EM không biết đây là bệnh jì và nên đưa bé đến BV Nhi hay BV Da Liễu các mẹ nhỉ.
    CSC_4677

chị làm như sau 10 ngày ko hiệu quả cho cháu đi khám:Thuốc muối NABICA 2 thìa cafe hòa 100ml nước nguội+ 200mg BERBERIN+10 ml ÔXI già bôi cho chúa 3 lần/ng.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em đang thắc mắc là nên đến BV Da Liêu hay bệnh viện nhi các mẹ ah. . .Không biết nên đến viện nào thì tốt....:Sigh:
    • 209 Bài viết

• 391 Được cảm ơn

nên đến Da liễu các mẹ nhé, tìm phòng khám buổi sáng xin vào khám bác sỹ Hải Vân, một bác sỹ vô cùng giỏi nhé. Từ bé đến giờ bé nhà mình có bất kỳ vấn đề nào đều hỏi chị Vân thuốc của chị cho con mình luôn khỏi ngay trong ngày, có lúc khỏi luôn lập tức như nấm candida miệng, sẩn ngứa dị ứng .....Chị ấy là chuyên gia da liễu hàng đầu VN đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,034 Bài viết

• 1,388 Được cảm ơn

Nhìn giống như bị á sừng. Nhưng chắc chắn nhất mẹ nó nên cho cháu đi khám tại Viện Da liễu. Chuyên ngành vẫn tốt hơn là Nhi.
    • 6,456 Bài viết

• 13,004 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con mình lúc mấy tháng tuổi, ngón tay tự nhiên cũng bị kiểu giống như ngón chân bé này, nhưng nhẹ hơn. Mình để tự nhiên mấy ngày sau dần khỏi. Nói để mẹ nó khỏi lo, nhưng cứ cho bé đi khám đi nhé
    Chỉ mẹ mới hiểu
    https://www.webtretho.com/forum/f3162...Pampers_subbox

Anh Bill và con là tình yêu lớn của đời mẹ! Bố Kute là tình yêu nhỏ thôi.
    XJ03p7KPsxp7
    • 151 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Tốt nhất là nên đua bé di khámm cho yên tâm. Bs sẽ biết đó là do nguyên nhân gì, cứ đoán mò thế này chẳng biết đó là bệnh gì để mà điều trị
    • 198 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Bé nhà bạn đỡ chưa. Tối tớ sẽ tìm tên thuốc ghi cho bạn. Ngày trước bé nhà tớ cũng bị thế. Có anh bạn da liễu kê thuốc, tớ không hỏi kỹ là bệnh gì. Nhưng bôi thuốc trong vòng mấy tháng cơ. Bây giờ mình không thấy bị lại nữa. Hy vọng là bé khỏi hẳn.

Đơn giản thế thôi... nhưng đó là hạnh phúc!
    • 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Emily - 1973 Xem bài viết
    nên đến Da liễu các mẹ nhé, tìm phòng khám buổi sáng xin vào khám bác sỹ Hải Vân, một bác sỹ vô cùng giỏi nhé. Từ bé đến giờ bé nhà mình có bất kỳ vấn đề nào đều hỏi chị Vân thuốc của chị cho con mình luôn khỏi ngay trong ngày, có lúc khỏi luôn lập tức như nấm candida miệng, sẩn ngứa dị ứng .....Chị ấy là chuyên gia da liễu hàng đầu VN đấy
    Chị ơi cho em hỏi có phải bệnh viện Da liễu ở phố Sinh Từ không?
    • 198 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Thuoc Dermovate cream. Ban boi trong nhieu thang, ngay 1 lan vao buoi toi, luc be ngu. Chuc be mau khoi. Xin loi vi chang hieu sao to khong danh duoc tieng Viet.

Đơn giản thế thôi... nhưng đó là hạnh phúc!
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn hãy đến số 3 Ngõ huyện - Phủ doãn mua thuốc đông y, gói màu hồng về bôi cho bé, rẻ lắm, co 10000/gói. Cũng hiệu nghiệm lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 71 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trời ơi, bé nhà mình cũng hay bị như bé này, nhưng nhẹ hơn. Mình chẳng cho con đi khám xét gì cả toàn ở nhà rồi vài hôm tự khỏi Thế có chết không chứ. Mình phải để ý con nếu bị là phải cho đi bs ngay mới được Hik, khổ thân, chắc là đau lắm í nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vào Việt pháp đi me no oi, dat 1 ty nhung tot lam, con be nha to khong bi nhu be nha cau nhung no thinh thoang cung bi may van de da lieu, vao day bac si cho thuoc dac trị khoi nhanh lam, nhung phi thi hoi cao, 25$ 1 lan kham
    • 333 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bluesky_hd Xem bài viết
    Chị ơi cho em hỏi có phải bệnh viện Da liễu ở phố Sinh Từ không?
    Chỗ Sinh Từ là Da liễu Hà Nội, còn Phương Mai là Viện da liễu Quốc gia bác ạ.