TIN TÀI TRỢ.

Bi hot hoang giua dem khuya

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.37K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 484 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Vua roi co ban noi ve bieu hien kich thich than kinh cua con...
    Minh cung co mot noi lo
    Con minh thi luc nho khong sao, den nam 5 tuoi, ong cua be cho be di choi, khi be ngoi tren xe may thi xe may bi do. Chau ngoi tren ghe gan o xe, da cai day bao hiem va doi mu bao hiem. Nhung chac no cung dau lam. Luc do minh rat so, chay ra do no nhe nhang.
    Hinh nhu vi nguyen nhan do ma doi khi be thuc day dot ngot giua ban dem, roi thi hot hoang, me goi cung khong thua, me om vao long ma no cung chang to ra binh tinh., Mat khoang 2 phut, thi no tro lai binh thuong. Dieu nay dien ra 3,4 lan roi, cach nhau 2-3 tuan, nhung dao nay thi khong thay nua.
    Vay co sao khong? ai co kinh nghiem chi bao cho minh.
    Sau lan be bi nga, minh bi am anh kinh khung, den noi khong cho ai dua be di choi ngoai minh ra...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 910 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Tốt nhất là bạn nên tham vấn BS nhi. Mình nghĩ chắc bé bị sợ hãi sau lần ngã nên bị mê sảng thôi. Mình đọc bài của bạn mà cũng thấy thót tim, may là bạn cẩn thận đội mũ BH cho bé. Chúc bé chóng khỏe lại.
    Cún và Dưa Bở
    Linh08 Bo08-zoom
    • Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 16 năm
    • 113 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn ngmthuhoa à, chính bé nhà mình có biểu hiện kích thích não đấy.
    Nhưng bạn ơi, lúc ban đầu (cách đây khoảng 1 năm) bé cũng chỉ hốt hoảng ban đêm một đôi lần giống hệt bé nhà bạn thôi, gần đây tự nhiên mới bị dồn dập một tuần liền và đi khám thì kết quả như thế đó. Vì vậy mình nghĩ bạn nên theo dõi bé cẩn thận, cho đi khám bác sĩ nếu cần.
    Hy vọng là bé nhà bạn chỉ hoảng sợ chút ít thôi không có gì nghiêm trọng cả.