TIN TÀI TRỢ.

Bé nhè nước bọt nhiều

• 0 Lượt chia sẻ
  • 92.6K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 90 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Co ban nao co con giong be nha minh ko?
    Be nha minh moi duoc hon ba thang, tu hoi 2,5 thang be da co tro phi nuoc bot. Bay gio, luc be be ngoi hoac dung thi be nhe nuoc bot rat nhieu nhu la sap moc rang vay. Cac ban co biet vi sao ko?
    Con van de ve mat nua. Long mi be nha minh kha dai, nhung thinh thoang no cu quap vao trong, cho be ra anh sang mat troi thi be cu ti hi mat luon. Chang hieu the nao nua?
    Co me nao co con giong minh hoac co kinh nghiem thi chia se voi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 154 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mongmay
    Be nha minh moi duoc hon ba thang, tu hoi 2,5 thang be da co tro phi nuoc bot. Bay gio, luc be be ngoi hoac dung thi be nhe nuoc bot rat nhieu nhu la sap moc rang vay. Cac ban co biet vi sao ko?
    Con van de ve mat nua. Long mi be nha minh kha dai, nhung thinh thoang no cu quap vao trong, cho be ra anh sang mat troi thi be cu ti hi mat luon. Chang hieu the nao nua?
    bé nhà mình mới được 6 tuần nhưng cũng hay nhè nước bọt. Đặc biệt là khi ngủ, nhiều khi bé nhè nước bọt thành từng bong bóng to trông rất buồn cười.
    Mình cũng không biết là có sao không.
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mongmay
    Bé nhà em cũng hơn 3 tháng rồi, cũng giống bé nhà chị, từ lúc 3 tháng đến giờ rất nhiều nước bọt, hay phì lắm. Mọi người bảo là bé đang nứt lợi để chuẩn bị mọc răng nên không sao đâu. Em có xem thì đúng là thỉnh thoảng thấy lợi bé có sưng lên 1-2 ngày rồi lại hết, mấy ngày đó bé ít bú hơn chắc tại đau lợi(bé nhà em bú bình, ăn sữa ngoài hoàn toàn vì mẹ không có sữa).
    Yêu chồng thương con nhất trên đời!
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 90 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

To Memimi: Minh cung nghi chac khong sao, neu co hien tuong gi khac thi trao doi nhe.
    To Phil: Sao con cua bon minh lai co hien tuong moc rang som the nhi. Be nha minh bu me hoan toan, cung co ngay bu it hon nhung minh ko thay loi be sung. Mong la moi chuyen binh thuong nhi.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,035 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bé nhà mình cũng nhiều nước bọt, thỉnh thoảng còn bị sặc vì nước bọt nữa cơ nhưng mình thấy chẳng có gì khác lạ cả. Chắc là vẫn bình thường không ảnh hưởng gì cả.
    ResizeofRotationofDSC01468-2ResizeofRotationofDSC01467-2ResizeofRotationofDSC01466-2ResizeofRotationofDSC01462-2
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 90 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cam on cac ban da chia se. Hi vong la cac con cua chung tao se khoe manh.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 316 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Con nhà mình từ lúc mới sinh là đã có hiện tượng hay bị sặc nước bọt rồi, thỉnh thoảng cậu đang ngủ nước bọt ở mồm nhiều quá nuốt vào thế là sặc ho sù sù, mình sợ tưởng bị ho gọi bác sĩ đến khám thì chẳng vấn đề gì.
    • 187 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bé nhà em chỉ mới tròn 3 tháng, không hiểu sao dạo này bé rất hay phì nước bọt, bé đang chơi hay bị vấn đề gì trong miệng? Chị nào có kinh nghiệm việc này chia sẽ cùng em với. Bé lười ăn lắm, chỉ chịu ti bình khi ngủ thôi, mà sữa mẹ thì ko nhiều, sinh ra 2k3 đến giờ 3 tháng chỉ hơn 4kg 1 tí huhu em ko biết hay trong miệng bé có vấn đề gì nên bé ko chịu ti?Giúp em với
    • 8,951 Bài viết

• 2,158 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bomeyeumatmat Xem bài viết
    Bé nhà em chỉ mới tròn 3 tháng, không hiểu sao dạo này bé rất hay phì nước bọt, bé đang chơi hay bị vấn đề gì trong miệng? Chị nào có kinh nghiệm việc này chia sẽ cùng em với. Bé lười ăn lắm, chỉ chịu ti bình khi ngủ thôi, mà sữa mẹ thì ko nhiều, sinh ra 2k3 đến giờ 3 tháng chỉ hơn 4kg 1 tí huhu em ko biết hay trong miệng bé có vấn đề gì nên bé ko chịu ti?Giúp em với
    Hi hí em bé phun mưa làm mình nhớ đến bé mình hồi nhỏ, mình rất thích nhìn bé phun mưa, hihi! bé phun đến nổi cái cằm bé nổi hạt lun á, mà mình thấy chẳng có gì. Bé lười bú có thể là núm bình cứng, hay bé thích sữa mẹ hơn, hoặc bạn nhớ rê lưỡi cho bé thường xuyên nhé !
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bé nhà mình một tháng tuổi hay bị sặc sữa với sặc nước bọt, nhưng vỗ mấy cái là thở lại bình thường, không biết mỗi lần như thế có cần hút mũi hay không.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MecuBob Xem bài viết
    Con nhà mình từ lúc mới sinh là đã có hiện tượng hay bị sặc nước bọt rồi, thỉnh thoảng cậu đang ngủ nước bọt ở mồm nhiều quá nuốt vào thế là sặc ho sù sù, mình sợ tưởng bị ho gọi bác sĩ đến khám thì chẳng vấn đề gì.
    Bé nhà em 3 tháng rưỡi khi ngủ mà cựa mình 1 cái là ho, giống kiểu bị sặc ý. E thấy bé đùn nước bọt cũng nhiều, kh pít co phải khi ngủ bị sặc nước bọt kh nữa, vì lúc thức chơi chẳng ho bao h cả, thi thoảng lại nghe tiếng ực 1 cái. Bé nhà chị bao lâu thì hết như vậy ạ? Chị cho e contact bác sĩ đến nhà khám nhé. Tks chị nhìu ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bomeyeumatmat Xem bài viết
    mình cũng giống mẹ nè bé sinh 2,3 kg ha gio ko chiu bu binh du da doi sua doi binh.ai co knghiem share e voi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho m hỏi chút. Bé nhà m đc 25 ngày rùi nhưg mấy hnay bé khò khè, thỉnh thoảng ho và nhiều đờm nữa. Con ngủ nhìn tội quá, cứ trở mình nhiều ko ngon giấc. Ai có kinh nghiệm gì chỉ cho m với nhé
    comment by WTT mobile view