TIN TÀI TRỢ.

Bé nhà em bị ho có đờm suốt 2 tuần không khỏi, giúp em với!

• 1 Lượt chia sẻ
  • 9.26K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 37 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, bé nhà em đc 5 tháng rưỡi rồi, 2 tuần nay bé bị ho có đờm em đã cho uống kháng sinh 5 ngày mà ko đỡ, từ hôm qua em chuyển sang cho bé uống siro eiguca. Bé nhà em vẫn ăn ngủ chơi bình thường. bé chỉ ho nhiều vào buổi sáng khi bé ngủ dậy. thỉnh thoảng bé hơi sốt khoảng 37,7, em lo quá nhưng vì nhà em cách trung tâm 40km nên em vẫn chưa cho bé đi khám đc. Các mẹ có kinh nghiệm về chuyện này giúp em với...thanks các mẹ nhìu
    Mẹ yêu 2 con nhất trên đời!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 761 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    BÉ nhà chị sốt khả năng là viêm phế quản rồi. Bé nhà em cũng i tình trạng bé nhà chị mà không sốt cơ, đến lúc đi chụp phổi bác sĩ bảo viêm phế quản rồi hic hic. CHị thử cho bé đi khám lại xem sao.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vuongkiet_hp2011 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, bé nhà em đc 5 tháng rưỡi rồi, 2 tuần nay bé bị ho có đờm em đã cho uống kháng sinh 5 ngày mà ko đỡ, từ hôm qua em chuyển sang cho bé uống siro eiguca. Bé nhà em vẫn ăn ngủ chơi bình thường. bé chỉ ho nhiều vào buổi sáng khi bé ngủ dậy. thỉnh thoảng bé hơi sốt khoảng 37,7, em lo quá nhưng vì nhà em cách trung tâm 40km nên em vẫn chưa cho bé đi khám đc. Các mẹ có kinh nghiệm về chuyện này giúp em với...thanks các mẹ nhìu
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 358 Bài viết

• 420 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuongkiet_hp2011 Xem bài viết
    Bạn phải cho bé uống kháng sinh kết hợp với 1 số siro khác chữa dị ứng thời tiết nữa.
    Ví dụ đơn thuốc của con nhà mình lúc 8 tháng bị viêm hô hấp cấp này( rất nhiều đờm ):
    zizomat ( kháng sinh), terocuf, colegins ( mình ko nhớ chính xác chính tả) sau 5 ngày là đỡ liền.
    Phôi Pha!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bé nhà mình 14 tháng đang bi ho có đờm, đọc chia sẽ của bạn kitty09 chắc minh sợ con mình cũng đã bị viêm phế quản rồi.