TIN TÀI TRỢ.

Bé đi ngoài 2 lần 1 ngày

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.6K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Minh la thanh vien moi vi moi duoc biet trang web nay. Minh thay cac me rat nhiet tinh nen muon cac me tu van cho minh vọi
    Em be nha minh duoc 7 thang roi, nhung moi duoc 7kg thoi, coi lam. Hien minh dang cho be an ngay 2 bua bot, nhung cu dang an la be lai di ngoai (ngay di 2 lan), luc dau cu nghi la binh thuong, nhung sau thay be tu thang thu 5 den gio chi tang duoc 0.5kg thoi nen minh lo qua, chang hieu be an vao co tieu hoa duoc khong, hay la cho ra het. Minh thay ca me noi den BS Khanh o Hang Hom, nhung hom truoc minh di doc pho Hang Hom ma chang tim thay phong kham nao cạ
    Cac be cua cac me co giong be nha minh khong, cac me co kinh nghiem gi khong giup minh voi.

Me Chem

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,566 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Bạn xem thử phân của bé như thế nào, đi 2 lần/ngày với nhiều bé là bình thường đó
    :Angel: WEB CỦA GIA ĐÌNH BITEO !!! :Angel: .:: KEN CÒI ::: CHÍP LÙN ::: BI TEO ::.

biteo1-1biteo2-1biteo3-1biteo4-1biteo5-1
    • 57 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nếu phân bé bình thường thì cũng không có gì quá lo ngại. Tuy nhiên, nếu cứ ăn được một lúc mà bé lại đi ngoài cũng không nên (vì như vậy để lâu thành quen dạ, ăn vào là phải đi ra ). Bạn nên tư vấn bác sỹ để xác định nguyên nhân. Bé nhà mình trước đây cũng có một thời gian bị như vậy, mình phải cho uống men tiêu hoá một thời gian mới hết đấy.
    • 10 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cam on cac me, minh da di thu phan roi va ket qua binh thuong, hien van dang cho uong Neopeptine nhung chua do.
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn vào mục dinh dưỡng của webtretho có đề cập đến vấn đề không lạm dụng men tiêu hoá trong đó có hướng dẫn sử dụng men tiêu hoá nào phù hợp với từng loại phân. Theo hướng dẫn này thì neopeptin chỉ phù hợp với phân bị quánh thôi. Đi ngoài thì dùng antibio.
    Bạn vào đấy đọc cho chắc.
    Mẹ Bobbybett
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 6,345 Bài viết

• 1,290 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    To Hanh : Trường hợp bé nhà bạn giống y đúc bé nhà mình. Đến giờ 14 tháng vẫn đi 2 lần một ngày đấy. Bé nhà mình còn xì xoẹt hoa cà hoa cải lâu hơn trẻ con khác đấy. Đến bây giờ bé nặng. Tuy nhiên cũng như bạn nói phân vẫn tốt ko có gì đáng ngại. Mình đã hỏi tư vấn WTT và giadinhenfa , bác sĩ thì họ nói không sao cả. Bạn đừng lo lắng và cứ đi khámn nhiều thì bé ko bệnh thánh có bệnh mất đấy. BS Khánh ở đâu như 21 , 22 Hàng Hòm. Nếu bạn đi từ Hàng Trống xuống thì bên tay trái , ko có biển hay sao ý. Ngoài mặt đường BS hình như cho thuê Phòng Tranh..hôm mình đến thì đang sửa. Nói chung đoạn 21 hay 22 ( cứ nhớ là Hàng Bông đi xuống tay trái).
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988
    • 47 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

bé mình ị 3 lần 1 ngày phân hơi lỏng chút!có sao ko mấy mẹ hu hu
    • 54 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

yendinh1709 bé đi 3 lần 1 ngày mà phân hơi lỏng như thế là có vấn đề rồi mn ạ, mn cho con đi khám hoặc mua men vi sinh về cho bé uống.
    • 54 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

như thế là có vấn đề đó mẹ nó ạ. phân có bọt nhầy hay không ah mẹ nó.
    • 47 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

uh!thank bạn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me em Chem Xem bài viết
    Minh la thanh vien moi vi moi duoc biet trang web nay. Minh thay cac me rat nhiet tinh nen muon cac me tu van cho minh vọi
    Em be nha minh duoc 7 thang roi, nhung moi duoc 7kg thoi, coi lam. Hien minh dang cho be an ngay 2 bua bot, nhung cu dang an la be lai di ngoai (ngay di 2 lan), luc dau cu nghi la binh thuong, nhung sau thay be tu thang thu 5 den gio chi tang duoc 0.5kg thoi nen minh lo qua, chang hieu be an vao co tieu hoa duoc khong, hay la cho ra het. Minh thay ca me noi den BS Khanh o Hang Hom, nhung hom truoc minh di doc pho Hang Hom ma chang tim thay phong kham nao cạ
    Cac be cua cac me co giong be nha minh khong, cac me co kinh nghiem gi khong giup minh voi.

Me Chem
    comment by WTT mobile view
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đã dùng cốm, men tiêu hóa cho bé nhà bạn chưa?