TIN TÀI TRỢ.

Bé có một đường kẻ sọc màu đen ở móng tay. Có ai biết

• 0 Lượt chia sẻ
  • 27.3K Lượt đọc
  • 67 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huedktd Xem bài viết
    mình cũng bị 1 vệt đen dọc trên móng ta cái cái nè. Lâu lắm rồi o biết có bị làm sao không?
    Bạn đã khỏi chua. Mih cung bị. Cho mih thông tin voi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HaNgovan Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi HaNgovan Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trangpham12345 Xem bài viết
    có ai còn qan tâm topic này không ạ?
    Em cũng bị 1 cái sọc nâu ở ngón chân cái. thấy mẹ e bảo từ bé , tầm 1mm, mà đợt này tự nhiên đọc báo thấy sợ qá. Không biết các mẹ nào đi khám hay cho bé đi khám có kinh nghiệm gì không ạ
    Ít người quan tâm cho đề nay quá
    Bế
    Bé nha mình hiện tại cũng đang bị một vet đen dài từ chân mong đến đầu mong,
    Lúc mới bi vệt đen đó chỉ manh như sợi lông tơ mẹo ấy, nhưng sau hơn 1 năm đã lan rộng ra khoảng 2mm rồi.
    Mình cũng cho con Đi khám ở da liễu trung ương m ko nhớ vi giao sư đó tên gì rồi.
    Họ kết luận là ko Sao, nhưng tìm hiểu thông tin trên các diễn đàn m lại thay thấp thỏm law
    C oi.. con chị đã khỏi chưa ạ.. e cũng bị mà vẫn chua hết
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi adamas Xem bài viết
    có mẹ nào đi khám rồi thì cho em biết thông tin với, em cũng bị 1 vạch đen đen trên ngón cái, bị hơn 10 năm rồi, vẫn bình thường, k có dấu hiệu gì nguy hại về sức khỏe cả.
    Mình củng bị 1 vệt nâu sẫm. Vẫn chua hết.. ban da khỏi chưa
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hieuhieuhieu123 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Rùa con xinh xắn Xem bài viết
    Bạn ơi bạn bị đường kẻ đấy lâu chưa. Nó có lan dần ra o. Bạn đến bác sĩ da liễu khám thử xem. Bé nhà em 7 tháng thì có một vạch nhỏ. Bây h là một đường kẻ thẳng đậm đen từ đầu móng đến cuối móng ở móng tay cái. Đi khám thì bác sĩ bảo thế. Bạn tra trên google sẽ thấy nhưng rất ít thông tin và ở việt nam ít thấy người bị. Mình muốn hỏi xem có ai biết o và đã chữa trị ở đâu chưa.
    ban bi bây giờ sao rồi.. di kham bs nói sao... mh cung bị 1duong kẻ o ngon tay cái.. không lan rộng. bi khoang 4 5 năm rôi
    M cug bị như bạn nè... sdt mình. 0976289696.. mình cug lo quá
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn nên đi khám đi. Mình là nam, 30 tuổi khoảng 3 tháng nay cũng để ý thấy có kẻ sọc nâu khoảng 1mm ngón áp út tay phải, đọc cũng thấy lo, nên cuối tuần này mình đi khám BV Da Liễu TW. Hy vọng là do nguyên nhân khác, vì hình như mình bị từ đợt ốm uống kháng sinh cách đây khoảng 3 tháng.
    Tuy nhiên thấy bảo phải xét nghiệm sinh thiết mới biết chắc kết quả, nghe cũng sợ.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhuongtb98 Xem bài viết
    Các bạn nên đi khám đi. Mình là nam, 30 tuổi khoảng 3 tháng nay cũng để ý thấy có kẻ sọc nâu khoảng 1mm ngón áp út tay phải, đọc cũng thấy lo, nên cuối tuần này mình đi khám BV Da Liễu TW. Hy vọng là do nguyên nhân khác, vì hình như mình bị từ đợt ốm uống kháng sinh cách đây khoảng 3 tháng.
    Tuy nhiên thấy bảo phải xét nghiệm sinh thiết mới biết chắc kết quả, nghe cũng sợ.
    Bạn khám chưa có bị sao ko ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Còn ai quan tâm topic nữa ko ạ? Em năm nay mới 20 tuổi, hình như là khoảng 5 năm trước em phát hiện mình có sọc đen trên ngón chân cái, lúc đó tìm trên mạng ko có thông tin gì nên cứ kệ, sau lại thấy báo ng ta kêu có khả năng ung thư, bây giờ nhìn cái móng chân cái mà cứ não lòng. Đi bệnh viện khám thì ko dám và ko muốn tí nào vì bản thân em đã từng có tới 3 cái u bướu sợi tuyến trong ngực, mới mổ nốt cái u thứ 3 cách đây ko lâu. Em rất lo, ko biết vệt này là do ảnh hưởng của u hay do ung thư thật nữa. Cơ thể của em trước h hay thiếu chất do ăn uống khó tiêu hóa, chỉ hy vọng bản thân đừng bị gì vì mổ 3 cái u lành thôi cũng đã khiến bố mẹ lo và tốn nhiều tiền bạc rồi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tốt nhất là cứ cho bé đi khám và làm xét nghiệm sinh thiết ra là kết quả ngay ấy mà.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Rùa con xinh xắn Xem bài viết
    Bé có một đường kẻ sọc màu đen ở móng tay. Đi khám bác sĩ bảo có thể là là u hắc tố. Em tra trên mạng thấy rất ít thông tin. Mợi người có ai biết o. Có ai đã từng bị và chữa trị ra sao.
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4