TIN TÀI TRỢ.

Bé có một đường kẻ sọc màu đen ở móng tay. Có ai biết

• 0 Lượt chia sẻ
  • 27.4K Lượt đọc
  • 67 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có ai còn qan tâm topic này không ạ?
    Em cũng bị 1 cái sọc nâu ở ngón chân cái. thấy mẹ e bảo từ bé , tầm 1mm, mà đợt này tự nhiên đọc báo thấy sợ qá. Không biết các mẹ nào đi khám hay cho bé đi khám có kinh nghiệm gì không ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Không còn ai qan tâm ạ
    • Heomap12345b Khách
    • 2 năm
    Bạn oi con bạn khám tnao rồi vậy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • HaNgovan Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trangpham12345 Xem bài viết
    Em cũng bị 1 cái sọc nâu ở ngón chân cái. thấy mẹ e bảo từ bé , tầm 1mm, mà đợt này tự nhiên đọc báo thấy sợ qá. Không biết các mẹ nào đi khám hay cho bé đi khám có kinh nghiệm gì không ạ
    Ít người quan tâm cho đề nay quá
    Bế
    • HaNgovan Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi HaNgovan Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trangpham12345 Xem bài viết
    Ít người quan tâm cho đề nay quá
    Bế
    Bé nha mình hiện tại cũng đang bị một vet đen dài từ chân mong đến đầu mong,
    Lúc mới bi vệt đen đó chỉ manh như sợi lông tơ mẹo ấy, nhưng sau hơn 1 năm đã lan rộng ra khoảng 2mm rồi.
    Mình cũng cho con Đi khám ở da liễu trung ương m ko nhớ vi giao sư đó tên gì rồi.
    Họ kết luận là ko Sao, nhưng tìm hiểu thông tin trên các diễn đàn m lại thay thấp thỏm law
    • Bibomta Khách
    • 2 năm
    Em cũng bị một đường kẻ sọc màu nâu ở giữa ngón tay trỏ hơn 1 năm nay rồi. Tra trên mạng thì bảo ung thư da mà thấy lo quá mọi người à
    • hieuhieuhieu123 Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Rùa con xinh xắn Xem bài viết
    Bạn ơi bạn bị đường kẻ đấy lâu chưa. Nó có lan dần ra o. Bạn đến bác sĩ da liễu khám thử xem. Bé nhà em 7 tháng thì có một vạch nhỏ. Bây h là một đường kẻ thẳng đậm đen từ đầu móng đến cuối móng ở móng tay cái. Đi khám thì bác sĩ bảo thế. Bạn tra trên google sẽ thấy nhưng rất ít thông tin và ở việt nam ít thấy người bị. Mình muốn hỏi xem có ai biết o và đã chữa trị ở đâu chưa.
    ban bi bây giờ sao rồi.. di kham bs nói sao... mh cung bị 1duong kẻ o ngon tay cái.. không lan rộng. bi khoang 4 5 năm rôi
    • hieuhieuhieu123 Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi evilsoul_91 Xem bài viết
    Hix em năm nay 22 tuổi ,e cũng bị 2 sọc đen 1 ở móng chân và 1 ở móng tay cũng bị đc khoảng 1 năm rồi. Hôm trc đọc trên mạng sợ quá thế là hôm qua e đi khám ở da liễu trung ương thì các bác sĩ bảo là chắc là ko sao nhưng cũng có thể là bị u hắc tố, và hẹn ngày mai đến khám hội chuẩn. Hizz e sợ quá đi mất =.=!
    bây gio bạn thay sao roi.. mh cung bị.. gio lo qua
    • hieuhieuhieu123 Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Caragh Xem bài viết
    Sọc thế nào nhỉ, 2 móng tay cái của mình cũng có sọc kẻ đen, dọc theo móng tay, lúc nhạt, lúc đậm, hiện giờ thì hơi mờ mờ và hiện được 1 nửa thôi, nhưng cũng có lúc nó đậm rõ hiện lên từ chân móng đến đầu móng tay í.
    chao ban. bây gio mong tay bạn sao roi... di kham bac si noi sao
    • hieuhieuhieu123 Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bimbim134 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, có thông tin gì mới về đề tài này nữa không?Em cũng đang bị một đường kẻ sẫm màu trên móng tay trỏ. Cũng lâu lâu rồi mà không hết. Mấy hôm nay tra trên mạng thấy lo kinh khủng. Các mẹ có thông tin gì nữa giúp em với??
    bay gio ban thay sao roi..di kham bs noi sao
    • hieuhieuhieu123 Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi evilsoul_91 Xem bài viết
    Hix em năm nay 22 tuổi ,e cũng bị 2 sọc đen 1 ở móng chân và 1 ở móng tay cũng bị đc khoảng 1 năm rồi. Hôm trc đọc trên mạng sợ quá thế là hôm qua e đi khám ở da liễu trung ương thì các bác sĩ bảo là chắc là ko sao nhưng cũng có thể là bị u hắc tố, và hẹn ngày mai đến khám hội chuẩn. Hizz e sợ quá đi mất =.=!
    bạn kham noi sao roi
    • hieuhieuhieu123 Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huedktd Xem bài viết
    mình cũng bị 1 vệt đen dọc trên móng ta cái cái nè. Lâu lắm rồi o biết có bị làm sao không?
    ban di khám ở dau chua.. bác sỹ co noi j k
    • hieuhieuhieu123 Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi haduong2012 Xem bài viết
    hic, có ai đi khám chưa ạ. Em cũng bị 1 vệt ở móng tay mấy năm rồi.
    bạn di khám chua? bs noi sao
    • hieuhieuhieu123 Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi 20082007 Xem bài viết
    Bạn phải theo dõi xem vệt đó có rộng và loang to ra hơn không. Nếu có thì là bệnh. Ngày xưa mình bị nên tra trên mạng nhiều lắm.
    Tự nhiên 5 năm trc xuất hiện 2 vệt đen trên móng tay nhưng nó cứ y nguyên như thế đến bây giờ. Sau này tự nhiên nói chuyện với bố mới biết bố mình cũng bị mấy chục năm đến giờ -> chả sao cả.

À thêm 1 ý nữa là 2 vệt trên ngón tay cái, dài suốt móng, song song với nhau, màu nâu sẫm
    chao bạn.. ban cho mh xin sdt để tư vấn dc k
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Caragh Xem bài viết
    Sọc thế nào nhỉ, 2 móng tay cái của mình cũng có sọc kẻ đen, dọc theo móng tay, lúc nhạt, lúc đậm, hiện giờ thì hơi mờ mờ và hiện được 1 nửa thôi, nhưng cũng có lúc nó đậm rõ hiện lên từ chân móng đến đầu móng tay í.
    Bạn đã hết chưa.. cho mình thông tin với
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bibomta Xem bài viết
    Em cũng bị một đường kẻ sọc màu nâu ở giữa ngón tay trỏ hơn 1 năm nay rồi. Tra trên mạng thì bảo ung thư da mà thấy lo quá mọi người à
    Minh cũng bị nè bạn.. mình cũng lo quá. Bạn gio đã khỏi chưa
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haduong2012 Xem bài viết
    hic, có ai đi khám chưa ạ. Em cũng bị 1 vệt ở móng tay mấy năm rồi.
    E cũng bị nè c.. c đã khỏi chưa
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bimbim134 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, có thông tin gì mới về đề tài này nữa không?Em cũng đang bị một đường kẻ sẫm màu trên móng tay trỏ. Cũng lâu lâu rồi mà không hết. Mấy hôm nay tra trên mạng thấy lo kinh khủng. Các mẹ có thông tin gì nữa giúp em với??
    E cũng bị.. e lo quá.của e cũng màu nâu sẫm. Tầm 1mm.. ngon tay cái.. từ đầu đến cúi móng.. cắt là nó vẩn ra như vay.. k hết..
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 20082007 Xem bài viết
    Bạn phải theo dõi xem vệt đó có rộng và loang to ra hơn không. Nếu có thì là bệnh. Ngày xưa mình bị nên tra trên mạng nhiều lắm.
    Tự nhiên 5 năm trc xuất hiện 2 vệt đen trên móng tay nhưng nó cứ y nguyên như thế đến bây giờ. Sau này tự nhiên nói chuyện với bố mới biết bố mình cũng bị mấy chục năm đến giờ -> chả sao cả.

À thêm 1 ý nữa là 2 vệt trên ngón tay cái, dài suốt móng, song song với nhau, màu nâu sẫm
    C ơi.. c đã khỏi chưa
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hieuhieuhieu123 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Rùa con xinh xắn Xem bài viết
    Bạn ơi bạn bị đường kẻ đấy lâu chưa. Nó có lan dần ra o. Bạn đến bác sĩ da liễu khám thử xem. Bé nhà em 7 tháng thì có một vạch nhỏ. Bây h là một đường kẻ thẳng đậm đen từ đầu móng đến cuối móng ở móng tay cái. Đi khám thì bác sĩ bảo thế. Bạn tra trên google sẽ thấy nhưng rất ít thông tin và ở việt nam ít thấy người bị. Mình muốn hỏi xem có ai biết o và đã chữa trị ở đâu chưa.
    ban bi bây giờ sao rồi.. di kham bs nói sao... mh cung bị 1duong kẻ o ngon tay cái.. không lan rộng. bi khoang 4 5 năm rôi
    Mình cug bị ngón tay cái. Màu nâu sẫm nè bạn.. ban đã het chưa
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4