TIN TÀI TRỢ.

Bé bị ỉa chảy ra máu cần giúp đỡ gấp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.68K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 41 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Từ thành viên natalyna:
    https://www.webtretho.com/forum/f92/b...34/index4.html

Con minh 10 tháng 20 ngày . hôm nay 11/01/2011 vào nhi đồng II - 14 Ly tự trọng -TP-HCM. di ỉa chảy ra máu. sáng giờ la 7 lần rồi. Toàn là máu không àh. Minh khóc khi con ị.Giờ XN phân thì BS nói có HC ( + ) BC ( + ) ( Hong cau va bach cau co trong phan. )Cho thuốc uống mà không thấy bớt da 5 ngày nay rồi.4 ngày o BV tỉnh Đồng Nai - Tiếp tục như thế này. Con mình chết mất.
    Các mẹ các bố ơi help me mình với. ( Bố của bé Thiên Ân - 0933778633 ) ban nào hay BS nào cao tay đọc va giúp mình với - Mình ngã quỵ mất.

Mọi người xem có quen bs nào giúp đỡ bé với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 252 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Bạn đến ngay bác sỹ này nhé, con mình cũng bị như vậy hồi trên 1 tuổi, vào bệnh viên nhi đồng II phải nhập viện, nhưng đến bác sỹ, bác sỹ cho thuốc uống hôm sau hết liền. Bác sỹ rất tận tâm, không yêu cầu bé phải tái khám nhiều lần như những bs khác.

BS. HOÀNG LÊ PHÚC
    Chuyên khoa Nhi – Tiêu hóa

Phòng mạch:

385B CMT8, Q.10, TP.HCM

Giờ làm việc: 17g30 – 19g30
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 252 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Minh biết bố mẹ bé đang lo lắng nên mình tìm ra link này để bố mẹ bé tham khảo thêm:
    https://www.webtretho.com/forum/f77/c...huc-sg-330555/
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đến hôm nay là 19 /01 . nghĩa là còn mình bị 13 ngày rồi mà uống thuốc nằm tại BV NDII không thấy hết. Ngược laci5 còn nặng hơn. Hiện đang nằm cấp cứu truyền dịch cho bé.
    Có bố mẹ của bé nào giúp mình với. hic hic.