TIN TÀI TRỢ.

Be bi ho sau khi an

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.41K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 16 năm
    • 113 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chao tat ca cac anh chi, em la thanh vien moi cua WTT. Truoc khi dang ky tham gia, em da thuong xuyen vao WTT, xem cac chuyen muc, nhat la dien dan, em thay rat bo ich. Hom nay em cung co mot thac mac nho mong duoc cac anh chi giup do. Be Bong nha em hien duoc 14 thang tuoi, be tuong doi chiu an, chiu choi. Nhung thoi gian gan day, be co mot hien tuong rat la. Hang ngay sau khi an chieu (khoang 5h 30) thi den 6h 30 hoac muon hon mot chut la be se bi ho. Luc dau mot vai tieng, sau keo thanh con ru ruoi, ap tai vao lung be nghe nhu bi hen ay. Con ho keo dai khoang 2h thi giam dan va het. Dac biet, neu be ngu duoc mot giac hoac tro ra duoc thi con ho se het nhanh hon va neu bo doi, khong cho be an thi be se khong bi ho ! ! ! Ngoai khoang thoi gian tren, be khoe manh binh thuong, khong ho hang ti gi ca. Nhung bon em van rat lo lang va met moi vi khoang thoi gian be ho lai chinh la luc vua di lam ve va bua com toi cua gia dinh. Mong som nhan duoc su chia se cua cac anh chi.
    Cam on nhieu. Chipbong
    (Luc vua roi em gui mai bai ma khong duoc nen danh gui bai test truoc, mong thong cam).

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 17 năm
    • 1,012 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tôi nghĩ bạn nên dẫn bé đi bác sĩ, vì chỉ có bác sĩ mới biết bé bị gì & cho lời khuyên chính xác. Bé ho hơn 1 tiếng đồng hồ & chị nghe có tiếng gì giống như hen thì chị cần phải đi bác sĩ càng sớm càng tốt. Chúc cháu bé mau khỏe
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 50 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Minh nghi la be bi dam nhieu trong hong roi, vi the nen sau khi tro ra, dam ra theo be se het ho, ban phai cho be di kham bac si thoi, de lau chuyen qua viem duong ho hap day
    • Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 16 năm
    • 113 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cam on chi Pooh va 2911, em da dua be di kham o Vien Nhi Thuy Dien may lan roi. Lan dau (di kham dung vao con ho nang) bac si noi be bi viem phe quan phoi the co that cho tiem khang sinh mot tuan nhung cung khong dut han. Bac si nghi be bi co dia di ung thoi tiet gay nen hien tuong hen sua va noi gia dinh theo doi. Neu thay len con hen thi cho uong siro Ventolin Expectorant nhung sau lan ay khong thay be bi nang nhu the nua, nhung ve chieu van thinh thoang ho. Lan sau kham thi bac si bao co co dom va cho uong Clamoxyl ket hop ca Mucomyst 5 ngay nhung sau van the, roi doi sang Rovamicine cung van khong khoi. Em nghe nguoi ta mach gia la he+hung chanh va cho be uong it mot trong ca ngay thi be lai bi nong rop luoi, the la lai thoi. Em khong hieu tai sao ca ngay, ca dem be khong bi sao ca, chi moi mot luc buoi chieu toi do thoi ? Ngoai ra be khong he sot ti nao.
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 50 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hay do la 1 cach be phan ung voi viec an uong? ban thu thay doi gio giac an uong, khong cho be an vao gio do nua, co the bo han cu an do 1 thoi gian, cho an bu` vao cac cu khac, quan sat xem be co bo han thoi quen ho do khong, vai thang sau cho an uong lai binh thuong cung duoc, 1 cu an khong quan trong lam dau, con hon la de be ho mai nhu the