TIN TÀI TRỢ.

Bà con ơi mình đau đầu vì vấn đề này quá

• 0 Lượt chia sẻ
  • 475 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà mình hiện nay 5 tuổi rưỡi. Sức khoẻ bình thường tuy chiều cao hơi khiêm tốn Tuy nhiên suốt 3 năm trở lại đây nhiều đêm cháu mê sảng giữa đêm, khóc và thường trớ. Đã đi khám bác sỹ tai mũi họng nhưng không phát hiện ra điều gì. ban ngày cháu vui chơi như bình thường, ngủ cũng bình thường. Mẹ nào có kinh nghiệm trong truyện này thì tư vấn cho mình với, mình đau đầu quá:Crying:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 349 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

bạn thử xem lại cháu ban ngày có gặp phải những chuyện gì kinh khủng hay người trông trẻ đối xử không tốt, hoặc xem phim có những cảnh đáng sợ. Mình nghĩ cái này cahwcs là do nguyên nhân tâm lý thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 109 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Với tình trạng như con bạn, bạn nên đưa con đi khám thêm ở khoa Thần kinh ở Viện Nhi TW hoặc BV Bạch Mai, cháu mình có triệu chứng nôn trớ thường xuyên cũng phải khám ở viện Nhi đấy. Khoa thần kinh viện Nhi ở tầng 7

Trích dẫn Nguyên văn bởi typhuong Xem bài viết
    Bé nhà mình hiện nay 5 tuổi rưỡi. Sức khoẻ bình thường tuy chiều cao hơi khiêm tốn Tuy nhiên suốt 3 năm trở lại đây nhiều đêm cháu mê sảng giữa đêm, khóc và thường trớ. Đã đi khám bác sỹ tai mũi họng nhưng không phát hiện ra điều gì. ban ngày cháu vui chơi như bình thường, ngủ cũng bình thường. Mẹ nào có kinh nghiệm trong truyện này thì tư vấn cho mình với, mình đau đầu quá:Crying: