TIN TÀI TRỢ.

Về việc cấu trúc lại các box của diễn đàn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.24K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,878 Bài viết

• 10,455 Được cảm ơn

Các thành viên thân mến,

Ban quản trị tiến hành sắp xếp lại các box của diễn đàn, lọc chủ đề bởi prefix nhằm giúp các thành viên tìm nhanh hơn nội dung yêu thích và giao lưu thân thiện hơn.

Mọi góp ý về bộ lọc của box các bạn trao đổi tại chủ đề này

Ví dụ:

Du lịch & Trải nghiệm
    6_5_dulich

Các câu lạc bộ
    6_5_cac_CLB

Người Việt ở nước ngoài

6_5_NN
    Giải trí và Thư giãn

5_6_giaitrithugian

Thân mến!
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mục chích ngừa,bác sĩ, bệnh viện
    Mình đề nghị chia ra theo từng mục theo từng khu vực cho tiện tìm kiếm....
    Và nếu diễn đàn có ai là bác sĩ, nhìu kinh nghiệm trong tim ngừa cho bé, mong diễn đàn tổng hợp giúp 1 trang chuyên về chích ngừa cho bé, gồm từng loại thuốc, hiệu quả cho bệnh gì, thời gian chích cho bé...
    Bé mình hiện đang bị kiết, đúng ra có thể chích ngừa được nhưng do thiếu thông tin chủng ngừa (chỉ chich được khi bé dưới 6 tháng) lại không được trung tâm y tế khuyến cáo nên mất cơ hội chích cho bé...giờ nhìn con mà đau lòng không chịu được, mong diễn đàn làm được mục này (thật khoa học và bài bản, dễ theo dõi và tham khảo) nhằm tránh những trường hợp như mình....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cho mình hỏi các bài viết trước đây đều bị xóa bỏ ah
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,878 Bài viết

• 10,455 Được cảm ơn

Bạn caohaiduong, BQT sẽ lưu ý và bố trí nội dung theo góp ý của bạn để giúp tốt hơn cho các mẹ
    Bạn tutuanhsapden, bài cũ không xoá, nó sẽ được gắn thêm prefix thích hợp để tiện dụng cho tra cứu chủ đề và các chủ đề liên quan.

Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đang tìm hội các mẹ ở Chicago mà mãi không thấy? Định mở topic mới nhưng lại sợ trùng hợp.
    Ad vui lòng hướng dẫn mình cách tìm hoặc cho mình xin đường link. Cám ơn nhiều!
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,878 Bài viết

• 10,455 Được cảm ơn

Littlemouselady thân mến,

Bạn có thể tạo chủ đề mới. Các chủ đề liên quan đã lâu chưa cập nhật:
    Có mẹ nào ở gần chicago không?
    Xin làm quen với các chị ở quanh CHICAGO
    Có Mẹ nào ở Chicago không

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em muốn xóa topic em đã viết thì làm thế nào vậy admin ơi?
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em muốn hỏi: vì sao em không tìm thấy công cụ: xem bài viết ở dạng bản in (có thể chỉnh lại số bài trên 1 trang) khi đọc các topic vậy admin? Em thấy trước đây có công cụ này mà. Nhờ admin hướng dẫn lại giúp em với!