TIN TÀI TRỢ.

Thông báo về việc sắp xếp hiển thị bài viết tại chuyên mục Đọc báo giùm bạn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.53K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,878 Bài viết

• 10,455 Được cảm ơn

Các thành viên và bạn đọc thân mến!

Chuyên mục DBGB sắp xếp hiển thị theo "chủ đề mới nhất" thay cho hiển thị theo "trả lời mới nhất" như trước đây, bắt đầu từ hôm nay 08/6/2015. Mục đích việc sắp xếp này nhằm mang đến cho độc giả và các thành viên luôn được cập nhật thông tin thời sự mới nhất mỗi ngày qua cảm nhận của các thành viên gửi lên chuyên mục.

Thân mến!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 665 Bài viết

• 3,095 Được cảm ơn

Có ý kiến với admin là làm thế này mục Đọc báo giùm bạn sẽ rất chán, không khuyến khích thành viên đóng góp nội dung vì topic dù nóng thế nào cũng bị trôi sang các trang sau rất nhanh. Cuối cùng mục Đọc báo giùm bạn không khác gì mấy trang thu gom các bài báo mà hầu như không có comment nào.

Đề nghị admin chuyển lại ưu tiên các topic trả lời mới nhất như trước. Chưa một diễn đàn lớn nào trong/ngoài nước mình tham gia lại có cách ưu tiên lạ lùng như thế này, tất cả đều sắp xếp Trả lời mới nhất lên trước để giúp đỡ độc giả theo dõi và bàn luận.
    • 190 Bài viết

• 1,046 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tadata Xem bài viết
    Có ý kiến với admin là làm thế này mục Đọc báo giùm bạn sẽ rất chán, không khuyến khích thành viên đóng góp nội dung vì topic dù nóng thế nào cũng bị trôi sang các trang sau rất nhanh. Cuối cùng mục Đọc báo giùm bạn không khác gì mấy trang thu gom các bài báo mà hầu như không có comment nào.

Đề nghị admin chuyển lại ưu tiên các topic trả lời mới nhất như trước. Chưa một diễn đàn lớn nào trong/ngoài nước mình tham gia lại có cách ưu tiên lạ lùng như thế này, tất cả đều sắp xếp Trả lời mới nhất lên trước để giúp đỡ độc giả theo dõi và bàn luận.
    Ai cũng hiểu chỉ mình tadata không hiểu
    :-P
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 178 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

em thấy ý kiến chị tadata là chuẩn đấy ạ. admin nên xem xét lại
    ntnep7
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 năm
    • 665 Bài viết

• 3,095 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Magenta Sun Xem bài viết
    Ai cũng hiểu chỉ mình tadata không hiểu
    :-P
    Thế ạ, chắc common sense của em có vấn đề, có thể BQT WTT có ưu tiên khác hệ trọng hơn mà độc giả như em không hiểu được :-P
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,371 Bài viết

• 75,038 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đề nghị Admin trở lại với cách sắp xếp hiển thị như trước đây. Những chủ đề mới nhất nhưng lại không có nhiều ý nghĩa, ít người quan tâm hoặc thậm chí là rác diễn đàn (trước khi Mod, Admin kịp xóa bỏ) thì phỏng có ý nghĩa gì đối với mục ĐBGB? Nếu để hiển thị theo chế độ "chủ đề mới nhất" chứ ko phải "chủ đề nhiều người quan tâm nhất" thì những người muốn phá diễn đàn sẽ có thêm công cụ hợp pháp để đẩy lùi những chủ đề tích cực ra xa thậm chí ra khỏi diễn đàn, bằng cách hạn chế khả năng tiếp cận/truy cập vào chủ đề.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 45 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Minh cung thay sap xep nhu cu la hop ly hon cach sap xep nhu hien gio.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,270 Bài viết

• 16,823 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy quá vô lý, mục DBGD chất lượng ở phần comment, topic Hoài Lâm tổng cộng gần 1400 trang lúc nào top ở trang 1, vậy mà giờ đây vì lí do củ chuối xuất hiện 1 năm rồi hiển thị theo thời gian tức là sẽ ở cỡ trang 1000 mấy của wtt.

Điều này vô hình sẽ biến mục DBGD của wtt ko khác gì các diễn đàn thu gom tin rác khac, chỉ thấy tin mới ở đâu ập ra và ko thấy bình luận. wtt đừng tự làm mất chất mình như vậy chứ.
    • 190 Bài viết

• 1,046 Được cảm ơn

Mình hiểu đây là thiện chí của Min, Mod wtt nhằm duy tri topic hot
    https://www.webtretho.com/forum/f26/s...l#post33334024
    Vì vậy, cả nhà mình cố gắng thông cảm. Chúng ta có thể lách luật bằng cách thay đổi avatar và đồng loạt post bài mới. Giờ vô Đập đá thấy toàn gấu koala với gấu panda của hai bạn nicolasboy và xarate. Mình cũng có thể học tập mở bái mới lien tục. Topic tẩy chay không hiện lên hàng đầu thì avatar của phong trào sẽ hiện lên.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,013 Bài viết

• 6,420 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ bình tĩnh, chúng ta có thể lựa chọn hiển thị "Trả lơi mới nhất" để theo dõi các topic mình muốn như trước đây, không có gì thay đổi cả.

Cá nhân mình cũng hiểu, việc thay đổi thế này cũng giúp đỡ chúng ta duy trì những topic hot, mà không bị ép phải đóng hay xoá topic như một số trường hợp ngày trước,
    Tẩy chay những sản phẩm sử dụng người đại diện không xứng đáng.
    #SAYNOTOHA #HOADONKOHA
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên webtretho
    • 10 năm
    • 3,400 Bài viết

• 9,629 Được cảm ơn

Người ta comment cũng vì muốn cống hiến cho topic mà lại đẩy nó xuống thì ai còn muốn cmt nữa, đọc xong rồi thôi đi ạ???? Quay về như cũ đi Mod ơi, cái gì hot, cái gì thiên hạ quan tâm mới là quan trọng chứ
    #HOADONKHONGHA
    • 7 năm
    • 2,312 Bài viết

• 4,455 Được cảm ơn

Mình dùng app wtt trên điện thoại (máy tính bảng) dù đã chỉnh lại thứ tự top theo trả lời mới nhất nhưng vẫn không được. Top cần theo dõi mình đã theo dỗ hết rồi nhưng nhìn cái mục DDBGB bây giờ thảm quá, toàn các tin rác đâu đâu.
    To be or not to be
    • 78 Bài viết

• 765 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,013 Bài viết

• 6,420 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Gammy_bn Xem bài viết
    Mình dùng app wtt trên điện thoại (máy tính bảng) dù đã chỉnh lại thứ tự top theo trả lời mới nhất nhưng vẫn không được. Top cần theo dõi mình đã theo dỗ hết rồi nhưng nhìn cái mục DDBGB bây giờ thảm quá, toàn các tin rác đâu đâu.
    Mình dùng safari để vào, chỉnh thứ tự theo Trả lời mới nhất thì vẫn bình thường. Chắc ban kĩ thuật chưa kịp chỉnh lại app. Các mẹ chịu khó một thời gian chuyển sang dùng web để duyệt vậy.
    Tẩy chay những sản phẩm sử dụng người đại diện không xứng đáng.
    #SAYNOTOHA #HOADONKOHA
    • 304 Bài viết

• 1,852 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình nghĩ nên vận động các mem, đặc biệt các bạn hay post bài mời, để chữ ký là link topic của Hồ Ngọc Hà, khi đó mọi người sẽ dễ dàng tìm lại được bài, vì không phải ai cũng theo dõi thường xuyên được cập nhật về thay đổi này, hay bookmark lại link về topic này. May mình vào face của hội mới biết về cái thay đổi này đấy, tí nữa cứ tưởng link bị mod xóa rồi, hú vía.

Mọi người xem chữ ký của mình nhé.
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,181 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tadata Xem bài viết

Tóm lại có ai hướng dẫn cách sắp xếp theo trả lời mới nhất, ngay tại đây, mò mãi mà nó chưa chịu sắp xếp như cũ, ple ple
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 177 Bài viết

• 1,420 Được cảm ơn

Oái e đi tìm bài báo doanh nhân nhận bé bị EB đỏ mắt từ trưa đến giờ. Có ai thấy ở đâu bảo em với
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,181 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tairy Xem bài viết
    Các mẹ bình tĩnh, chúng ta có thể lựa chọn hiển thị "Trả lơi mới nhất" để theo dõi các topic mình muốn như trước đây, không có gì thay đổi cả.
    Giao diện mới thì được, nhưng giao diện cũ thì ko thấy tùy chọn "Sắp xếp theo trả lời mới nhất" mợ ạ, chỉ thấy tùy chọn theo "Số lần trả lời", bấm vào thì nó "đào mộ" ra cả các topic từ năm ngoái lận, ví như CĐKT 2014 do có số lần trả lời nhiều Nên chưa biết giao diện cũ thì chỉnh theo "trả lời mới nhất" như thế nào??