TIN TÀI TRỢ.

Thông báo về việc chính thức thay đổi giao diện mới của diễn đàn

• 2 Lượt chia sẻ
  • 28K Lượt đọc
  • 98 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 16 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ltgbau Xem bài viết
    Thớt này lập ra cho vui sao mà chả thấy ông bà kỹ thuật nào vào trả lời nhỉ?
    Tôi dùng Chrome vào thớt này kéo thanh scrollbar nó còn không cuộn được trang này, được 1 đoạn lại tự nhảy lên topbar luôn.
    GD mới như dở hơi, chả đánh dấu bài nào mem đã tham gia còm để còn biết đường mà lần. Ngày tháng bốt bài đầu tô bích cũng ko hiển thị. CHỗ Đăng nhập đăng xuất thì trồi trụt như ma chơi, đố ai click được vào trúng đấy
    Mà Mốt miếc, kỹ thuật ziên chưa đến 30/4 đã đi đâu chơi hết dồi, để bao nhiêu câu hỏi nằm tênh hênh ở đây chả ai thèm chả nhời, nẫu!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 447 Bài viết

• 1,493 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm thử nghiệm mình chọn trở về gd cũ, và từ đó đến nay ko bị vào gd mới. Đang hí hửng thì hôm nay trót thoát ra, đến khi đăng nhâp lại nó chui tọt vào gd mới luôn, ko cách gì trởlaji, hic hic làm sao đây? Ko được chắc bỏ wtt luôn, nhức mắt và bất tiện quá!!!
    • 611 Bài viết

• 835 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹpivàpip Xem bài viết
    Hôm thử nghiệm mình chọn trở về gd cũ, và từ đó đến nay ko bị vào gd mới. Đang hí hửng thì hôm nay trót thoát ra, đến khi đăng nhâp lại nó chui tọt vào gd mới luôn, ko cách gì trởlaji, hic hic làm sao đây? Ko được chắc bỏ wtt luôn, nhức mắt và bất tiện quá!!!
    Mình cũng trót dại sigh out giờ phải dùng cái giao diện mới chó chết này. Giá có web nào khác cho chị em ta tám tám là mình bỏ ngay cái wtt này
    • 149 Bài viết

• 864 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em xài WTT trên máy vi tính , nên em chỉ có một số cảm nhận về phiên bản WTT trên máy tính như sau:

- Chữ nhỏ và mảnh hơn giao diện cũ. Theo em, đa phần người dùng WTT là phụ nữ, tầm 25-35 tuổi là nhiều, vẫn còn trẻ, nhưng không còn quá trẻ như học sinh hay thanh niên. Do đó, chữ nên to và đậm một chút cho đa phần mọi người dễ đọc. Chữ nhỏ quá, em thanh niên còn biết đường phóng to ra mà đọc, chứ các mẹ không rành lắm về máy tính, thì đành nhíu mắt mà đọc thì tội lắm.

- Phông nền chói mắt hơn. Giao diện cũ có phông xám, còn giao diện mới có phông trắng. Màu càng sáng, thì sẽ càng chói hơn. Nó giống như là đọc sách trên giấy trắng thì sẽ chói mắt hơn giấy vàng vậy. Nếu ngồi thời gian ngắn thì không sao, nhưng ngồi tầm trên dưới 1h sẽ gây khó chịu cho mắt người đọc.

- Lượt thank bị rút gọn đi. Theo em , việc làm này có cái hay là tiết kiệm đi không gian , nhưng lại làm tổn thương phần nào tới những người viết bài được cảm ơn. Nó tuy không là gì, nhưng lại có tác dụng động viên người viết rất lớn. Do đó, theo em, không nên rút gọn danh sách những người đã thank bài viết.

Theo em, bên kĩ thuật nên làm một cái khảo sát nho nhỏ để tham dò sự hài lòng của người dùng. Có thể là một cái khảo sát với câu hỏi đại loại như: “ Bạn thích giao diện của WTT nào hơn ?” và chỉ với hai lựa chọn trả lời là giao diện cũ hay giao diện mới. Sau đó public kết quả lên là biết liền.

Danh sách lấy ý kiến, nên có ý kiến của những người sử dụng WTT đã nhiều năm ( tầm 2 năm trở lên chẳng hạn ) vì họ chính là một trong những người dùng thường xuyên nhất của diễn đàn. Đừng lấy toàn bộ đều là những người sử dụng mới, vì người mới dùng chưa nhiều, và nick mới rất dễ dùng clone để tạo nick.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 55 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Chẹp, giao diện mới có vẻ dễ nhìn, nhưng những ng đang dùng giao diện cũ 2-3 thậm chí 5 năm thì thấy cực kỳ khó chịu và kêu gào "đào mộ". nếu wtt để nút lựa chọn giao diện 1, 2 , 3 như ngày xưa Zingme làm, để mng làm quen dần dần với giao diện mới thì hay hơn ạ
    • 380 Bài viết

• 546 Được cảm ơn

Vẫn có thể quay về giao diện cũ dùng tạm được mà
    Trong bất cứ hoàn cảnh nào, phụ nữ luôn biến mình thành người bị hại ​!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,549 Bài viết

• 12,055 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    giao diện mới không tiện ích và hay bằng giao diện cũ. WTT đang cải lùi chứ ko phải cải tiến. và đang biến đổi 100% thay vì hiệu chỉnh 1 số điều chưa hợp lý. Góp ý chân thành là WTT nên trở về như cũ.
    • 1,152 Bài viết

• 3,261 Được cảm ơn

Cho mình hỏi cái ghi nhớ pwd nó ở đâu? ko kiếm ra trong giao diện mới
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 721 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

100 mem thì 99 phản đối vậy mà ban quản trị web giả vờ bịt tai cài trống làm lơ.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 27 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

trả lại giao diện cũ đi huhu. lỡ thoát ra nên giờ phải dùng giao diện mới này
    "Tôi thích những mối tình câm, tình thầm. Tôi tưởng tượng đó là những mối tình da diết, sâu sắc. Mãi mãi chẳng dám nói thật lòng, cho đến cuối đời, tình ấy vẫn bàng bạc, rập rờn và mỗi khi có dịp đi qua chỗ ngồi cũ, con đường cũ, gương mặt cũ… ta bỗng thấy nhói ran.

Chắc là khó chịu lắm, khi yêu mà giả bộ không yêu, khi buồn cố diễn mặt vui, khi đau tình phải tỏ ra vô tình…”
    • 736 Bài viết

• 1,712 Được cảm ơn

Mình có góp ý cho giao diện mới như sau:

+ Mình ko tìm được topic nào mình đã tham gia viết bài. Giao diện mới tại sao ko có đánh dấu topic mem tham gia?

+Những topic bị khóa mình nhìn cũng ko thấy, đợi đến khi mình tìm ko thấy khung gửi bài viết nhanh, mới biết topic đã khóa. Rất bất tiện

BQT xem xét sửa lại với
    Mình muốn mua bán online trong và ngoài nước, tư vấn hộ mình với

https://www.webtretho.com/forum/f241/...doanh-1865707/
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mod ơi, giúp em với, k hiểu sao em k đăng nhập vào mục "Mua gì ở đâu-thanh lý" được.

Em cần thanh lý hàng gấp gấp lắm, hic hic
    • 68 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

cho hỏi quay về diện cũ ra sao. cái mới chói quá, phân bố màu sắc ko hợp lý. Chữ tí hí, zoom to lên thì mất biến phần tài khoản rất bất tiện . Chạy ì ạch
    • 228 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Chào các bạn admin,
    Mình có một vài góp ý với giao diện của wtt như sau:
    Trên trang chủ của wtt, tất cả các tiêu đề đều hiển thị thiếu chữ, dẫn đến việc đọc rất khó chịu, và nhiều khi còn gây ra việc hiểu lầm về câu văn. Và việc up hình ảnh lên wtt quá phức tạp và rắc rối so với những trang khác

10336679_10201773107225896_6194717725513906461_n
    • 1,289 Bài viết

• 1,756 Được cảm ơn

Giao diện mới tui tìm cái mục đăng nhập ID hoài mà chả thấy nằm ở đâu. Mỗi lần muốn đăng là tui click vào topic nào đó-> trả lời thì tui mới vào được.
    Xài cái CPU ghẻ thì được giao diện cũ, sướng.
    ID cũ: nhatrang79
    Hưởng thụ cuộc sống
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có bạn nào biết cách quay lại phiên bãn cũ của webtretho ko???? Máy mình sau khi cài lại thì vào phien bản mới ko Chán....!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 216 Bài viết

• 2,702 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn quay về trang 1 ngay top này, bấm vào " trở lại giao diện cũ :ở đây là ra.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 6,758 Bài viết

• 3,952 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy giao diện mới lúc đầu chưa quen lắm, vài lần vào lại thì thấy dễ xem hơn trước rồi
    10406687_848396248506676_3572534272465055090_n
    • 2,094 Bài viết

• 17,224 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình vẫn thích giao diện cũ hơn. Đánh giấu để chuyển về.
    There is a will, there is a way
    __________________________________________________ ____________________________________________
    1/6/2012 - B2: 86cm; 12.5kg - B1:105cm; 17kg 1/6/2013 - B2: 91cm; 15kg - B1: 110cm; 19kg
    1/6/2014 - B2:100cm; 16kg - B1:120cm; 22kg 1/6/2015 - B2: 106cm; 17.5kg - B1: 123cm; 24kg
    15/8/2015-B2: 107cm; 17kg - B1:125cm; 28kg 1/2/2016 - B2: 111cm; 19kg - B1: 128 cm; 29kg
    1/6/2016 - B2: 116cm; 19.5kg - B1: 130cm; 30kg 1/11/2016 - B2: 118cm; 19.5kg - B1: 131cm; 32kg
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5