TIN TÀI TRỢ.

Thông báo về việc chính thức thay đổi giao diện mới của diễn đàn

• 2 Lượt chia sẻ
  • 27.8K Lượt đọc
  • 98 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 213 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

mình cũng k thích giao diện mới hay là do chưa quen nhỉ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,018 Bài viết

• 5,656 Được cảm ơn

Dùng và ngày rồi thấy k0 thích: 1) đưa thông tin về thâm niên member lên, lại còn highlight nữa; 2) đang tìm nút sign-out mà chưa thấy đây, quay ra quay vào mấy lần rùi, lại phải quay về wtt home, rùi mới ra forum home, mất tgian quá; 3) đang ở 1 top nào đó mà muốn trở về forum home mà k0 thấy nút, phải vòng qua wtt home rồi mới vào forum home được. Nói chung mất tgian.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 286 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Theo cá nhân mình thấy giao diện mới bố cục không nhẹ nhàng bằng giao diện cũ, chữ viết trên giao diện mới không đồng bộ với nhau, quá nhiều kiểu chữ. Thông tin của thành viên chỉ còn là bài viết và số lần cám ơn không như giao diện cũ, thành viên rất đặc trưng của webtretho la bao nhieu co bao nhieu be... Chắc gì giao diện mới hoàn thiện hơn giao diện cũ. Thôi mình trở về xài lại giao diện cũ đây!
    SSBLp7

3659618582_b1a06f07a5_m
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 2,502 Bài viết

• 11,397 Được cảm ơn

Mình thích dùng giao diện cũ hơn và mong chỉnh sửa sao mà mình đã trở về giao diện cũ thì để mặc định cái cũ. Sáng vào WTT lại bị quay trở lại giao diện mới, rồi phải bấm lại giao diện cũ phiền quá.
    533654_4525803961732_822850116_n

553997_4525806081785_1928330125_n
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giao diện mới mình thấy cũng đẹp mà, nhưng phần giao diện chính không thấy nút ĐĂNG NHẬP, phải vào diên đàn mới thấy nút ĐĂNG NHẬP
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,139 Bài viết

• 1,867 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không biết có thành viên nào góp ý về vấn đề này chưa:
    - Mình nhớ trước đây những topic mìnnh có tham gia comment thì sẽ có dấu hiệu cho biết là đã còm rồi nhưng giao diện mới hình như không có, nhìn vào tên topic không biết mình đã còm chưa, phải vào hồ sơ kiểm tra thì mới nhớ.
    Thanks!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,139 Bài viết

• 1,867 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MEBONSURI Xem bài viết
    Không biết có thành viên nào góp ý về vấn đề này chưa:
    - Mình nhớ trước đây những topic mìnnh có tham gia comment thì sẽ có dấu hiệu cho biết là đã còm rồi nhưng giao diện mới hình như không có, nhìn vào tên topic không biết mình đã còm chưa, phải vào hồ sơ kiểm tra thì mới nhớ.
    Thanks!
    hihi, mình đã giải quyết được vấn đền này rồi, giờ để ý mới biết
    • 48 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

chậm rì rì, tới cái ava còn bị lỗi đây này mod với smod
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy bài viết của mình được lên trang đầu nhưng mất đường linh thì làm thế nào để có đường linh hả add
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 34 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Giao diện mới rất đẹp đó các bạn. Mình cho 1 like.
    Tư vấn mua xe ô tô Chevrolet
    0909 933 020 Nguyễn Đạt Tài
    • 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tech_Nam Xem bài viết
    Mùa xuân bắt đầu từ tháng 3. Chào mùa xuân - Chào chị em Phụ nữ Webtretho

Nhân dịp Quốc tế phụ nữ 8/3, BQT diễn đàn xin trân trọng gửi đến toàn thể thành viên diễn đàn Webtretho một lời chúc mừng chân thành nhất cùng một món quà chung. Đó là bộ mặt hoàn toàn mới của diễn đàn chúng ta vào 15h ngày hôm nay 14/3/2014.

Giao diện mới của diễn đàn giúp cho thành viên dễ dàng theo dõi bài viết hơn nhờ việc thay đổi và giảm bớt đi những chức năng không có nhiều thành viên sử dụng. Mặt khác BQT đưa ra những tính năng hay nhưng ít được sử dụng đến gần hơn với thành viên. Với những thay đổi lớn như:

• Thay đổi phông chữ và màu chủ đaọ của diễn đàn sang màu xám giúp đọc được nhiều hơn nhưng không còn nhức mắt
    • Thông tin của bạn sẽ được đưa lên thanh menu giúp truy cập các công cụ bất kì nơi đâu

Screen_Shot_2014_03_10_at_10_23_41

• Tin nhắn được hiển thị rõ ràng hơn, phân chia chính xác hơn để tiện quan sát
    • Tính năng theo dõi - lưu lại những bài viết quan tâm được đưa lên đầu

Screen_Shot_2014_03_10_at_10_32_56 Screen_Shot_2014_03_10_at_10_33_56

• Thông tin thành viên gửi bài gọn nhẹ, không gây rối mắt nhưng vẫn đầy đủ để giúp bạn hiểu được 1 phần về thành viên đã gửi bài viết
    • Cảm ơn được thu gọn lại, không còn quá dài như trước
    • Số lượt xem-trả lời một chủ đề cùng người tạo chủ đề được hiển thị rõ ràng giúp bạn tìm được những chủ đề được những người khác quan tâm một cách dễ dàng nhất
    • Tính năng sắp xếp các chuyên mục theo các thứ tự khác nhau cũng được hiển thị rõ ràng hơn, thuận tiện hơn rất nhiều
    • Và còn rất nhiều các thay đổi khác đang chờ bạn khám phá....

Giao diện mới vẫn sẽ còn nhưng điểm chưa hoàn thiện, rất mong sự đóng góp ý kiến phản hồi từ phía tất cả các bạn để diễn đàn WTT trở thành ngôi nhà thứ 2 của mỗi chúng ta. Hãy nói chochúng tôi biết ý kiến của bạn về giao diện mới này tại đây hoặc qua email nam.doan@webtretho.com. Bạn vẫn có thể quay lại giao diện cũ tại đây.

BQT chân thành cảm ơn mọi ý kiến đóng góp từ phía các bạn - các thành viên tuyệt vời của diễn đàn WTT

Em thấy hay hơn giao diện cũ, em chỉ góp ý là ở thông tin cá nhân nên có thông báo nếu có ai comment hay trả lời bài viết của mình ạ, như giao diện cũ là có đó [IMG]C:\Documents and Settings\Admin\My Documents\Downloads\1.jpg[/IMG]
    image
    Hình đính kèm
    • File Type: jpg 1.jpg (10.5 KB, 0 lần tải)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7,076 Bài viết

• 18,428 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình nghĩ giao diện mới chắc cũng có nhiều cái hay, nhìn hiện đại hơn chẳng hạn.

Tuy nhiên, chắc mình không quen dùng...
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

dao diện mới nhẹ hơn để 3G tụi e lướt mượt adim hi, phần cm thì vẫn còn lỗi chữ
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 2,502 Bài viết

• 11,397 Được cảm ơn

admin ơi cho hỏi sao giờ ai commnet cái gì trong top cũng mail báo về hết vậy. Ngày nào mình cũng vào mail xóa mail báo mệt nghỉ luôn đó.

Lần trước face cũng báo vậy mà hư luôn cái mail của mình
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 22 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình ko view được danh sách chủ đề đã tạo Trong phần các bài viết đã tạo cũng ko có những bài viết trong các topic của mình tạo mà chỉ có các bài viết mà mình đã viết trong topic của người khác
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,318 Bài viết

• 598 Được cảm ơn

Giao dien moi nhìn dep hon. Nhg co diem can góp y. Trc đây moi topic đều co hiên ngày và giờ tạo topic. Bây gio thi không. Trc đây có hiện giờ của comment mới, bây giờ chỉ có ngày. Làm tưtưởng có comment mới vô xem, ai ngờ toàn comment cũ. Tốn thời gian.
    eNortjK1UrKwNDU2VbIGXDAS6wKq17
    • 35 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Nút "TẠO BÀI VIẾT MỚI" cho mỗi chuyên mục đang ở vị trí khiến mem khá khó nhìn. (góc phải màn hình, ngay trên banner)

Vị trí hợp lý hơn là ở góc trái. ngay trên nút '" THEO DÕI" sẽ dễ nhìn hơn
    • 397 Bài viết

• 328 Được cảm ơn

Mình thích giao diện cũ hơn. Giao diện mới thấy hơi bất tiện
    EXO-L love EXO
    • 380 Bài viết

• 546 Được cảm ơn

Có cách nào default vào là giao diện cũ không, nhìn giao diện mới nhợt nhợt như xác chết mắt khó chịu quá
    font chữ cũng nhợt nhạt, màu button cũng mờ ảo, bg cũng nhợt, đọc mà cứ phải căng mắt ra

ngược lại mấy cái text vô bổ như thời gian tạo acc, trả lời mới lại chóe lên nhức mắt quá

ngoài ra nút gửi bài mới theo thói quen đọc post bài thường từ trái qua phải cho nên đa số các site/forum sẽ đặt bên trái màn hình, WTT lại chơi ngược chiều qua phải, cảm giác giao diện mới như không có nghiên cứu thói quen người sử dụng mà cứ làm cho thấy được là xong
    Trong bất cứ hoàn cảnh nào, phụ nữ luôn biến mình thành người bị hại ​!!!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bản thân mình thấy giao diện mới đẹp hơn nhưng mà chữ vẫn nhỏ và rối mắt. Sao không thử dẫn link vào từng mục nhỏ ở trong, ví dụ chuyên mục Làm Mẹ, mục nhỏ Mang Thai - Bà Bầu có các mục nhỏ hơn, thay vì show các mục nhỏ ấy luôn thì mình để chuột vào dòng chữ Mang Thai - bà bầu mới thấy, thích mục nào thì nhấp chọn mục đó. Vài lời góp ý thôi! Hy vọng WTT ngày càng đẹp ^^
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5