TIN TÀI TRỢ.

Thông báo thử nghiệm giao diện di động của Webtretho

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.47K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 226 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Mục này có ai thèm đọc đâu, bực mình quá đi mất

ID: MEHUYENLE; PASS: ADAYB
    jdcFp783zTp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,533 Bài viết

• 2,014 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đang dùng ip5 cài ứng dụng wtt mãi k đc, cho mình vách cài cái
    • 2,355 Bài viết

• 15,169 Được cảm ơn

Quá nhiều bất cập luôn:
    -chạy chậm, ko nút thanks đâu cả, đang đọc một top muốn quay trở về mục ĐBGB xem top khác rất phức tạp
    - top có nhìu trang, muốn đọc trang cuối mà ko thể nào luôn: top có 20 trang muốn đọc trang cuối cứ phải nhẩy trang từ từ, suốt ruột ghê luôn, hic
    ....
    • 2,355 Bài viết

• 15,169 Được cảm ơn

Sao mình vào top của mục: bí mật làn da trắng hồng ko đc vậy
    Bực mình quá
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cùng câu hỏi lỡ nhấn vào full site giờ muốn quay về mobile thì như thế nào. Mong Admin hướng dẫn. Xài mobile đôi khi cũng tiện khi mình cần đọc thông tin thôi
    • 577 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoa Quỳnh Anh Xem bài viết
    Admin ơi, vậy sau khi ấn full site rồi, nhưng lại muốn quay trở lại dùng phiên bản cho di động thì làm thế nào? Mình mò mãi mà ko tìm thấy chỗ phiên bản mobile. Mình thấy phiên bản mobile dùng ok, chữ to và tìm trang cần đọc rất nhanh, ko như phiên bản máy tính này. Trót ấn vào phiên bản máy tính dùng khó chịu khó
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mehuyenle Xem bài viết
    Đúng rồi đó, mình cũng trót ấn vào full site, bây giờ muốn quay lại giao diện di động. mà ko biết bấm vào đâu cả, bực mình quá.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trumthegioi Xem bài viết
    Cùng câu hỏi lỡ nhấn vào full site giờ muốn quay về mobile thì như thế nào. Mong Admin hướng dẫn. Xài mobile đôi khi cũng tiện khi mình cần đọc thông tin thôi
    Các bạn vào link bên dưới sẽ vào được giao diện di động trở lại nhé
    https://www.webtretho.com/forum/index.php?styleid=56

Trích dẫn Nguyên văn bởi huetay26685 Xem bài viết
    Sao mình vào top của mục: bí mật làn da trắng hồng ko đc vậy
    Bực mình quá
    Các chuyên mục vẫn hoạt động bình thường, đây là link của chuyên mục nè huetay26685
    https://www.webtretho.com/forum/f3623/

Trích dẫn Nguyên văn bởi huetay26685 Xem bài viết
    Quá nhiều bất cập luôn:
    -chạy chậm, ko nút thanks đâu cả, đang đọc một top muốn quay trở về mục ĐBGB xem top khác rất phức tạp
    - top có nhìu trang, muốn đọc trang cuối mà ko thể nào luôn: top có 20 trang muốn đọc trang cuối cứ phải nhẩy trang từ từ, suốt ruột ghê luôn, hic
    ....
    Webtretho mới nâng cấp giao diện di động một lần nữa và sẽ tiếp tục lắng nghe để cải thiện để dễ dùng hơn.
    Cảm ơn huetay26685 góp ý nhé.

Trích dẫn Nguyên văn bởi honggai82 Xem bài viết
    va phuc tap. hnay ve dung bag may tinh moi bit. hai hom truoc cu nghj may minh bi hong. tim bai viet. tim trang chag thay dau ca.
    Bạn honggai82 góp ý để Webtretho làm tốt hơn nhé. Cảm ơn bạn!
    • 6,674 Bài viết

• 19,544 Được cảm ơn

KHi xài = đt bực nhất là kg biết bài đang theo dõi của mình ở đâu và kg thấy nút "Cám ơn"
    10411268_667971889939285_6197991174699016601_n
    • 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Troi oi tu 3 bua nay len webtretho ma buc Ca minh. Truoc ngay nao cung vao ma tu hoi doi giao dien ko muon vao Luon. Qua nhieu bat tien. Neu webtretho cu su dung giao dien nay thi chac la se mat 1luong Thanh vien Dang ke
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2