TIN TÀI TRỢ.

Phiên bản mới của diễn đàn

• 2 Lượt chia sẻ
  • 3.65K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,878 Bài viết

• 10,455 Được cảm ơn

4731814887101698079

Các thành viên thân mến!

Phiên bản diễn đàn mới là quà mùa xuân dành cho Phụ nữ Webtretho.

Thân mời các thành viên trải nghiệm phiên bản mới của diễn đàn và đóng góp ý kiến cho đội ngũ phát triển và quản trị để diễn đàn dễ sử dụng hơn, hữu ích hơn và luôn là ngôi nhà chung của phụ nữ Việt Nam.

Các bạn có thể trải nghiệm phiên bản mới tại đây

forummoi

Các bạn có thể trao đổi & góp ý tại chủ đề này: Phiên bản mới của diễn đàn.

Ban quản trị chân thành cảm ơn các ý kiến đóng góp của tất cả các thành viên
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 246 Bài viết

• 412 Được cảm ơn

Phiên bản mới đọc thoái mái mắt hơn hăn. Cám ơn BQT
    • 98 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trời ơi, cái banner to đùng trên WTT (Cuộc thi gia đình khéo tay) đang bị SAI chính tả kìa BQT ơi.....
    Hình đính kèm
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,180 Bài viết

• 406 Được cảm ơn

sao chủ đề tham gia trả lời không phân biệt cái nào là có tin mới với không có tin mới như giao diện cũ vậy, lỗi này bao giwof mới hết
    • 104 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Dao diện này nhìn hại mắt quá. Chữ thì bé. Quảng cáo thì cứ lấn hết ra màn hình. Máy tính đọc còn thấy hại mắt nữa là ipar với iphon. Admin xem thiết kế cho lỗi này hạn chế đi. Gắn bó với web một thời gian nữa chắc bệnh về mắt sẽ là bệnh thường xuyên của các thành viên mấy
    • 104 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Dao diện này nhìn hại mắt quá. Chữ thì bé. Quảng cáo thì cứ lấn hết ra màn hình. Máy tính đọc còn thấy hại mắt nữa là ipar với iphon. Admin xem thiết kế cho lỗi này hạn chế đi. Gắn bó với web một thời gian nữa chắc bệnh về mắt sẽ là bệnh thường xuyên của các thành viên mất. Mà quảng cáo còn ko có chỗ để tắt nữa chứ. Dao diện này nhiều nhược điểm quá Admin ơi
    • 395 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

em góp ý một lỗi nhỏ là sao phiên bản mới này ko hiển thị tên nick vậy (muốn biết thì phải bấm vào avatar mới biết), nhiều khi nhà em 2 chị em 2 nick thì cũng ko biết là nick nào ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 71 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

vào các bài viết mới ngay trang chủ, sau đó đọc bài viết hơi lâu nên không xem trang kế tiếp được, lại phải quay về trang chủ, lúc trước dưới cái tên là có rùi
    Cho mượn đồ cưới: https://www.webtretho.com/forum/f3276...g-6-a-1702508/
    Triết lý của mình: Cuộc đời không như mơ, chỉ nên sống thực với những gì mình có
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 18 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Mình dùng trên ipad khi vào topic thì okie,sau đó chuyển trang là bị báo lỗi safari k thể mở đuoc vì có quá nhiều sự chuyển hướng.
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trước hết, cám ơn BQT đã có sự thay đổi giao diện WTT. Mình xin bổ xung mặt tốt và không tốt của phiên bản mới:

Tốt:
    - Sự trình bày có khoảng trống khiến mắt lướt rất dễ chịu và dễ tìm chủ đề mẹ.
    - Sự phối màu của giao diện nhìn sáng, rõ ràng hơn.
    - Có thêm những phần bổ ích. Ví dụ: "Bài viết liên quan", tổng hợp các "Video chọn lọc"........

Không tốt:
    - Các chủ đề con không được phân tầng cụ thể, rất khó tìm. Ví dụ: "Cần Mua - Tặng đồ - Đổi đồ" gộp chung.

Thân.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 23 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    BQT ơi, trước đây khi cần copy nội dung để lưu lại, mình thấy có chức năng tạo trang in thuận tiện lắm - vì chỉ giữ lại những nội dung quan trọng, tên người viết bài, nội dung bài viết, bài viết trong trang in đó cũng được cách dòng và không thay đổi nhiều,

Nhưng bây giờ mình không tìm thấy chức năng này, nên khi copy những nội dung thú vị để lưu lại thì dàn trang tùm lum, không cách dòng gì hết.

Mong BQT xem lại giùm nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 365 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Đề nghị các bác kỹ thuật cho chữ GỬI bài viết sang bên phải. Đang viết thuận bên phải, chuột ở bên phải rồi mà khi ấn nút GỬI BÀI lại phải di chuột sang bên trái, mình thấy ngược tay quá.

Screen_Shot_2014_04_27_at_11_19_01_PM

Nói chung là chưa thấy tiện ích của phiên bản mới ở đâu cả, bất cập nhiều hơn, hic hic.