TIN TÀI TRỢ.

Nhắc nhở thành viên thận trọng khi cung cấp thông tin cá nhân trên diễn đàn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.65K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,570 Bài viết

• 10,446 Được cảm ơn

Các thành viên thân mến,

Để giữ sự riêng tư và an toàn cho mình, các thành viên không nên cung cấp các thông tin cá nhân như số điện thoại, địa chỉ nhà riêng trên diễn đàn. Nếu đã cung cấp thì các bạn có thể nhờ Admin, Mod xóa đi nhưng Admin lưu ý là dù thông tin của các bạn đã được xóa trên diễn đàn, có thể các công cụ tìm kiếm như Google vẫn còn lưu giữ.

Nếu các bạn muốn xóa bài nào thì vui lòng cung cấp link chính xác của bài đó bằng cách click vào số thứ tự của bài.

Admin.
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,762 Bài viết

• 978 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Admin Xem bài viết
    Các thành viên thân mến,

Để giữ sự riêng tư và an toàn cho mình, các thành viên không nên cung cấp các thông tin cá nhân như số điện thoại, địa chỉ nhà riêng trên diễn đàn. Nếu đã cung cấp thì các bạn có thể nhờ Admin, Mod xóa đi nhưng Admin lưu ý là dù thông tin của các bạn đã được xóa trên diễn đàn, có thể các công cụ tìm kiếm như Google vẫn còn lưu giữ.

Admin.
    Cám ơn Admin đã nhắc nhở. Mình nghĩ ngoài ra Admin cũng nên thêm phần này trong phần đăng ký thành viên, hoặc trong mục "chỉnh sửa hồ sơ" của thành viên.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 102 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

đúng vậy,đặc biệt các mẹ cũng nên giữ thông tin về các bé học ở đâu.đặc biệt là các bé sắp vào lớp 1.mình thấy khoảng tháng 4 ,tháng 5,các mẹ rất hay hỏi thăm nhau về các trường cấp 1,nhiều mẹ trong khi giới thiệu hay làm quen còn giới thiệu cả tên bé và tên lớp nữa,mình thấy thật nguy hiểm.các mẹ nên để ý và thận trọng hơn.
    only one
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7,080 Bài viết

• 1,760 Được cảm ơn

Phần nhắc nhở này cần được thêm vào Quy định của diễn đàn, ngoài ra, nếu có thể, BQT có thể cho hiện không thường trực dạng slogan hay gì đó để mọi người luôn nhớ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)