TIN TÀI TRỢ.

Tung hứng- Sữa cho trẻ táo bón

• 0 Lượt chia sẻ
  • 791 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Táo bón là hiện tượng mình thấy rất phổ biến ở trẻ nhỏ, gái nhà mình gần 3 tuổi, ăn cơm, rau nhiều mà vẫn táo, khổ ơi là khổ. Hôm trước vô tình ra siêu thị mẹ và bé gần nhà, mình gặp một chị khách hàng cũng mua sữa cho con, chị chia sẻ rất nhiều về sữa Celia của Pháp, ưng nhất là tác dụng chống táo bón. Cũng có thể cơ địa của con hợp sữa hoặc còn yếu tố nào khác, nhưng trộm vía chuyển cho con sang sữa này con đi tiêu đều, phân mềm hơn, ăn uống ngon miệng hơn..mẹ nào cần giải pháp trị táo bón cho con có thể lưu ý nhé...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình thấy sữa mát cho trẻ táo bón có một bài đăng trên diễn đàn, sữa Nhật nhập khẩu của Nutifood, không biết là có tốt không, thấy quảng cáo nhiều loại sữa cho trẻ táo bón quá nên cũng hoan mang.
    Đây là bài đăng trên điễn đang: https://www.webtretho.com/forum/f319...-biet-2847266/
    Dành cho mẹ có trẻ bị táo bón, các mẹ xem thử có phù hợp không nhé.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bé mình cũng đang bị táo bón và dùng sữa mát của Nhật bản, không biết có ba mẹ nào dùng sữa này chưa? cho mình xin ý kiến với nhé.