TIN TÀI TRỢ.

Trẻ sơ sinh bị vàng da

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.1K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào các mẹ

Con em mới sinh (em sinh mổ) da đã vàng đến 7 ngày sau bác sĩ khoa nhi tới thăm khám nói con em bị vàng da. Thú thiệt là lúc mới sinh xong thấy con mình da vàng như củ nghệ em cứ nghỉ là bình thường từ từ sẽ hết , nhưng khi thấy em bé khác thì em mới thấy da con mình vàng. Em và con lên nhập viện khoa nhi, chiếu đèn 2 ngày bác sĩ cho về, nói là con em có tình trạng giảm nên cho về.
    Tới hôm nay là được 3 tuần tuổi rồi vậy mà da vẫn chưa hết vàng. Em bé vẫn còn vàng ở đuôi mắt, vàng ở mặt,bụng, bàn tay và bàn chân đỡ vàng rồi.

Mấy chị ơi chị nào có kinh nghiệm chỉ cho em với. Khi nào thì hết vậy chị !!
    Con em là gái mà bị vàng như vậy tội quá

Em có phơi nắng bé một ngày 20 phút

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 93 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Con minh thi ko bi vang da,nhung bac si ben nay noi cac e be chau A hay bi vang da,ban nen cham chi cho be tam nang la dan dan se het y ma.Dung lo lang qua nhe,minh da qua giai doan moi bat dau lam me,cai gi cung lo ban ah.Chuc hai me con manh khoe,be con hay an chong lon nhe

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Thuphuongdo
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chắc k sao đâu bạn ạ. Cu nhà m sinh hồi t10, cũng bị vàng da tận 2thang mới hết đấy. Giờ đc gần 6m rùi, trắng trẻo bt chỉ tội còi zin. Thế nên bạn cứ yên tâm, cho con bú nh phơi nắng đc cang tốt rồi sẽ hết mà

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone