TIN TÀI TRỢ.

Trẻ một tháng rưỡi chưa biết nhìn và hóng chuyện

• 109 Lượt chia sẻ
  • 15.3K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi cho em hỏi chút
    Em sinh cu nhà em lúc 38 tuần, đến nay được tháng rưỡi rồi mà chưa thấy biết phản ứng nhìn theo và hóng hớt chuyện gì cả, mẹ nói chuyện với nó mà nó cứ ngó lơ đi chỗ khác không chú ý gì cả, em sốt ruột quá không biết có vấn đề gì không vì thấy nhiều mẹ bảo con chưa đầy tháng đã hóng chuyện rồi.
    Các mẹ cho em ý kiến với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 90 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

hình như mẹ nó hơi sốt ruột thì phải
    sự phát triển của mỗi trẻ là khác nhau mà mẹ nó, mà trẻ ở giai đoạn đầu thì thay đổi từng ngày
    nhiều lúc em thấy chóng cả mặt, hôm nay thế này mai thế khác
    vậy nên mẹ nó cứ bình tĩnh quan sát dần dần
    chứ em thấy đây cũng ko phải vấn đề gì nghiêm trọng cả
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đúng rồi mẹ à. bé nhà em được hơn 5 tuần. mới bữa trước không biết hóng chuyện, thế mà hôm sau là khác liền, còn cười thành tiếng nữa
    mỗi ngày mỗi thay đổi à
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi oi nhoc nhà e dug 2,5 thag moi biet nhin me c ah.chi lo lang qua r
    • 2,068 Bài viết

• 661 Được cảm ơn

mẹ nó cư sbinhf tĩnh, đúng là mỗi 1 bé 1khacs. nếu quá lo lắng, co thể cho bé đi khám. mình thấy nhiều bé đựoc các mẹ cho đi khám tổng quát khi đày tháng, ngoài cac kham co bản, còn co đo thính lực, xem khả năng nghe của bé ntn v.v.v..
    • 68 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chuyện bình thường mà bạn ! con nít ấy mà
    • 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn ơi cháu bé được 38 tuần, nay đã tháng rưỡi rồi mà chưa thấy có phản ứng gì, mình muốn hỏi bạn cháu bé khi sinh có bị ngạt, có phải mổ đẻ không? Cháu cân nặng bao nhiêu? Sau khi sinh thì cháu có phải thở oxy và có phải nằm lồng ấp hay không? Có thể là cháu ptrien chậm hơn các bé khác 1 tẹo, nhưng cũng không nên quá coi thường bởi trẻ con cũng khó nói lắm. Mình nghĩ bé cũng không sao đâu nhưng bạn nên cho cháu đến bệnh viện để được bác sĩ khám cụ thể.
    (http://wish.vn/)
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cac me co con o topic nay bjo ebe the nao rui a. con e cug dag trong tinh trang nay. xin moi nguoi chia se cùng e với a
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

khong co me nao vao topic nay nua a. co ai chia se kinh nghiem jup e vs
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 127 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Bé nào nhanh thi cũng phải 1 tháng rưỡi mới biết hóng chuyện mà mn. Bé nhà minh gần 2 tháng mới biết chuyện đấy. Mn yên tâm đi
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chi ngocdiepdam oi be nha e hnay la dc 2 thang rui, ma hong it lam, rat hay e a nhung khong phai nhin mat moi nguoi e a dau. chi thinh thoang moi nhon mom noi chuyen vs me thui, nhu vay co phai la hong chuyen ko c
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi o0menhim0o Xem bài viết
    Các mẹ thông thái ơi cho em hỏi chút
    Em sinh cu nhà em lúc 38 tuần, đến nay được tháng rưỡi rồi mà chưa thấy biết phản ứng nhìn theo và hóng hớt chuyện gì cả, mẹ nói chuyện với nó mà nó cứ ngó lơ đi chỗ khác không chú ý gì cả, em sốt ruột quá không biết có vấn đề gì không vì thấy nhiều mẹ bảo con chưa đầy tháng đã hóng chuyện rồi.
    Các mẹ cho em ý kiến với.
    Bé nhà mình giờ cũng 1 tháng rưỡi, cũng giống nhà bạn vậy. Thế bé nhà bạn mấy tháng biết nhìn, biết hóng vậy
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Con em bữa nay đc tháng rưỡi nhưng biết hóng chuyện luc đầy tháng ai gọi là nhìn theo bữa nay thì nhỏn mồn muốn nói chuyện a a rồi còn lúc nào bé vui thì mẹ nói chuyện thì mới cười e a còn bình thường ai gọi nhìn theo chăm chú lắm
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi! Tình hình bé bgio như nào? Con mình 2 tháng rồi mà chưa biết hóng. Cũng chưa có phản xạ nhìn theo. M lo lắng quá.
    comment by WTT mobile view
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi trả lời giúp m nhé
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bé nhà bạn giờ sao rồi bạn ơi?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ ơi. Con của e cũng thế con mẹ sao rồi ah