TIN TÀI TRỢ.

Sử dụng máy lọc không khí cho phòng em bé.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.61K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 17 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chẳng là chị mình mới sinh em bé, giờ cháu mới có hơn 2 tháng thôi nhưng đang chuyển mùa nên cứ có cảm giác cháu thở khó, đi khám bác sĩ thì chưa thấy gì nghiêm trọng, nhưng bảo phải để cháu trong môi trường sạch. Mình tính mua máy lọc không khí để trong phòng chứ trẻ sơ sinh giờ dễ bị xoang với hen suyễn lắm.

mình mới xem qua trên mạng, thì thấy máy của Clair (www.go-clair.com) có vẻ tốt với kiểu dáng đẹp, lại đang sale nữa. Nhưng không biết bán ở VN không?

các mẹ đang dùng loại gì hay có thông tin gì thì bảo mình với nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanamizu Xem bài viết
    Chẳng là chị mình mới sinh em bé, giờ cháu mới có hơn 2 tháng thôi nhưng đang chuyển mùa nên cứ có cảm giác cháu thở khó, đi khám bác sĩ thì chưa thấy gì nghiêm trọng, nhưng bảo phải để cháu trong môi trường sạch. Mình tính mua máy lọc không khí để trong phòng chứ trẻ sơ sinh giờ dễ bị xoang với hen suyễn lắm.

mình mới xem qua trên mạng, thì thấy máy của Clair (www.go-clair.com) có vẻ tốt với kiểu dáng đẹp, lại đang sale nữa. Nhưng không biết bán ở VN không?

các mẹ đang dùng loại gì hay có thông tin gì thì bảo mình với nhé.
    Mẹ này làm sao mò ra được Clair thế? Clair mới chỉ miễn phí shipping qua Mỹ nên mấy mẹ bên này có rủ mình mua. Về Việt Nam chẳng biết có đắt hơn không. Giá hiện giờ cũng chỉ hơn có 3 triệu mà một năm mới phải thấy lớp lọc một lần.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Máy này là của Hàn đúng không? Công nghệ tốt hơn hẳn Mỹ này.
    Mình vào thử trang web thấy nó ship về VN như bình thường mà. Dùng thẻ VCB là mua được thôi.
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Máy lọc loại nào bền mà tố nhỉ. E cũng quan tâm nhưng thấy mọi ng nói nhiều loại quá
    • 561 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn nên tìm hiểu về màng lọc ULPA
    Untitled-3copy-1