TIN TÀI TRỢ.

Spa cho bé! Nhiều sự lựa chọn quá cả nhà ạ!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.3K Lượt đọc
  • 56 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaotran85 Xem bài viết
    Thời gian của một lô trình spa của bé thường khoảng bao lâu vậy ? Mình có phải trông bé trong thời gian đó ko ?
    1 lộ trình tầm 15 phút bơi và massage tầm 15-20f sau khi bơi thì phải. Mình mới cho bé đi ở CN BB quận 7 xong.
    Thật ra mấy cô ở đây sẽ canh bé, 1 cô canh 1 bé nên rât yên tâm. Trong hồ bơi có thả mấy món đồ chơi xinh xinh an toàn cho bé vừa bơi vừa chơi nữa ˆˆ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giờ trên mạng quảng cáo tùm lum hết mà ko biết chỗ nào tốt thât, thấy các mom comment ở trên có vẻ ỏ BB Wellness dịch vụ khá chất lượng nhỉ? '__'
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cụ thể cho bé đi spa là như thế nào vậy các mẹ, e đọc cmt thấy chủ yểu là cho bơi ko vậy thôi à
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 11 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Em ở HN và TPHCM ra thì những nơi khác có spa cho bé ko vậy, như e ở Cần Thơ, e xin chỗ uy tín luôn nếu mn biết
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoabuoitrang09 Xem bài viết
    Cụ thể cho bé đi spa là như thế nào vậy các mẹ, e đọc cmt thấy chủ yểu là cho bơi ko vậy thôi à
    Thủy liệu là mỗi bé một hồ bơi , nước ngập tới cổ của bé, nhưng có phao bơi an toàn chắc chắn nha mẹ ơi
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có vẻ tốt nè, em sẽ cho bé em đi thử r về review cho các mẹ nhá ^^
    • 803 Bài viết

• 2,724 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi miangot2 Xem bài viết
    Em ở HN và TPHCM ra thì những nơi khác có spa cho bé ko vậy, như e ở Cần Thơ, e xin chỗ uy tín luôn nếu mn biết
    Cần Thơ có đây nha em chị cũng ở Cần Thơ và cho bé đi chi nhánh này rồi. Em cho bé đi thử nhé ˆˆ. Chị thấy chỗ BB này ok đó, quan trọng là họ cam kết chất luong nước và phao cổ an toàn, bé nhà chị mỗi lần tới chỗ này là biết sắp được cho bơi nên cười toe toét )
    https://www.google.com/maps/place/BB...!4d105.7757974
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 14 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Hello các mẹ, e có đọc thông tin về liệu pháp bơi thủy liệu rất tốt cho các mẹ, nói là từ 0-2 tuổi mà e thấy ghê ghê làm sao, mẹ nào từng trải nghiệm cho e xin review chân tình , e chân thành cảm ơn ạ
    • 803 Bài viết

• 2,724 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoan89 Xem bài viết
    Hello các mẹ, e có đọc thông tin về liệu pháp bơi thủy liệu rất tốt cho các mẹ, nói là từ 0-2 tuổi mà e thấy ghê ghê làm sao, mẹ nào từng trải nghiệm cho e xin review chân tình , e chân thành cảm ơn ạ
    có gì đâu mà ghê mom, mình thấy phương pháp này bên Tây họ áp dụng cho con miết. Bé 7 tuần tuổi là có thể thả vào hồ kèm phao cổ bơi bơi quẫy đạp được rồi.
    Nhìn các ý kiến của những mom trên mình cũng tìm hiểu về spa bb welness này thử mới được
    • 91 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bên này đông khách lắm, hôm rồi cũng đến thử 1 buổi, đông mẹ cho bé đến spa lắm nhé, đơn giản chỉ là cho con quẫy đạp nước thôi nhưng con cũng thích lắm. Dù đôi hi quãy nước tung toé nhưng mình không lo bé sẽ liếm fai lắm do nước ở trong hồ lọc 24/24 và có thể uống được.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 84 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bé nhà mình cũng mới 4 tháng tuổi, đi spa vậy không biết có được không các mẹ nhỉ
    • 803 Bài viết

• 2,724 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chucle Xem bài viết
    Bé nhà mình cũng mới 4 tháng tuổi, đi spa vậy không biết có được không các mẹ nhỉ
    Mẹ nó cho con đi spa đi cứ tầm 2-3 buổi là tốt nhất nha, con mình 2 tháng tuổi là mình đã cho con đi spa rồi đó điều quan trọng là bạn cho con đi ở những nơi uy tín ấy
    • 44 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng thấy các bạn chia sẻ cho con đi spa mà thích ghê luôn mẹ nó cho con đi ở đâu thế ạ?
    • 22 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebethuanh Xem bài viết
    Em cũng thấy các bạn chia sẻ cho con đi spa mà thích ghê luôn mẹ nó cho con đi ở đâu thế ạ?
    Mình cho bé spa bên BB Wellness ở Sun Grand City Ancora Hai Bà Trưng Hà Nội á. Cô dễ thương nhiệtt ình, lâu lâu còn tư vấn tip chăm con haha
    • 360 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ồ em ở Hải Phòng không biết có BB Wellness không nhỉ?
    • 803 Bài viết

• 2,724 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi luathang5 Xem bài viết
    Ồ em ở Hải Phòng không biết có BB Wellness không nhỉ?
    Có nha em tham khảo cuỗi BB Wellness ở đây để cho con qua spa nè https://www.facebook.com/BBWellnessS...zlhU&__tn__=-R
    • 42 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bé còn nhỏ mà đi spa được à các mẹ? Không biết là dịch vụ gồm những gì nhỉ?
    • 147 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Thỏ nhà mình được 2 tháng mình cho con đi spa rồi học theo đứa bạn ở bên Singapore đó và ở VN cũng có hệ thống như bên đó luôn
    • 803 Bài viết

• 2,724 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi be_hatmit Xem bài viết
    Thỏ nhà mình được 2 tháng mình cho con đi spa rồi học theo đứa bạn ở bên Singapore đó và ở VN cũng có hệ thống như bên đó luôn
    Mẹ nó đang nói đến chuỗi spa cho bé theo tiêu chuẩn Singapore đầu tiên tại Việt Nam đó à
    • 147 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi camle.1987 Xem bài viết
    Mẹ nó đang nói đến chuỗi spa cho bé theo tiêu chuẩn Singapore đầu tiên tại Việt Nam đó à
    Chuẩn luôn rồi bạn ơi bé mỗi lần đi spa về là ngoan hơn, ngủ ngon hơn nha, thực sự là mình thấy con rất thích thú