TIN TÀI TRỢ.

Spa cho bé! Nhiều sự lựa chọn quá cả nhà ạ!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.8K Lượt đọc
  • 56 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 163 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi, em tính dắt bé nhà em đi spa. Em cần xin cao kiến của các mẹ xem dắt con đi spa nào tốt. Em lướt mạng thì có thấy bên BB Wellness, có vẻ cũng đông khách mà chưa biết tốt không? bé nhà em 3m2d có bơi được chưa? Mẹ nào đi rồi cho em xin review với em cảm ơn nhiều
    Người phụ nữ hạnh phúc chính là người phụ nữ đẹp

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 28 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Spa bơi thủy liệu cho bé đúng ko mẹ? 3m2d đi được rồi nha
    Loading 75%...
    • 88 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ờ em cũng thấy bên này có vẻ nhiều mẹ hay đưa con đi lắm. em cũng hóng xin thêm thông tin hihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

3 tháng 2 tuần cho bé bơi nổi được rồi, chỉ cần chọn chỗ nào cam kết có phao cổ làm chất liệu an toàn chuẩn cho bé là được nha mom
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em có con bạn mới sinh con ở Canada, hai đứa tâm sự thì nó kể e về chuyện cho bé đi bơi spa bạn em kể thay hiệu quả tốt lắm, lên mạng kiếm thì thấy ở VN cũng có, các mom nhà mình có ai thử chưa cho e xin ít review
    • 18 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

E có bà chị mới sanh bé được 2 tháng , mà chị em là single mom lại là con son nữa, thương chị lắm thấy topic hay về bé, nên xin ý kiến mọi người về liệu pháp spa cho đứa cháu nhà em
    • 41 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chipchiphaycuoi Xem bài viết
    3 tháng 2 tuần cho bé bơi nổi được rồi, chỉ cần chọn chỗ nào cam kết có phao cổ làm chất liệu an toàn chuẩn cho bé là được nha mom
    cùng ý kiến v mẹ hihi do em thấy hình thức bơi này phao quân xung quanh cổ bé, nếu phao ko chất lượng về sợ bé bị dị ứng
    • 163 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cobabanhbeo Xem bài viết
    Spa bơi thủy liệu cho bé đúng ko mẹ? 3m2d đi được rồi nha
    Đúng r mom, bơi thủy liệu. Mom có chỗ nào tốt chỉ em với ạ
    Người phụ nữ hạnh phúc chính là người phụ nữ đẹp
    • 13 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Nhà e sinh ra do gien nên ai cũng bị đẹt, nên lần này sinh bé e rất quan tâm nên các phương pháp tư nhiên giúp mẹ cải thiện chiều cao, hình như phương pháp này nghe nói bổ trợ tốt, các mẹ cho e ý kiến nha @@
    • 32 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trong thời buổi này vàng thau lận lộn, marketing xạo tràng lan , gắn mắc quốc tế, thật giả ko biết đâu mà lần, cần lắm sự chia sẻ thật tình từ các mẹ, BB welness có tin ko các mẹ ?
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lytang_bong Xem bài viết
    Trong thời buổi này vàng thau lận lộn, marketing xạo tràng lan , gắn mắc quốc tế, thật giả ko biết đâu mà lần, cần lắm sự chia sẻ thật tình từ các mẹ, BB welness có tin ko các mẹ ?
    BB Welness mình thấy ok nha, mình có cho bé nhà mình đi thử rồi. Nước trong hồ được lọc sạch kỹ và phao bơi chất lượng theo tiêu chuẩn Mỹ. Họ cam kết chắc chắn mà
    • 10 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Con em bị sanh non, giờ bé ba tháng rồi mà vẫn còn yếu ớt hay bị bệnh lắm, tìm hiểu thì biết có vụ đi spa cho bé, cả nhà mình có ai như e đã thử pp này chưa ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giotnang_cuoichieu Xem bài viết
    Con em bị sanh non, giờ bé ba tháng rồi mà vẫn còn yếu ớt hay bị bệnh lắm, tìm hiểu thì biết có vụ đi spa cho bé, cả nhà mình có ai như e đã thử pp này chưa ạ
    Mẹ ơi, bé 7 tuần tuổi là có thể cho bơi thủy liệu được rồi. Nếu mẹ sợ thì đợi tầm 10-12 tuần cũng được .
    BB Wellness có thể tư vấn trước khi mẹ đến cửa hàng,^^ mình đã từng đến BB và được các cô ở đây tư vấn khá nhiệt tình
    • 10 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

E có tìm hiểu thử về spa cho mẹ, thấy giá cả cũng không phải rẻ, nên không biết có đáng nên đầu tư cho bé ở nhà ko ?
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cung_luoian Xem bài viết
    E có tìm hiểu thử về spa cho mẹ, thấy giá cả cũng không phải rẻ, nên không biết có đáng nên đầu tư cho bé ở nhà ko ?
    nhà mình chuyên cho bé đi spa BB Wellness nè mom. Thật ra mình thấy tiền nào của đó thôi. Ở đây hệ thông nước lọc 24/24 rất sạch. Thậm chí bé có thể uống được luôn ấy.
    Các sản phẩm ở đây đều từ Newzealand và đặc biệt phao cổ thiết kế chuẩn nên an toàn cho bé
    • 5 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ nào rảnh lập team dắt bé đi spa với em ko nào ?
    • 5 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Lúc đầu e mới đọc cũng bán tin bán nghi, đi trải nghiệm thử ở spa BB welness thì thấy dịch vụ cũng tốt, bé 7 tuần tuổi là đi được rồi nha
    • 25 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Lưu ý nhỏ cho các mẹ cho bé bơi trong spa là pp thủy liệu chứ không bơi sinh tồn trong các thí nghiệm khoa học đâu nha
    • 43 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em thấy nhà mình có thời gian và điều kiên thì trải nghiệm thử cho bé cũng hay lắm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thời gian của một lô trình spa của bé thường khoảng bao lâu vậy ? Mình có phải trông bé trong thời gian đó ko ?
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3