TIN TÀI TRỢ.

Mụn trên mặt trẻ sơ sinh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.64K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

image

image

image. Bé nhà e ntnay là sao hả các chị. Đang đáng yêu nthe kia tự dưng bị nhìn thương e quá em tắm đủ các loại lá rồi hạt kê đay. Bôi gentrison rồi mà cũng k khỏi còn bị nặng hơn nữa. Các chị giúp e với hhuhu ,thương con quá đi mất

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nếu tắm lá không khỏi thì đừng tắm nữa mẹ ơi, có khả năng gây dị ứng và bé bị nổi nhiều hơn đó. Mẹ có thể mua dùng bột tắm trẻ em thử xem.
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn thử dùng sữa tắm Lactacyd Baby để tắm gội cho cháu xem, và mỗi lần tắm bạn có thể vắt vào 1 quả chanh để tắm cho cháu, acid trong chanh sẽ làm mát và sạch da cho cháu, hy vọng cháu sẽ hết mụn sớm
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 78 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Bé nhà mình lúc mới sanh cũng bị, cái này gọi là mụn sữa, sẽ tự khỏi thôi mn, đừng bôi gì hết, nhìn hơi xót tý thôi hihi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của HaSolee
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhìn giống bị bệnh chứ ko phải mụn đâu mẹ phamducanh à
    • 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bé nhà mình cũng bị y như vậy và còn bị cả ở cổ nữa cơ. Mình đang tính đưa con đi khám. Bé nhà bạn đã khỏi chưa? Làm thế nào mách mình với.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Kirisuki23021985
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Điều quan trọng đầu tiên mà mẹ bé cần phải biết rằng mụn trứng cá ở các bé là hoàn toàn tự nhiên và thường sẽ biến mất sau một vài tuần hoặc vài tháng mà không cần điều trị
    Vision Tech - Chuyên cung cấp Ắc quy Lithium thông minh cho xe máy, xe đạp điện, ô tô
    • 126 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Bé nhà em mới sinh đc 1 tuần cũbg bị nổi mụn. Mụn dày đỏ ở cổ, khuỷ tay và một vài nốt trên mặt. Em dùng sữa tắm lactacy cho bé từ đầu rùi vì thích mùi của nó. Em nghĩ do bà nội dùng phấn rôm xức nên bị dị ứng vì ghủ yếu nổi ở những chỗ xức phấn rôm, bé mới sinh mà ra viện về nhà bà đã xức 1 đống rùi. Em đang cấm tiệt bà xức phấn mấy ngày nay. Hi vọng min nhà em mau hết mụn. Chắc phải ngứa lắm ý

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lazzynguyen
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ban oi hoi luc baby minh luc 5tuan tuoi cung bi day mat. Bi khoang 2tuan thi minh dung sua me, ngay boi len cho bi mun khoang 4-5lan, khoang 1tuan sau het do. Ban lam thu nhe. Tv be ban nhin cung qua ne.
    comment by WTT mobile view
    • 76 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thường bé sơ sinh nào cũng bị mụn, sau 1 thời gian sẽ tự hết. bạn tắm rửa sạch sẽ cho bé đừng tự ý bôi thuôc gì. Bé nhà mình hồi 20 ngày cũng bị nhiều ở cổ. Đến khoảng hơn 1 tháng mới hết. Nếu vẫn lo lắng thì đưa con đi khám xem sao.