TIN TÀI TRỢ.

Mắt bé có váng dầu tren bề mặt tròng đen

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.01K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 45 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Các mẹ có ai biết bệnh này tư vấn giúp e với vì e đi khám 3 lần cho con mà bs chẳng nhìn thấy gì
    bé nhà e sinh non trc một tháng.đc mười mấy ngày thì e thấy tren bề mặt tròng đen có nổi như váng dầu mà ít thôi ạ sau đó e đi nhi đồng thì bs bảo viêm kết mạc cho thuốc k hết mấy ngày sau bị ngấn nc và có ghen e lại qua ben Bv mắt bs lại kết luận y chang ben nhi đồng cho thuốt về nhỏ cũng k hết,mà e có nói rõ là bé có váng dầu như vậy bs nhìn và soi đèn điều k ai thấy có cho sieu am luôn mà mắt bé bình thường.về e thấy cai váng dầu đó Lan ra nhiều hơn e lại lên nhi đồng và bs kết luận tắc tuyến lệ mà chẳng dả động gì tới váng dầu mà e nói.gio mỗi lần nhìn vào mắt con e đau Lòng và buồn lắm cứ sợ để lau thì nghiêm trọng.e có đọc một bài tren đây có con của mẹ nao cũng bị như vậy cũng lau rồi k biết bé giờ khỏi chưa.co mẹ nao biết giúp e với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 45 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

k có mẹ nào biết ạ.e buồn quá
    comment by WTT mobile view
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mn ơi mắt bé nhà mn thế nào r? Con em cũng vậy
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bé nhà mình 6 tháng cũng có váng dầu trong mắt. lúc trước bé bị viêm kết mạc cấp, đã chữa và khỏi không bị ghèn mắt nữa. những 1 tuần trở lại đây mình thấy bé có váng dầu nhìn ngoài ánh sáng ban ngày mới thấy. bé hay dụi mắt nữa.
    • 17 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Các bố mẹ ơi, tình hình các bé sao rồi ah. Con em đi khám bác sĩ cũng không thấy, nhỏ Tobrex 1 tuần ko hết.
    • 17 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phandangthanh12345 Xem bài viết
    bé nhà mình 6 tháng cũng có váng dầu trong mắt. lúc trước bé bị viêm kết mạc cấp, đã chữa và khỏi không bị ghèn mắt nữa. những 1 tuần trở lại đây mình thấy bé có váng dầu nhìn ngoài ánh sáng ban ngày mới thấy. bé hay dụi mắt nữa.
    Chị ơi cho em hỏi bé nhà chị hết váng dầu chưa vậy? Bé lớn lên mắt nhìn bình thường chứ ạ
    Con nhà em mới sinh mắt cũng có váng dầu, đi khám viện Nhi TW Bs nhìn và soi cũng ko thấy gì
    • 17 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chị ơi cho em hỏi bé nhà chị hết váng dầu chưa vậy? Bé lớn lên mắt nhìn bình thường chứ ạ
    Con nhà em mới sinh mắt cũng có váng dầu, đi khám viện Nhi TW Bs nhìn và soi cũng ko thấy gì
    • 17 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giangbalan Xem bài viết
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tomoko_Tomoko Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi giangbalan Xem bài viết
    Bạn ơi,mắt con bạn sao rồi ạ? Con mình cũng bị vậy, mong bạn sớm trả lời mình
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phandangthanh12345 Xem bài viết
    Bạn ơi mắt bé giờ sao rổi ạ? Con mình cũng bị vây ạ.mong bạn trả lời mình
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sinh muộn sẽ bị thế đúng k