Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

help. Các mẹ chỉ em cách chữa bệnh Đậu Lào ở trẻ với ạ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.33K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Huhu. chào các mẹ, tình hình là bé nhà em dc gần 6th, và cháu bị bệnh đậu lào 1 tuần nay rồi, cháu bị lây từ bà Nội. huhu cháu ho ghê lắm và chảy nước mũi nữa, mấy hum trc có sốt nhưng giờ hết rồi. Em có đánh trứng gà cho cháu rồi nhưng chẳng thấy đỡ gì cả, bé quá thì ko dám nhể vì sợ con đau. huhu. giờ tự nhiên lại nổi thêm nôt đỏ đầy ng nữa, có ng bảo do nóng quá nên nổi. em tắm cho bé nước lá mướp đắng, bôi Skinbibi nữa nhưng ko hết. có mẹ nào biết cách chữa ko chỉ em với ạ. thanks các mẹ nhìu lắm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi bé nhà chị được mấy tuổi? sao chị biết bé bị đậu lào?
    chồng em cũng đang bị đậu lào, con bé con nhà em mới được 15 tháng, 1 tuần này bé cũng bị ho và chảy nước mũi...ho mà uống thuốc ko khỏi, đi khám bs bảo bị viêm phế quản, vậy mà uống thuốc ko đỡ...đọc được bài của chị e lại nghĩ hay bé nhà e cũng bị đậu lào lây từ bố nó...nhưng phải làm sao để biết nó bị đậu lào hay ko? mà mới 15 tháng thì phải chữa bằng cách nào được? đến nay chị đã có cách nào chưa? giúp e với...
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E bị rồi nhé, k cần nhổ đâu. Hàng ngày lấy lá trầu không vò nát rồi chấm rượu trắng cạo từ trên xuống dưới ở lưng, ở lòng bàn tay, lòng bàn chân. Sau đó, bạn lấy xôi trắng ấm ấm lăn trên lưng lăn nhiều vào nhé, người lớn thì xôi nóng càng tốt, làm khoảng 10 ngày thì hết nhé