TIN TÀI TRỢ.

Đã có mẹ nào sử dụng Cerekid cho con biếng ăn, táo bón chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.89K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không biết các mẹ khác thế nào chứ với em cho con ăn thực sự là một cuộc chiến. Lắm lúc cáu quá, không ăn cho nhịn. Thế mà nó cũng nhịn luôn. Có khi ngày được vài thìa cháo. Sữa cũng không uống. Mà thấy người lớn hay ai ăn gì thì vẫn đòi, nhưng đòi xong nhấm nhấm được tý lại bỏ. Bé nhà em, bé trai, cũng được gần 15 tháng rồi, mà giờ được có 9,5kg. Nhìn con còi bố mẹ cũng sốt ruột
    Em cũng thử nhiều cách, thậm chí còn bật tivi, hoạt hình, quảng cáo (em biết thực sự là không tốt, nhưng còn hơn để con nhịn đói) nhưng dốt cuộc nó cũng vẫn không ăn
    Đợt nọ em có cho bé dùng mama sữa non, rồi BigBB rồi cả Lysin của Úc nhưng cũng không ăn thua. Thấy có sản phẩm Cerekid quảng cáo cũng nhiều mà không biết có hiệu quả không? Chứ thực sự dùng quá nhiều rồi. Ai dùng rồi cho em biết với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng rồi mom ơi. Tốt thực sự đấy. Bé nhà mình 13 tháng. Ngoài biếng ăn mà còn cả táo bón nữa. Đợt vừa rồi dùng Cerekid cho bé, sau một thời gian cũng loanh quanh loay hoay với nhiều loại. Dùng hết hộp thứ nhất đã thấy cải thiện rồi. Không biết bé nhà mom có táo bón ko, chứ bé nhà tớ ngoài biếng ăn còn táo bón nữa. Mà dùng 5 - 7 ngày đã thấy phân đẹp dễ đi rồi. Trộm vía ăn cũng thấy ngon miệng hơn. Cân lên được khoảng 0,3kg sau một tháng. Mẹ dùng cho thử cho bé đi
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dùng ok đấy mẹ bé. Mình đang dùng cho bé đến liệu trình thứ 2 rồi. Trước mỗi lần cho con ăn là một lần đánh vật. Dỗ có, dọa có mà cũng không ăn thua. Giờ trộm vía thấy cũng hợp với loại này. Bé ăn ngoan hơn, nhanh hơn. Có cảm giác thèm ăn
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ài con mình cũng vậy nản quá, chắc mua về cho bé thử
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[
    Đợt nọ em có cho bé dùng mama sữa non, rồi BigBB rồi cả Lysin của Úc nhưng cũng không ăn thua. Thấy có sản phẩm Cerekid quảng cáo cũng nhiều mà không biết có hiệu quả không? Chứ thực sự dùng quá nhiều rồi. Ai dùng rồi cho em biết với [/QUOTE]
    BigBB mom cho bé dùng loại nào có dư tem đổi KM không cho m xin 1 tem , mình thiếu 1 têm để đổi bình giữ nhiệt cho bé
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,295 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Các tài khoản sau vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: Lengoc76693 - Khanhlinh5893 (Cerekid)

Các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục. Vui lòng xem Qui định diễn đàn tại đây: https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Smod6
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hoang mang quá, Giờ lắm loại, Ích Nhi, Cerekid, Bambio, Big BB, Pediakid ... Cái nào cũng thấy quảng cáo tốt, chả biết dùng gì cho con