TIN TÀI TRỢ.

Con mình 4 tháng rưỡi liệu có chậm phát triển???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.26K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhờ các mẹ giúp với. Con mình đến nay 4m rưỡi nhg chưa lẫy, chưa biết lấy tay với đồ vật, chỉ ngắm tay và cho vào mồm còn đưa đồ vào tay thì chỉ cầm một lúc. Cười nói cũng ít, tuần trc còn nói chuyện ê a, hò hét nhiều nhg sang tuần vừa rồi hầu như ko nói mấy, ai hỏi chỉ nhìn chằm chằm sau đó quay đi, lúc nào hứng lên thì mỉm cười giãy giụa tí, mẹ gọi cũng chưa biết quay ra. Mình lo lắng lắm, ko biết con có chậm pt ko :'((((((

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Không mẹ nào giúp mình giải đáp thắc mắc đc sao? Huhu
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghĩ mẹ kemsoco khôg cần lo lắng quá đâu. Con mình 4 thang mới lật được, nhưng chỉ lật 1 bên, mãi tới 6 tháng rưỡi mới lật ngửa ra được. 4 tháng cũng cho tay vào miệng, cầm đo chơi ko dc lâu giống con bạn. Con mình lật xong không trườn mà lại ngồi rất cứng. Con chị mình sinh cùng tháng, trườn nhoay nhoáy nhưng lưng lại mềm, ngồi không cứng bằng.
    Mình thấy trẻ con mỗi đứa một kiểu, miễn sao con ăn ngủ tốt, chơi vui là được rồi. Mấy mốc phát triển người ta đưa ra cũng là tương đối thôi. Chúc hai mẹ con vui khoẻ nha!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của moon_234