TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào đang cho con uống Koko Crown của Hàn không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.13K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 113 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bé nhà em 6m4d, đang bị béo phì cấp độ 2. Em muốn tìm sữa phù hợp cho con. Em thấy 1 vài người nói, sữa Koko Crown của Hàn có chứa công thức độc quyền KI 180 giúp bé tăng trưởng chiều cao vượt trội và L- Carnitine có tác dụng hỗ trợ chuyển hóa chất béo, giúp cơ thể bé săn chắc hơn. Nghe có vẻ rất hợp với con em nhưng em tìm hiểu thông tin trên mạng về sữa này thì ít mẹ đang dùng lắm. Có mẹ nào đang cho con uống sữa này ko, chia sẻ kết quả cho mẹ con em tham khảo với ạ. Em đang nuôi con 1 mình và cũng là con đầu nên nhiều lúc rối lắm, các mẹ tâm sự với em nha

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng nuôi con đầu giống bạn, con mình được 7 tháng tuổi và đang sử dụng sữa Koko Crown 2. Mình thấy con dùng sữa rất hiệu quả, con rất thích uống, mình đã cho con dùng hãng sữa này được 3 tháng rồi. Khi đi kiểm tra sức khoẻ định kì thì cân nặng và chiều cao của con đều phát triển tốt và bình thường. Mình có tìm hiểu qua thì sữa Koko Crown được sản xuất từ công ty Namyang, là công ty sản xuất các hãng sữa XO, I am mother rất nổi tiếng. Sữa có các dưỡng chất đáp ứng 5 yêu cầu(an toàn, cao lớn, hỗ trợ tiêu hoá, tăng cường miễn dịch, phát triển trí não) và có công thức KI 180 độc quyền. Mình rất hài lòng khi sử dụng sữa và sẽ định cho con sử dụng lâu dài.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà mình 5m3d, mình cũng đang cho bé sử dụng Koko crown. Lúc chọn mua sữa mình cũng rất phân vân không biết nên chọn sữa nào vừa an toàn lại hiệu quả cho con. Rất may mình tìm hiểu được koko crown có công thức độc quyền KI 180. Hơn nữa sữa còn được đặc chế cho thị trường Việt Nam và giá cả cũng rất hợp lý nữa. Mình khuyên bạn cũng nên sử dụng sữa.
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,295 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Các tài khoản sau vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: thuy1679 - anhhoang1710 (Koko Crown)

Các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục. Vui lòng xem Qui định diễn đàn tại đây: https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Smod6