TIN TÀI TRỢ.

Có ai có bé chậm hóng chuyện ko a? Giúp e với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.39K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà mình cũng cười nhưng ít lắm, mình rất buồn vì con ko chịu nhìn mặt mẹ, cháu đc 3,5t rồi. Con bạn nếu vẫn nhìn theo mặt ng hỏi chuyện là ko sao đâu vì có bé cũng ko mau miệng thì ko ê a thôi. Mình lo con tự kỷ quá vì ko chịu nhìn mặt ng đối diện.
    comment by WTT mobile view

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hieuthuy_nguyenduc Xem bài viết
    Bé nhà mình mai là tròn 3 tháng rồi. Bé ít hóng chuyện lắm. Thi thoảng mới nhìn mẹ thôi. Hic em lo quá cm ạ. Như vậy có cần đưa con đi khám k các mẹ?
    Bé nhà bạn thế nào rồi, bé nhà mình cũng ko chịu nhìn mặt mẹ, mặc dù mình cố gắng nhìn vào mặt con, con tòm tránh quay đi thôi. Buồn lắm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hatrang20091989 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hieuthuy_nguyenduc Xem bài viết
    Bé nhà mình mai là tròn 3 tháng rồi. Bé ít hóng chuyện lắm. Thi thoảng mới nhìn mẹ thôi. Hic em lo quá cm ạ. Như vậy có cần đưa con đi khám k các mẹ?
    Bé nhà bạn thế nào rồi, bé nhà mình cũng ko chịu nhìn mặt mẹ, mặc dù mình cố gắng nhìn vào mặt con, con tòm tránh quay đi thôi. Buồn lắm
    Chị ơi con chị giờ sao rồi con e cũng vậy. E lo quá. Khóc hết nước mắt
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Con em thì 2 tháng mới bắt đầu ê a hóng chuyện nhưng đến 3 tháng thì hóng rất nhiều. Lúc con dưới 2 tháng cũng không có biểu hiện gì làm em lo đứng lo ngồi. Mãi mới có nó mà có làm sao thì em không biết phải sống sao khi nhà chồng em toàn những người ác khẩu không à. Em biết có bé hàng xóm không biết hóng chuyện và giờ thì bạn ấy chỉ không học được chữ thôi chứ vẫn ăn nói bình thường. nên em lo con em cũng bị gì lắm mà giờ thì không sao rồi
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà mình cũng cười nhưng ít lắm, mình rất buồn vì con ko chịu nhìn mặt mẹ, cháu đc 3,5t rồi. Con bạn nếu vẫn nhìn theo mặt ng hỏi chuyện là ko sao đâu vì có bé cũng ko mau miệng thì ko ê a thôi. Mình lo con tự kỷ quá vì ko chịu nhìn mặt ng đối diện.
    Con c giờ cũng đk 2 tuổi rồi nhỉ.con c sau đợt đó thế nào ạ.chia sẻ e với.con e jo cũng như vậy.e lo lắm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mai222maimai Xem bài viết
    Con c giờ cũng đk 2 tuổi rồi nhỉ.con c sau đợt đó thế nào ạ.chia sẻ e với.con e jo cũng như vậy.e lo lắm
    Đừng quá lo mon ạ, trc con m cũng vậy nhưng giờ 16m trộm vía con nhanh nhẹn lắm, nói líu lo suốt ngày, dạy cái gì 1 lần là nhớ, mẹ hỏi con yêu ai nhất thì nói yêu mẹ. Mỗi tội vẫn nhát người lạ lắm. Trc mình cũng như mom lo sốt vó, lên hết diễn đàn này đến diễn đàn khác. Mỗi trẻ có 1 mức phát triển khác nhau nên cứ để con tự nhiên
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tùy bé chậm nhanh thôi, mới có hơn 2 tháng cũng ko đáng lo lắm đâu mom, theo dõi thêm chút năng chuyện trò và hát cho bé nghe đi
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2