TIN TÀI TRỢ.

Có ai có bé chậm hóng chuyện ko a? Giúp e với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.43K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 61 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Con em được 2 tháng 1 tuần rồi mà chẳng nhìn em, cũng không híng chuyện. Cách đây 1 tuần thì có nhìn em rùi chu mỏ lên nói à gừ à gừ. Từ bữa đó tới giờ ko có gì tiến bộ. Cứ ăn rùi ngủ. Khi nào thức thì gắt ngủ, ngáp lên ngáp xuống. Bé sinh khi 36 tuần. Bé biết nhìn theo vật di chuyển khi được 1.5 tháng. Em lo quá. Chẳng bít con có biết hóng chuyện ko nữa. Chị nào có trường hợp giống em thì chia sẻ với em nhé. Em cảm ơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 257 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Mới 2 tháng thôi mà mẹ nó đừng vội. 3 tháng bé mới hóng và nói chuyện nhiều lận. 2 tháng vẫn ngơ ngơ zị đó

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Ngoctam.2210
    • 319 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn có thấy bé giật mình ko? Còn bé chỉ ăn với ngủ, với lại bị gắt ngủ thì làm j có thời gian mà hóng chuyện nữa. bạn chuẩn bị sức khỏe mà chăm bé gắt ngủ nhé. Như bé nhà mình phải hơn 6 tháng đấy ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 61 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bé Nhà mình dễ giật mình lắm nên mình làm gì cũng phải nhẹ nhàng. Bé nhà bạn mấy tháng thì hóng chuyện?
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bé nhà mình mai là tròn 3 tháng rồi. Bé ít hóng chuyện lắm. Thi thoảng mới nhìn mẹ thôi. Hic em lo quá cm ạ. Như vậy có cần đưa con đi khám k các mẹ?
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 61 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Chắc bé nhà bạn cũng giống bé nhà mình. Mình cũng lo nhưng ko biết phải làm sao. Buồn chỉ biết ôm con khóc thui
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bé nhà mẹ Kiplan có chăm chú nhìn vật có màu sắc ví dụ như bóng bay không?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 61 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bé nhà mình biết nhìn theo vật rồi, mình đưa đồ chơi qua lại trước mặt bé có nhìn theo. Nhưng ít nhìn mẹ và chưa hóng chuyện.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 61 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bé đang bú mà có người nói bé sẽ quay qua nhìn khoảng vài giây rồi thôi.
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bé nhà mẹ nó gọi có nhìn theo k? Bé nhà mình ai gọi cũng bơ. Không thấy quay đầu qua phía có tiếng động.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 61 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Cũng tuỳ hứng của bé nữa. Có lúc quay lúc không. Bạn thử mở clip nhạc sôi động thử coi bé có chú ý không. Bé nhà mình thì thích nghe nhạc hay sao đó. Mình mở nhạc rùi để bên cạnh, bé sẽ quay đầu về phía có tiếng nhạc, nếu mình mở ipad thì bé sẽ nhìn theo màn hình. Mình hay đưa qua đưa lại trước mặt bé để xem bé có nhìn theo không". Mình đang mong ngày bé hóng chuyện" hix
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình sẽ thử cách của mn xem sao. Mình cũng mong ngày con sẽ ê a trả lời mẹ. Chúc cho bé nhà bạn và cả bé nhà mình mau hóng hớt để mẹ bớt lo
    • 33 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KipLan Xem bài viết
    Con em được 2 tháng 1 tuần rồi mà chẳng nhìn em, cũng không híng chuyện. Cách đây 1 tuần thì có nhìn em rùi chu mỏ lên nói à gừ à gừ. Từ bữa đó tới giờ ko có gì tiến bộ. Cứ ăn rùi ngủ. Khi nào thức thì gắt ngủ, ngáp lên ngáp xuống. Bé sinh khi 36 tuần. Bé biết nhìn theo vật di chuyển khi được 1.5 tháng. Em lo quá. Chẳng bít con có biết hóng chuyện ko nữa. Chị nào có trường hợp giống em thì chia sẻ với em nhé. Em cảm ơn
    Bé nhà mình cũng sinh 36 tuần, đc 2 tháng 20 'ngày rùi vẫn chưa biết hóng chuyện, Suốt ngày chỉ cau có khóc lóc thui. Mà bé khó ngủ lắm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Huetran_90
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 61 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bé nhà mình mấy bữa nay hay ê a, nhưng toàn ê a một mình, có khi cười thành tiếng. Mình chẳng bít ntn nữa. Bé nhà mình lúc thì ngủ quá chừng, lúc thì khó ngủ.
    • 33 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Dần dần bé sẽ bít thui , mẹ đừng lo lắng quá

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Huetran_90
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 56 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cũng tùy từng bé mn ah, bé nhà m thì cuối tháng thứ 2 mới biết nói chuyện, mẹ nó đừng lo quá, bé đang học dần dần đó cứ theo dõi xem sao
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 61 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bé nhà mình mấy bữa nay ê a suốt ngày, cười thành tiếng nữa. Nhưng toàn 1 mình, con cứ nhìn cái bóng đèn rùi tự ê a, à gừ, khi nào vui lắm thì mới ê a với mẹ. Bình thường còn đòi mẹ, bữa nay thì nằm mút tay.hĩ mình sợ bé quen không cai được
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 260 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KipLan Xem bài viết
    Đã biết hóng 1 lần rồi thì sẽ hóng tiếp thôi. Mẹ nó đừng lo. Vẫn cứ tích cực nói chuyện với con khi nào con thức. Vừa nắn bóp chân tay, vừa chuyện trò, bé sẽ rất thích, và rồi sẽ nhanh chóng à gừ à gừ với mẹ nữa thôi.
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ kiplan ơi bé nhà mẹ bjo thế nào rồi?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 61 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bé chỉ Cười khi ng khác nói chuyện với bé thôi.hic chứ ko ê a lại. Cười thành tiếng khi hơn 3 tháng. Bé hay cười nhưng ít hóng. Mình cũng đang lo. Bé giờ 5 tháng rồi
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2