TIN TÀI TRỢ.

Chọn mua đồ chơi cho bé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 778 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đi làm xa nhà. Mà chỗ em làm cũng ko có shop cho bé. Bé nhà em dc 7 tháng rồi. Con bắt đầu biết chơi đồ chơi. Mà em thì sợ mua hàng TQ vs hàng fake lắm. Con bé mà chơi những đồ chơi ko đảm bảo thì nguy hiểm. Em có mày mò trên mạng định mua online đồ chơi của mấy hãng nổi tiếng thương hiệu mỹ ấy. Nhưng vẫn đang phân vân quá. Vậy em lên web trẻ thơ nhờ web, và mọi người tư vấn dùm em trang bán online nào uy tín. Hoặc cửa hàng nào khu vực Quảng Ninh, Hải Phòng, Thái Bình bán đồ cho bé đảm bảo chất lượng với ạ. Cảm ơn web, cảm ơn mọi người đã đọc tin.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai giúp e vs ạ. E cảm ơn mọi ng ạ
    • Ramita Khách
    • 2 năm
    mom ơi! mom lên FB có chị Ngân Phạm, (tên shopee là nganphamftu1008) có món đồ chơi gỗ 7 món, chị ý đặt về, phù hợp vs bạn 7m+ đó. Tính ra từng món sẽ rẻ hơn đó. Mà mấy món đó tốt cho vận động trí não.vkdTeIEBQSav-f3SMYkXCJ2dIAjL_Sh1scVeQ1n302SqvGbOZTy02_2Ycr5hOqU-CuqrDGHk9MzdlQ8oG62xZxU1eIbA
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • 84 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

h cm mua đồ chơi cho con thì phải chọn nhưa an toàn và k có hạt nha, k các con nuốt vào thì khổ
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 3 năm
    • 174 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mua đồ chơi nhựa cho bé nên chọn nhựa tốt ấy