TIN TÀI TRỢ.

Bé hay bị sặc sữa, phải làm sao đây, giúp em với

• 1 Lượt chia sẻ
  • 5.69K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 930 Bài viết

• 2,523 Được cảm ơn

Bé nhà em được gần 1 tháng nhưng rất hay bị sặc sữa, cả sữa mẹ lẫn sữa bình.Em đã thử nhiều loại núm ty chống sặc, bình có van chống sặc nhưng vẫn không ăn thua. Bé cứ bị ho lên mấy cái rồi mới hết. Em lo quá đi mất, các mẹ có kinh nghiệm chỉ cho em với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 174 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Hồi gần 1 tháng tuổi bé nhà mình cũng bị như vậy, mình đưa bé đi bv, bs cho tập VLTL để đẩy đờm nhớt trong cổ họng ra về nhà bé hết sặc và hết cả khò khè. Bé nhà bạn có bị khò khè ko ? Nếu có bạn bế bé đi khám thử xem.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 930 Bài viết

• 2,523 Được cảm ơn

Ôi hay quá, để em thử làm thế xem sao.
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tập VLTL là gì vậy mẹ nó ơi!Bé mình cũng đang bị giống như vậy,nghe cứ khò khè suốt và cứ hay bị sặc sữa ko biết phải làm sao,rồi dễ ọc sữa nữa,có lúc ọc lên cả mũi mình lo quá.hic
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

VLTL la vat ly tri lieu. Be sac sua co nhieu nguyen nhan. Co the nguyen nhan la be dang bu sua thi buon ngu, vua uong vua ngu de bi sac sua hoac num vu luong sua chay nhiu qua be uong ko kip nhat la vao buoi toi nen hay bi sac.
    • 74 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngdung Xem bài viết
    Hồi gần 1 tháng tuổi bé nhà mình cũng bị như vậy, mình đưa bé đi bv, bs cho tập VLTL để đẩy đờm nhớt trong cổ họng ra về nhà bé hết sặc và hết cả khò khè. Bé nhà bạn có bị khò khè ko ? Nếu có bạn bế bé đi khám thử xem.
    Ban cho be lam VLTL o dau vay,con m dc 1,5 thang,hien tuong giong het mn ke,