TIN TÀI TRỢ.

Bé bị vết bớt màu cà phê sữa :(( huhu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.82K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 31 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Bé nhà em đã gần 6 tháng tuổi. Lúc bé được hơn 1 tháng tự dưng trên người xuất hiện vết bớt màu cà phê sữa. Càng ngày càng rõ hơn. E đọc báo thì thấy chỉ điều trị laze mới đc. Ko biết khi nào thì nên điều trị đc ạ? Huhu. Thương lắm. Con gái mà bị vết bớt vậy thì cháu mặc cảm lắm. Mong các bố các mẹ cho diệu kế ạ. Vết bớt của cháu ở ngay ngực trái, lan tận ra nách. To như bàn tay người lớn ấy ạ
    I8rQvTv
    Gia Hân đáng yêu của mẹ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,017 Bài viết

• 612 Được cảm ơn

Mẹ nó mang con đi khám chưa, có loại bớt tự sinh ra thì tự mất đi đấy! nhiều TH ko cần điều trị mà tự khỏi đấy! Mẹ nó vào đây tham khảo nè!
    https://www.webtretho.com/forum/f87/p...3/index11.html
    Ba mẹ yêu gái nhất!

NB: 3kg-50cm; 1m: 3.9kg-53cm; 2m: 4.7kg-56cm; 3m: 5.4kg-58cm; 4m:5.8kg-61cm; 5m:6.5kg-63cm; 6m:6.8kg-66cm; 7m: 7.2kg; 8m: 7.7kg; 9m 8.2kg, 71cm, 10m 8.4kg, 10m20d: 8.7kg, 1 tuổi 9.2kg; 2 tuổi 12kg
    Phát triển: 1w biết nằm nghiêng; 1m biết nhìn theo; 2m biết mút tay, hóng chuyện líu lo; 3,5m biết lật, 4m10d biết lạ, biết chổng mông; 5,5m biết lật ngửa lại; 7m biết trườn, mọc răng, làm xấu, múa khéo, vỗ tay; 9m 1w con đã đứng đc 20s và rất siêng đứng! 9m20d mới bò pro, 1 tuổi: 7 răng và tự đứng dậy đi, nói ầm, anh, ông, ba, bà..., 2 tuổi, nói câu ngắn!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 27 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em thấy chắc k sao đâu mẹ nó ah. E đây này, hồi nhỏ mẹ em sinh em ra cũng có cái bớt màu cà phê sữa ở ngay bên trên đùi phải, gần chỗ ấy đó, giờ em 25t cái bớt cũng loang to hơn hồi nhỏ nhiều nhưng em thấy hoàn toàn bthg. Chỉ là 1 chỗ có màu da hơi khác tí thôi mà. OX nhà em lần đầu thấy còn bảo hay hay.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MeNhocBaoNhi Xem bài viết
    Bé nhà em đã gần 6 tháng tuổi. Lúc bé được hơn 1 tháng tự dưng trên người xuất hiện vết bớt màu cà phê sữa. Càng ngày càng rõ hơn. E đọc báo thì thấy chỉ điều trị laze mới đc. Ko biết khi nào thì nên điều trị đc ạ? Huhu. Thương lắm. Con gái mà bị vết bớt vậy thì cháu mặc cảm lắm. Mong các bố các mẹ cho diệu kế ạ. Vết bớt của cháu ở ngay ngực trái, lan tận ra nách. To như bàn tay người lớn ấy ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

những ai co vết bớt trên người thì gọi ngay cho tôi, tôi vừa điều trị bớt ca phê sữa : 1 lần duy nhất la hết , điều trị bằng laze mới nhất, bớt loại khác tôi không chắc nhưng nghe bac sĩ nói tât cả bớt điều được. Qủa thật tuyệt vời, 1 lần là không còn bớt
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn Tiendien200000
    Nhờ bạn cung cấp cho mình thông tin chỗ bạn điều trị bớt với ạ. Xin gửi về địa chỉ mail: chhai1909@gmail.com
    Cảm ơn bạn rất nhiều
    • 40 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cảm ơn các mẹ đã chia sẻ
    • 49 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị ơi, bé nhà chị điều trị sao rồi ạ? Vết bớt có hết ko? Bé nhà em sinj ra cũng bình thường, gần 2 tuần sau xuất hiện bớt nhạt trên mặt, sau đó lan rộng ra và đậm lên, gần hết 1 bên mặt. Giờ em lo quá!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi cho em hỏi, bé nhà chị đã điều trị hết vết bớt chưa ạ. Bé nhà em cũng bị vết bớt cafe ở má em ko biết làm cách nào hết cho con. Nhìn mặt con gái buồn lắm chị.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con gái em hồi được 8 tháng tuổi cũng tự nhiên có vết bớt màu cafe ở nguyên bên má. Mấy bé nhà các chị đã điều chị được chưa thế ạ
    • 49 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mom điều trị gì cho con chưa. Con mình cũng cả 1 bên má. Mình rầu, ko biết cách nào giúp con
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ cho e hỏi các mẹ đã điều trị cbo bé khỏi chưa ạ, có cách nào mách e với bé nhà e sinh ra cũng có buồn quá ạ
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoanghalinh1601 Xem bài viết
    Chị ơi cho em hỏi, bé nhà chị đã điều trị hết vết bớt chưa ạ. Bé nhà em cũng bị vết bớt cafe ở má em ko biết làm cách nào hết cho con. Nhìn mặt con gái buồn lắm chị.
    b ơi bé nhà b đã có cách nào trị bớt chưa
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chi oi cho em hoi con chi cung co bot cafe phai khong. Da do chua chi oi.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tiendien200000 Xem bài viết
    những ai co vết bớt trên người thì gọi ngay cho tôi, tôi vừa điều trị bớt ca phê sữa : 1 lần duy nhất la hết , điều trị bằng laze mới nhất, bớt loại khác tôi không chắc nhưng nghe bac sĩ nói tât cả bớt điều được. Qủa thật tuyệt vời, 1 lần là không còn bớt
    Bạn ơi bạn cho mình xin địa chỉ điều trị bớt với ạ. Bé mình cũng bị bớt cà phê sữa ngay má. Mình buồn lắm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thuhagialai Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tiendien200000 Xem bài viết
    Bạn ơi bạn cho mình xin địa chỉ điều trị bớt với ạ. Bé mình cũng bị bớt cà phê sữa ngay má. Mình buồn lắm
    Nếu bạn nhận đc tn của mình bạn vui lòng lh : 098295506 dùm mình với. mình sẽ gọi lại ban ạ. Mình cảm ơn bạn nhiều lắm ạ.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã đến Trung Tâm U Máu - bệnh viện Đại học y dược địa chỉ trên đường Hoàng Văn Thụ Tân Bình được tư vấn và miễn phí khám điều trị cho các bé dưới 12tuoi đó các mẹ, công nghệ v máy của Mỹ mà bv nà nước cũng an tâm nè
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 70 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

nhà minh cung có bé đẻ ra môi nh bớt lắm