TIN TÀI TRỢ.

Bé bám bà hơn mẹ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.6K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 829 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

mình lớn , lúc ngủ với bà cảm thấy bà có hơi rất ấm áp, hơi của người già ấy, mẹ nó thử cố gắng cải thiện hơi của bản thân ấy

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yeuconcuame2017 Xem bài viết
    Đồng cảm với mom con e bh cũng mới được 5 tháng, e ngày ngày chăm sóc chưa bỏ con hơn 1 tiếng đồng hồ bao giờ, còn bà nội thì ít khi ẵm cháu mà cháu cứ hễ nhìn thấy bà mà đang khóc trên tay em là bé nín ngay, vì có lúc bà bế bà hay nựng cháu nhiều hơn em! E mới có con lần đầu nên thấy con như vậy cũng tủi thân lắm. Lắm lúc bà cố ý giành giựt cháu nữa, ít khi cho em bế bé về ngoại vì sợ bé quen chơi với bà ngoại! E stress lắm luôn, mấy nữa e đi làm kb con còn chịu ngủ với em không nữa, ngày nào cũng lo lắng vậy á! Tủi thân lắm
    Mình cũng v. Cả ngày bà dành ôm cháu riết giờ mẹ bế khóc đưa ra tay bà là nín.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyenanh2512 Xem bài viết
    Em cũng mới có đứa đầu như các chị í, mới đc 2 tháng thôi. Em cũng ở nhà chồng có nuửa tháng nhưng về đấy thấy rất ức chế. Biết ông bà nội quý cháu nhưng em cảm thấy rất khó chịu. Oưr nhà em đã tập cho bé tự lập nhưng về bà nội cứ toàn bế, xong ngủ cũng ôm, lại còn cho nằm võng mà em và mẹ em cũng đã nói là ko bà làm thế sau cháu quen ra Hà Nội rồi ko ai trông được nhưng mẹ chồng vẫn cố tình làm tiếp như thể để cháu bện hơi bà í. Xong lại còn nói với em là nhà rộng thế tha hồ có chỗ mà võng. Rồi còn nói sau này bố mẹ đi đâu thì đi cứ để cháu ở nhà là được. Rồi suốt ngày " giống bà" rõ ràng con mình maf gọi thế như chỉ là cháu nhà bà í còn mình chỉ như đẻ thuê í. Nói chung là e rất ức chế với kiểu gọi thế.
    Chuẩn
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2