TIN TÀI TRỢ.

Những thực phẩm cực tốt trẻ ăn nhiều sẽ thông minh

• 29.5K Lượt chia sẻ
  • 164K Lượt đọc
  • 164 Trả lời

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,695 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebethotho Xem bài viết
    Dạ đúng rồi đó chị, em cũng quan tâm đến việc chọn sữa hỗ trợ phát triển chiều cao, em có nghe nói Lif Kun Cao Lớn là sữa nước đầu tiên ở Việt Nam bổ sung vitamin K2 có đúng không? Mẹ muốn hỏi thêm kết quả nghiên cứu lâm sàng như thế nào, có đáng tin cậy không ạ?
    Sữa Lif Kun Cao Lớn có chứa bộ ba vitamin D, canxi và vitamin K2 nên hỗ trợ phát triển chiều cao cho con khá tốt. Chia sẻ thêm một số thông tin cho các mom biết nhé: https://www.youtube.com/watch?v=wx5-8HUL30w&t=28shttp://vienyhocungdung.vn/nghien-cuu...2144458959.htm)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 527 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Camtien_Thuyduong Xem bài viết
    Đúng rồi mom ạ, nhiều lúc tìm nguồn thức ăn an toàn cho cả nhà mà mình đau đầu luôn ý. Bé nhà mình năm nay bước vào tuổi dậy thì rồi nên mình đang tìm sữa tăng chiều cao tốt nhất cho tuổi dậy thì để con bổ sung đó mom nè. Giờ phải bổ sung sữa thì con mới đủ chất được mom ha.
    Sữa Kun Cao Lớn có Công thức Cao Lớn chứa Vitamin K2 giúp cảithiện rõ rệt tình trạng dinh dưỡng của bé: Tăng chiều cao nhanh hơn 18,2%, tăngcân nhanh hơn 19,7% so với nhóm trẻ không được bổ sung Công thức Cao Lớn chứaVitamin K2.
    • 1,695 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sữa Kun Cao Lớn có Công thức Cao Lớn chứa Vitamin K2 giúp cảithiện rõ rệt tình trạng dinh dưỡng của bé: Tăng chiều cao nhanh hơn 18,2%, tăngcân nhanh hơn 19,7% so với nhóm trẻ không được bổ sung Công thức Cao Lớn chứaVitamin K2.
    Thế thì tuyệt vời quá mom ha, bé nhà mình thích mê Sữa Kun luôn ý mom nè, mình chuyển qua cho con dùng được tầm 1 tháng rồi. Trộm vía, thấy con khỏe hơn, ăn cũng nhiều hơn nữa mà đặc biệt là thấy con nhanh nhẹn hơn, không ốm vặt nữa nên càng mừng mom nè.hihi.
    • 527 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hiện tại, Công thức Cao Lớn chứa Vitamin K2 không chỉcó trong sản phẩm KUN Cao Lớn mà đã có mặt trong sản phẩm Kun thường (vị ca caolúa mạch, vị cam, dâu Kun có hình ảnh gia đình nông dân siêu phàm) và sữa NôngTrại Ba Vì nữa. Các mẹ có thể thoải mái lựa chọn cho con rồi nha.
    • 1,695 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hiện tại, Công thức Cao Lớn chứa Vitamin K2 không chỉcó trong sản phẩm KUN Cao Lớn mà đã có mặt trong sản phẩm Kun thường (vị ca caolúa mạch, vị cam, dâu Kun có hình ảnh gia đình nông dân siêu phàm) và sữa NôngTrại Ba Vì nữa. Các mẹ có thể thoải mái lựa chọn cho con rồi nha.
    Thế này thì quá tiện lợi rồi mom hén, giơ thì thoải mái lựa chọn sữa cho con rồi nè. Phải nói là cảm ơn các mom nhà mình thiệt nhiều, đúng là các mom WTT nhà mình như bách khoa toàn thư ý. Những bí kíp chăm con mình toàn lên hóng ở các mẹ không thôi.hihi.
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9