TIN TÀI TRỢ.

Xin ý kiến các mẹ dùng men vi sinh bio angel cho con

• 1 Lượt chia sẻ
  • 37.8K Lượt đọc
  • 38 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hôm trước con sốt em cho con đi khám ở xanhpon bác sĩ có kê cho thuốc và có cho thêm men vi sinh bio angel trộm vía con em lên cân hẳn và ăn thun thút luôn ạ, Dùng thuốc này thường xuyên có đc ko ạ các mẹ, thấy con lên cân như này thích quá, nhưng em sợ dùng thường xuyên ko biết có ảnh hưởng gì ko ạ
    Thời trang nguyên TAG hàng ZARA, MANGO, HM, WARE HOUSE New, nguyên TAG : https://zaodich.com/forum/f2488/thoi-.../#post30145012
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 71 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Theo mình biết không nên lạm dung men vi sinh.chi sử dung 10 ngay-1thang hoac khi thấy con khỏe manh ăn uống bình thường thì ngưng để cơ thể bé tự tổng hợp.nếu lạm dụng các cơ quan tiết ra các men lâu dần sẽ bị liệt không còn khả năng tiết ra các men cần thiết cho cơ thể đấy bạn ạ.
    Mà này, bạn biết mua men đó ở đâu không? con mình lười an, lười bú quá.hơn 9 tháng rồi mà chỉ có 6kg3 thôi.đi khám dinh dưỡng khắp nơi, uống đủ loại thuốc bổ,men vi sinh rồi nhưng không cải thiện.mình tres quá,bạn biết chỉ mình với.cám ơn bạn thật nhiều trước nha.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 149 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Bé nhà bạn đc Bs kê liều lượng thế nào ? Bé nhà mình đc 10 tháng, đợt sốt vừa rồi cũng vào viện xanhpon khám, Bs cũng kê 1 ngày uống 2 gói, mình thays 1 ngày uống 2 gói hơi nhiều nên chỉ cho conuoongs 1 gói 1 ngày thôi. Bé nhà tớ hay bị rối loạn tiêu hóa lắm nên tớ đang theo dõi , nếu thấy tiêu hóa của bé ổn thì tớ sẽ cho uống 1 tháng vì trong men này có bổ xung các loại B1 , canxi, kẽm, selen, inulin để tăng sức đề kháng. Bé nhà tớ đợt vủa rồi sôt 8 ngày nên sụt kg lắm, mà trong hướng dẫn sử dụng thì có ghi là bên dùng 6-8 tuần để có tác dụng hiệu quả.
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha
    Con nam mô a di đà phật, con cầu trời cầu phật cho con yêu sớm về với con...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 149 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Bạn vào viện xanhphon mua men này nhé. Vào cổng ở phố Chu Văn An, bên trong phòng khám Viêt- Hàn của viện có hiệu thuốc bán đấy. Hôm trước ông xã nhà tớ ko cần đơn Bs kê mà vẫn mua đc.
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha
    Con nam mô a di đà phật, con cầu trời cầu phật cho con yêu sớm về với con...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 71 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Cho mình hỏi bạn ở TPHCM hay Ha Nội vậy?mình ở TPHCM nên.không biết bệnh viện Xanhphon .
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 74 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng vote cho men này nhé. Cu lớn nhà mình uống men này trộm vía lúc nào cũng thấy cu cậu đòi ăn thôi ah. Mình còn biết 1 chỗ nữa bán là 63 Quốc Tử Giám, cửa hàng to nhé các mẹ. Hiện mình cũng chỉ biết chỗ đấy và viện Xanhpon bán thôi. Men này hơi đắt 1 tí nhưng mà uống đáng tiền thật, con mình ăn thun thút luôn, bình thường cậu rất lười ăn 2 tuổi có 11kg thì các mẹ biết rồi đấy.
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn ơi cho mình hỏi men đó có tên đầy đủ có phải là: Bio Angel tamin không do công ty dược phẩm A.N.Z sản xuất ko
    Cho mình hỏi sau khi ngưng thuốc các mẹ còn thấy con ăn khoẻ ko
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng đang cho con dùng men Angel Tamin này, đúng là tiền nào của đấy. Con mình hợp và ăn ngoan thích lắm ý. dừng mà cũng không bị biếng ăn hay sụt cân trở lại cơ. Yêu lắm luôn
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Con mình từng dùng bio acimin và biobita nhưng không có hiệu quả. Mình được bác sĩ khuyên dùng cốm angel tamin. Con mình hợp lem. Dùng lien tục 2 tháng rồi dừng mà không bị biếng ăn trở lai
    comment by WTT mobile view
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Con mình không bị biếng ăn trở lai. Lên cân đều lem
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn. Mình mua trực tiếp với công ty cho tiết kiêm. Hi
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Angel tamin bán ở hà nội bạn a
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Angel tamin bán ở hà nội bạn a
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 118 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khi bé ăn ngoan và lên cân thì bạn nên dừng lại bạn ạ, vẫn giữ thói quen ăn ngủ đúng giờ như vậy cho bé thôi, tạm thời khi dừng uống men bé sẽ k ăn được nhiều như lúc uống men, nhưng mấy hôm sau bé sẽ ăn bình thường, bạn k nên cho bé uống men lâu dài, như vậy bé sẽ bị nhờn thuốc và phụ thuộc vào thuốc bạn ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cho mình hỏi giá của 1 hộp Angel tamin là bao nhiêu vậy?
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ cho e bít giá vs. E ở quê cho uống Ebe kid 180k/hộp 20 gói. Uống cũng tạm thui nhưng ít trẻ hợp thuốc này lm. Mình mún thay thuốc cho con xem sao

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Metrekon09
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà mình hơn 3 tháng mình cho uống cái đấy để bé uống sữa nhiều có đc k??vì giờ ăn dặm r nên bé nhà mình bỏ sữa k uống nữa

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nhatminh66789
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào dùng chưa nhỉ, mình phân vân quá

Gởi từ ứng dụng Webtretho của TiNi2
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào dùng Bio Angel Tamind thấy hiệu quả ko nhỉ? Mình phân vân quá, vì con mình được 11 thagn1 mà ăn toàn ngậm ko nuốt, uống Baby Plex rồi, rồi Bio Amin rồi mà ko dc, thấy cái này có phản hồi là tốt nhưng ko biết hiệu quả sao
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình dùng cốm Bio Angel Tamin này con mình hợp lém. Từ khi dùng con mình ăn tốt hơn, mình dùng từ năm ngoái 1 liệu trình, năm nay đang định cho dùng tiếp cho con khỏe mạnh hơn đây các mẹ à
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2