TIN TÀI TRỢ.

Cháo tươi đóng gói có tốt không các mẹ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.65K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi các mẹ, chả là em có lướt fb thấy có bán cháo tươi Cây Thị trên tiki, lazada khá nhiều.
    Em đọc qua thì thấy sản phẩm này mới ra, cũng có giấy chứng thực này nọ. Giá thì cũng ko cao
    Em và ck đều đi làm giờ hành chính nên ít tgian, không biết mua về ăn dần đc ko ạ ? ai đã sử dụng cho em tư vấn với ạ
    Em cảm ơn các mẹ!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi bạn, nhà mình thì cũng sử dụng cháo Cây Thị và các sản phẩm gà ác tiềm của thương hiệu này được hơn năm ni, sản phẩm rất ok bạn nhé. Trước khi sử dụng mình cũng đã nghiên cứu nhiều sản phẩm cháo tươi ở những thương hiệu khác và mình biết Cây Thị là cháo dinh dưỡng đtiên của Việt Nam mình. Thứ hai là họ sử dụng bao bì nhôm phức hợp 4 lớp của Nhật Bản, thời hạn sử dụng 12 tháng ko chất bảo quản nên rất đảm bảo cho sức khỏe.
    • 337 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình dùng thì thấy cũng ok đấy mẹ nó ạ
    https://zaodich.webtretho.com/forum/f2758/ao-nguc-cho-con-bu-hang-chat-dep-made-in-vn-can-tuyen-dai-ly-ck-cao-giam10-nhan-dip-trung-thu-2433736/
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình thì bạn cố gắng sắp xếp thời gian để nấu cháo cho con, có thể cuối tuần nấu sẵn cháo trắng, thịt cá... bỏ hộp chuyên dụng rồi để ngăn đông dùng dần, vẫn tốt hơn là dùng cháo tươi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của phanthanhtra185