Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bé nhà mình mới tập ăn dặm thì nên cho con ăn thế nào ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.99K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bé nhà mình chuẩn bị bước sang giai đoạn ăn dặm, mình định hướng cho con theo phương pháp ăn dặm kiểu nhật để giúp con tăng tính tự lập. Nhưng cũng không biết bắt đầu ntn, lên mạng tìm hiểu thì cũng có nhiều kiểu nói khác nhau, mẹ nào đang cho con ăn dặm kiểu này rồi thì chia sẻ cho mình với. Tks các mẹ ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 77 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chào bạn mình mới cho bé nhà mình tập ăn dặm kiểu nhật được 9 ngày. Hihi mới đầu ray cháo cũng hồi hộp lắm thấy cháo vẫn lợn cợn hổng mịn như bột sợ con hổng ăn. Zậy mà đút là con nuốt ok luôn, cũng phun cháo ra nhiwng mà vẫn ăn ok : )

Gởi từ ứng dụng Webtretho của biensang
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi biensang Xem bài viết
    Chào bạn mình mới cho bé nhà mình tập ăn dặm kiểu nhật được 9 ngày. Hihi mới đầu ray cháo cũng hồi hộp lắm thấy cháo vẫn lợn cợn hổng mịn như bột sợ con hổng ăn. Zậy mà đút là con nuốt ok luôn, cũng phun cháo ra nhiwng mà vẫn ăn ok : )

Gởi từ ứng dụng Webtretho của biensang
    Mình cũng đang hóng vấn đề này. Bé mình 4 tháng rồi, mình đinh cho ADKN như mn. Mn có thể chia sẻ chi tiết hơn được ko? Mình cám ơn trước nhé!
    • 50 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn vào tham khảo thử các món ăn dặm kiểu nhật này xem, mình cũng vừa dọc chưa có áp dụng cho bé nhà mình

https://www.webtretho.com/forum/f81/t...-tuoi-1923116/
    Sống sao cho ý chí, ý chí luôn mạnh mẽ,...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)